Lema: Lowassa, Sitta na Mwakyembe kuhamia CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema: Lowassa, Sitta na Mwakyembe kuhamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chiume, May 21, 2012.

  1. C

    Chiume Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema amewataja Ndg. Edward Ngoyai Lowassa, Ndg. Samweli Sitta na Ndg. Harisson George Mwakyembe kuwa ni kati ya vigogo walioomba kuhama kutoka CCM kuja CDM.

    Source:
    Nimehudhuiria mkutano wake wa jana!

    =========
    UPDATE:
     
  2. L

    Laizer Ole Naibio Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anatania tu. Haiwezekani wahasimu wakubwa kuhamia chama kimoja. Labda ni strategy ya Lema ya kuwagonganisha vichwa.
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,197
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ngoja tungoje watakavyo jibu wahusika wenyewe , ingawa possibility ya wahusika kukubali haipo , siasa za bongo bwana
     
  4. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,610
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    CHADEMA, CCM jino kwa jino!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Hii habari ipo Tz daima hakuandika majina naona wewe umeamua kuyaweka apa!
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa chadema waangalie sana kauli zao majukwaani..!
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mbona umechanganya chunvi, sukari, pilipili na cloroquine. Wotae hao watakubaliwa?
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,554
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe na Sitta wawe kambi moja na Lowasa? Kwa hili mimi nitakuwa Thomas.
     
  9. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    si ajabu CDM kumkaribisha EL na kuanza kumtakatisha. Siasa bana!
     
  10. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 481
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hoja nyingine zinachekesha bwana
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Chiume, mbona magazeti leo hayajataja hayo majina? Hao waandishi hawakuhudhuria huo Mkutano?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,634
    Likes Received: 11,562
    Trophy Points: 280
    chadema itasambaratika ndani ya mwaka-nyani
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha kudanganya watu wenye akili hapa pu..mbafu.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hbr nilizozinyaka kwa mtu wa karibu kbs na EL ni kwa hbr hii ni ya ukweli toka ndani ya nafsi yake EL.

    Na anachotaka kufanya ni kutoa kutapika yote yaliyomfanya ajiuzuru uwaziri mkuu ile enzi yake na bila kusaha mambo ya epa & richmond ambayo imekuwa ikimgusa sana kwn karibu kila Mtanzania amekuwa akimwonyeshea kidole.
    Mdau amesema kwmb ataweka wazi kila kitu wazi na ndipo atatua chama ajuae yeye na hajaweka wazi ni chama gani ataingia ila ataibwaga manyanga ccm muda wowote kuanzia mwezi ujao.

    Tusubirie na tuangalie hii sinema itakavyokuwa kwani natarajia kuona hii kimbunga ikuchukua angalau kama siyo nyumba nzima lakini itachukua hata bati.
     
  15. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waje hao wengine ila siyo huyo mzee wa white hair (LOWASSA)
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Ficha gamba, vaa gwanda.
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,585
    Trophy Points: 280
    Nitakuwa mstari wa mbele kupinga hilo.Hakuna kitu kama tume ya Ukweli na maridhiano...hakuna suluhu katika hili
     
  18. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,637
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Hivi ina maana siku zote watu wa Chadema mnasema EL ni fisadi kwa kuwa tu yuko CCM? Mnamaanisha EL akihamia Chadema basi ufisadi manaomtuhumu unabaki CCM?

    Ndio maana sipendi siasa na kazi za kisiasa.
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    sijawahi kuongea na viongozi wa chadema tangu niingie kwenye siasa. mimi ni mwanachama mwaminifu wa ccm. hayo maneno ni uzushi na nitaongea na wanasheria wangu washughulikie hili swala. haya mambo ya kuchafuana hatuwezi kuyavumilia".mmoja wapo wa hao watu atasikika akijitetea. movie ndo imeanza.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    msiwe wachafulie watu majina yao hapa jamani kama hizi taarifa hazina udhibitisho...nyie ndio mtafanya JF waifunge
     
Loading...