Le mutuz akiwa na huzuni kali msibani

Le mutuz akiwa na huzuni kali msibani

Kwahiyo wewe wa shoka, hufanyi kazi mpaka utiwe mpini kwa nyuma? nakutania mzee sina maana hiyo unayofikiri

wala sijafikiri vibaya, ila wewe umekosea kutafsiri, mwanaume wa shoka ni mwanaume anayetumia shoka na sio shoka lenyewe.
 

Anadai kuwa amekaa Ulaya miaka 15 na Marekani miaka 30.......plus umri alioenda nao?

Ukimfuatilia unashangaa vitu anavyopost, majibu anayoyatoa, mapicha anayopiga yaani duh! Jana kaweka picha yake na Freeman afu anawabeza watu wa CHADEMA/UKAWA kisa picha ya '92..!
 
Le mutuz ndo the big show live. mzee wa mabibiez wa ukweli, He is above 50 lakini kichwani is below 10, swali lingine kama hujamjua?
Why is always with girls? nafikiri kuna tatizo kubwa la kisaikolojia japo yeye anaona ni kawaida! anahitaji msaada huyu mtu
 
Ukimfuatilia unashangaa vitu anavyopost, majibu anayoyatoa, mapicha anayopiga yaani duh! Jana kaweka picha yake na Freeman afu anawabeza watu wa CHADEMA/UKAWA kisa picha ya '92..!

Hii hapa.....kapiga kalikiti kichwani!!!!

JANA.jpg
 
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
<tbody>[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: left"]Le Mutuz Visiting my Mum at Tunduma jana, glad that she is still in good health. I thank my God that my Mum is still alive cause I know a lot of my people who lost their mothers against their will.[/TD]
[/TR]
</tbody>[/TABLE]

wandugu hii ni kweli kuwa huyu ndo mke wa mzee Siguyemisi? Du hii kare, na hapo ndo home sio?
 
Back
Top Bottom