Le mutuz akiwa na huzuni kali msibani

Le mutuz akiwa na huzuni kali msibani

mbona anacheka sasa

Asante Kwa Kuliona Hilo Kwani Hata Mimi Pia Limenikera Kwani Badala Ya Kusikitika Lenyewe Linacheka Tu Na Hao Vinchechede Wake. Waswahili Tuna Tabu Kweli Na Hizi Sifa Sijui Lini Tutaziacha. Hivi Kweli Umefiwa Na Mdau Halafu Wewe Unakenua na Hadi Kutabasamu? Hivi Hata Hiyo Nguvu Inatoka Wapi? Le Mutuz Ni Simba ( MBUMBUMBU ) Mwenzangu ILA ktk Hili Hata Mimi UMENIBOA!
 
Le mutuz ..u know.. anaingiza ela kwa blog kubwa hapa mjini.. ha ha ila siijui jina
 
Nikimwona jamaaa, ananikosha saaana. Maana umri wangu unavyokatika hivi, naona bado tu nina miaka mingi ya kuwa na babies. At least 30!!!!
 
Duh ni uzuni kwa kusikitika tyson amemuachia kula makoko.
 
Ukiangalia tu midomo ya hao mashori unawajua ndio mashori wa zengwe,midomo ikiwa mirefu jua ni mahiri kwa kuwasema watu na kusonya,hao ndio akina hapendwi mtu,ni mfuko tu,halafu hapo sidhani kama kuna aliyeolewa au kuoa .Dadaz wa mujini si mchezo!!leo rafiki kesho hakujui
 
Le mutuz for vice president of the thithiem.....go go the mgombea mwenza...the totos of the thithiem.... Lov. You....long live tthe big mutuz....
 
Kuna kijiji chao cha picha (instagram) mtafute kule ndo utamjua, kila picha ni wanawake mabinti za watu tena wadogo, sijawahi kuona hata amsifie mke wake kama anavyo sifia wapenzi wa wenzake.
Hatumuelewi hata huko misibani iwe ni club ye makundi yake wasichana,
 
Ukitaka ustaajabu ya mussa mfollow kule Instagram aisee nacheka sana yaani utadhani under 20 sifa sifa dah kweli binadamu tupo tofauti!
Na tumbo lake lilivyo kubwa afanye hata diet awe kama MO ndo akae na hao watoto, jamaa anatafuta umaarufu kwa shida sana ,wakati mzee alikuwa madarakani alikuwa anakula bata
 
Big up le mutuz JAPO SIKUJUI,ukiona watu wazima wanaacha shughuli zao halafu wanakujadili ujue UNAKUBALIKA
 
ImageUploadedByJamiiForums1401991261.413116.jpg

Unapenda sana mipicha na mademu ..nenda kamjengee mama nyumba we pimbi
 
Ukitaka ustaajabu ya mussa mfollow kule Instagram aisee nacheka sana yaani utadhani under 20 sifa sifa dah kweli binadamu tupo tofauti!

Huyu kaka sijui Kama ni mzima maana anapenda wanawake sana Picha Zake nyingi yupo na totoz za kike sijui kuwadi wa watoto au sijui ....
 
Back
Top Bottom