Lema asitisha wanafunzi kuendelea kusoma Korona Sec

Lema asitisha wanafunzi kuendelea kusoma Korona Sec

Tatizo la Lema kukurupuka hata kama jambo linaitaji maongezi siasa za makengeza ndizo zinaizamisha Chadema.

Na kuipaisha ccm? au? baada ya hili tembelea hiyo shule uone kama haijaboreshwa, serikali yetu hadi iamshwe ndo ifanye kazi, safi sana, wakiambiwa wanajifanya hawaskii, ni vitendo tu ndo vitawaamsha
 
Aliekoroga zaidi ni mkuu wa wilaya. Kutofautiana mtazamo ni kawaida, angemuita Lema wakajadiliana na kuelimishana.
 
Nitasema kweli daima, fitina kwangu mwiko.

Kwa hili Lema amekoroga, na kwanza hana mamlaka ya kufanya hivyo. Anachotakiwa kukfanya ni kuishauri serikali ifanye hivo si yeye. Nashangaa amevimbishwa kichwa kiasi cha kumfikisha kutojua hata mipaka yake ya utendaji kama mbunge.

Tatizo liko wapi?????!!!!!

Alichokifanya Lema si kufunga shule kama unavyotaka watu tusadiki umbea ulioandika humu. Alichokifanya Lema ni kuwasaidia Wanafunzi wanaokwenda shuleni saa nne na kuondoka saa nane huku waalimu wakiwa wanafika shuleni saa sita na kuondoka saa saba na nusu. Alikuwa wapi huyo kibaraka wa CCM (Mkuu wa wilaya) hadi kufikia Lema kuliona hili na kuwezesha wanafunzi kwenda kusomea shule za karibu kwa muda huku hali hii ikirekebishwa.

Ondoeni ushabiki wa kijinga kwa kuwapa watoto wa kitanzania elimu duni ili muendelee kuwatawala kwa kukosa elimu itakayowafanya wafumbuke akili. Najua si ujinga wako kuandika kile ulichoandika ila ni njaa tu ya kuwapendezesha wakuu wenu wasiokuwa na busara kwa kutuletea mpango wa kudidimiza elimu Tanzania.
 
Tatizo viongozi wa siasa Tanzania hawajui kazi zao. Mawaziri wanafanya kazi za project managers. Wabunge wanafanya kazi za maafisa.

Huyu mbunge ni kilaza wa kupitiliza na hajui chochote kuhusu shule zinavyoendeshwa. Yeye alikuwa anatafuta sifa za kijinga. Hakuna Afisa Elimu mwenye akili anaweza akafunga shule kwa maagiza ya wanasiasa. Mambo kama haya ndiyo yanaishushia CHADEMA hadhi mbele ya jamii na kuonekana kuwa ni toy badala ya chama cha siasa. Mnatukwaza!
 
Washauri wa mambo ya siasa wa Lema ni kina nani.
 
John Mongela nae amechemka sana alipomvua madaraka Mwl Mkuu,alimtaka afike kwenye kikao (Mwl yuko nje Mkoa kwa dharula) yeye anamvua bila hata ya kujitetea kwa nini hakufuka!uongozi wa kiimla huo!wewe jaji,wewe mwendesha mashitaka na wewe ndio shahidi!mtuhumiwa hajajieleza hata ukajua yaliyomsibu!sio hivyo!uongozi wa jazba

Ndio yaleyale. Mianasiasa yetu vilaza! Sasa mkuu wa mkoa kumfukuza kazi mwalimu mkuu wapi wapi. Misifa inatafutwa kwa nguvu!
 
Na kuipaisha ccm? au? baada ya hili tembelea hiyo shule uone kama haijaboreshwa, serikali yetu hadi iamshwe ndo ifanye kazi, safi sana, wakiambiwa wanajifanya hawaskii, ni vitendo tu ndo vitawaamsha

Shule imefunguliwa kwa amri ya mkuu wa wilaya baada ya Lema kuifunga.
 
LEMA tangia amapata ubunge amekua akihamasisha maandamano na vurugu na sio maendeleo na hii ndio IMPACT yake sasa shule hazijengwi na matatizo lukuki ambayo yangetatuliwa na yeye kw kushirikiana na wananchi wake....haya kwa hili umeumbuka tumia nguvu yako ss kafunge na wewe tuone wananchi wenye watoto wao km hawatakutoa roho
 
LEMA tangia amapata ubunge amekua akihamasisha maandamano na vurugu na sio maendeleo na hii ndio IMPACT yake sasa shule hazijengwi na matatizo lukuki ambayo yangetatuliwa na yeye kw kushirikiana na wananchi wake....haya kwa hili umeumbuka tumia nguvu yako ss kafunge na wewe tuone wananchi wenye watoto wao km hawatakutoa roho

Ungetumia Makunda kama ID, ingekuwa busara sana. Acha kuichafua Shelui
 
Tatizo viongozi wa siasa Tanzania hawajui kazi zao. Mawaziri wanafanya kazi za project managers. Wabunge wanafanya kazi za maafisa.

Huyu mbunge ni kilaza wa kupitiliza na hajui chochote kuhusu shule zinavyoendeshwa. Yeye alikuwa anatafuta sifa za kijinga. Hakuna Afisa Elimu mwenye akili anaweza akafunga shule kwa maagiza ya wanasiasa. Mambo kama haya ndiyo yanaishushia CHADEMA hadhi mbele ya jamii na kuonekana kuwa ni toy badala ya chama cha siasa. Mnatukwaza!

Walimu kufika shuleni saa 6 mchana na kuondoka saa 7 mchana ndiyo sera ya ccm? Kama ndiyo hamtufai watu wa Arusha. Mkuu wa wilaya amefika hapo shuleni na kuona hali halisi? Au anafanya maamuzi akiwa ofisini akipapasa tumbo lake akisubiri kuagizwa na mteuzi wake. Hili linatuthibitishia kuwa ccm hawana nia njema na watoto wa walalahoi.
 
Hapo Lema alikurupuka, afisa elimu alishauri vizuri hakumsikia. Hii ndio weakness kubwa ya wanasiasa wetu.

Si kukurupuka jamani mazingira ya kule ni tete kama walimu na watoto wanatembea km 6 ndipo waikute shule baada ya kupanda gari 2 kabla. Sio rahisi kivile na hizo gharama kwa mshahara upi? Ile shule iwekwe ya kulala utaona ligi yake. Kwa sasa hata kama mkuu wa wilaya ameifungua anapunguza challenge za watoto siku za usoni. Endeleni kusherehekea wakati kuna watu wanaumia.
 
Ni Ritz, Chama, Mingoi, Nnauye jr, Tuntemenke na masalia wote!!!!!! bila kumsahau Le Mutuz - Le Totos - Le Demuz

kwa hali ya kawaida mtoto kama anatembea kilomita 6 kwenda na kurudi 6 haina maana ya kuitwa mwanafunzi afadhali wamuite mwanajeshi.Afadhali Lema amefanya maamuzi magumu na kuifunga hiyo shule wacha mkuu wa wilaya atape tape then naye ataifunga lakini kwa kupigwa stata na Lema.
kwa serikali makini uwezi kufungua shule mbali hivo then ya day.Ni serikal;i ya ccm tu inaweza fanya hivo na watu wakashabikia.
Je hao walimu mnawalipa shilingi ngapi mpaka wawafundishe hao vijana 118 ambao hawana pa kwa kwenda ndo maana wameng'ang'ania huko.
Lema mi nakusifu naomba ukienda pengine tena ukikuta mambo kama haya we funga usiangalie sheria.Sheria itafuata baada wewe kuondoka kama alivyofanya huyo mkuu wa wilaya (ccm) ambaye anafungua shule haina walimu,maji na anajisifu kwenye vyombo vya habari.Shame on u mkuu wa wilaya peleka watoto wako huko kuonyesha mfano
 
Tatizo lipo kwa hao watendaji wa serikali ina maana hawakuliona hilo. Wanafunzi 1200 kwa walimu 5 wapi na wapi. Ni sawa kabisa kuifunga hyo shule aliyeifungua hana nia nzuri. Watoto wake wako shule zilijitosheleza huyo mkuu wa wilaya.
 
Naona huyu mkuu wa wilaya anaungana na kikwete na Jopo lake katika kuwanyima maarifa watoto wetu, kwahiyo wameamua kuwaangamiza! sioni kosa la lema hapo! maana nia ya Lema pale ni kuwasaidia wale wanafunzi wanaoteseka!
 
duh bangi bana...sasa huyo Lema ameifunga hiyo shule yeye kama nani..hana mamlaka ya kisheria yeye kama mbunge kuifunga hiyo shule,yy alichotakiwa ni kutoa ushauri tu na si kuifunga hiyo shule kama ni kweli kafanya ivo yeye...kweli jamaa ni mcharuko halafu ni mapepe sana hasa akishapuliza cha arusha
 
Back
Top Bottom