Le Mutuz anatarajia kufunga ndoa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,682
2,000
Mzee wa kula kulala kwa mama mdogo.....
hahahaha uknw super gadem mburulaz mnahangaika sana na hamjui naendele kuingiza hela! uknw nyumba yangu ya vyumba vitatu nimesha imaliza kabisa na nina andaa party ya kufa mtu uknw...mabebiz wakarez watakuwepo kwenye ufunguz!
Supergadem waswahili hamniwez uknw
hahahaha I like it!
 

Attachments

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,682
2,000
View attachment 210821
bwana harusi enzi za utoto super handsome u know....
hahahaha uknw mabebiz wakarez walianza kunipendaz nikiwa mdogo uknw..ndio maana baba akanipeleka marekani nikakaa miaka 25 ukw nimerudi bado mabebiz superlemtindiz wananipenda ...hakuna mtanzania aliye ishi marekani muda mrefu kama Mimi uknw!
hahahahaha I love it
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,255
2,000
Achana na lemutuz

Leo nimepatwa na upepo wa kupiga kura...


hahahaha uknw mabebiz wakarez walianza kunipendaz nikiwa mdogo uknw..ndio maana baba akanipeleka marekani nikakaa miaka 25 ukw nimerudi bado mabebiz superlemtindiz wananipenda ...hakuna mtanzania aliye ishi marekani muda mrefu kama Mimi uknw!
hahahahaha I love it
Nishatoka serikali ya mtaa

Nimehamia miss world
 

Nifah

JF-Expert Member
Feb 12, 2014
26,750
2,000
hahahaha uknw mabebiz wakarez walianza kunipendaz nikiwa mdogo uknw..ndio maana baba akanipeleka marekani nikakaa miaka 25 ukw nimerudi bado mabebiz superlemtindiz wananipenda ...hakuna mtanzania aliye ishi marekani muda mrefu kama Mimi uknw!
hahahahaha I love it
Hahahahaaaaa kumbe Le Mutuz ndiye mtz aliyeishi marekani muda mrefu kuliko wote?...lol
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,682
2,000
Achana na lemutuz

Leo nimepatwa na upepo wa kupiga kura...




Nishatoka serikali ya mtaa

Nimehamia miss world
hahaha hata Mimi nimesha piga naendelea kupiga kwa Miss world! Note usichague muafrika wala usichague wenye 25,10,50 isipokuwa Happines from tz!
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,682
2,000
Hahahahaaaaa kumbe Le Mutuz ndiye mtz aliyeishi marekani muda mrefu kuliko wote?...lol
hahahaha uknw Mimi ndio mtanzania aliywai kuishi marekani muda mrefu na sijasahau .kiswahili uknw nina shangaa super waswahilizi wakienda marekani miezi miwili wanajifanya wamesahau kiswahili uknw watu kama hawa huwa ni madebe matupuz uknw
hahahahaha I like it!
 

Nifah

JF-Expert Member
Feb 12, 2014
26,750
2,000
hahahaha uknw Mimi ndio mtanzania aliywai kuishi marekani muda mrefu na sijasahau .kiswahili uknw nina shangaa super waswahilizi wakienda marekani miezi miwili wanajifanya wamesahau kiswahili uknw watu kama hawa huwa ni madebe matupuz uknw
hahahahaha I like it!
Haha haaaaa kweli Le Mutuz japo ana u know nyingi lakini kiswahili hajakisahau.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom