huyu binti wa pili kushoto anaitwa nani? sura pana namna hii hunichanganya sana
Zitakuchanganya ngapi wewee? Tafuta moja weka ndani.
huyu binti wa pili kushoto anaitwa nani? sura pana namna hii hunichanganya sana
mmh hapo naomba ubaki mwenyewe hahaha.Kiongozi wa UKAWA, or sorry UKAHA-BA
analia kidijitali zaidi
ilo jamaa jinga sanaAsante Kwa Kuliona Hilo Kwani Hata Mimi Pia Limenikera Kwani Badala Ya Kusikitika Lenyewe Linacheka Tu Na Hao Vinchechede Wake. Waswahili Tuna Tabu Kweli Na Hizi Sifa Sijui Lini Tutaziacha. Hivi Kweli Umefiwa Na Mdau Halafu Wewe Unakenua na Hadi Kutabasamu? Hivi Hata Hiyo Nguvu Inatoka Wapi? Le Mutuz Ni Simba ( MBUMBUMBU ) Mwenzangu ILA ktk Hili Hata Mimi UMENIBOA!
....mie huyo mwenye UPARA kanimaliza...kweli kweli..huyu binti wa pili kushoto anaitwa nani? sura pana namna hii hunichanganya sana
huyu binti wa pili kushoto anaitwa nani? sura pana namna hii hunichanganya sana
jinsia yako tafadhali!!!
Anaitwa Kibajaji Mbotto a.k.a Irine Lucas
Zitakuchanganya ngapi wewee? Tafuta moja weka ndani.
Anaitwa Irene Paul,cheki movie ya kibajaji utamfaidi vizuri.
Hivi ni kweli huyu jamaa ana umri huu..????Tanzania LARGEST and OLDEST babyboy..........at 150kg and close to 60 years of age!!!!
Ukitaka ustaajabu ya mussa mfollow kule Instagram aisee nacheka sana yaani utadhani under 20 sifa sifa dah kweli binadamu tupo tofauti!