Lazima mke ashuke tu kwa mumewe vinginevyo hakuna ndoa

Lazima mke ashuke tu kwa mumewe vinginevyo hakuna ndoa

mungu hawezi mpangia ndoa kichwa maji kama wewe...unaonekana ulishindikana sehemu na bado inakuuma,itakua umri umeenda huna tumaini la ndoa
Humu jf siyo kil mwanamke amekuja kutafuta ndoa ningekuwa umri umeenda sijaolewa basi saa hizi ningekuwa nawalazimisha wanaume waendelee kuchepuka ili na mimi nipate nafasi ya kuwa na mume wa mtu ila acha tu niwatetee wanawake wenzangu kwani kila mtu anayetetea vipofu lazima na yeye awe kipofu?
 
we huoleki na hutokuja kuolewa kamwe
Hahahaha hizo kauli tumeshazizoea za kusema kuwa wanawake wenye tabia mbaya hawaolewi na wenye tabia nzuri ndo wanaolewa hiyo ilikuwa zamani

Siku hizi maisha yamebadilika na hayana kanuni kuna wanawake malaya na wababe wapo kwenye ndoa na zimedumu na kuna wake waaminifu na wapole wapo mtaani tu wanahangaika kuzitafuta hizo ndoa

Ndo mjue kwamba ndoa hapangi binadamu anapanga Mungu tatizo nyie mnadhani ndoa ni kama ufalme wa mbinguni kwamba kuingia lazima uwe mkamilifu hakuna kitu kama hicho kila binadamu ana mapungufu

Ila wanaume wa kiafrika mnalazimisha mpate wanawake wakamilifu ambao hawapo hapa duniani labda muwaumbe wenyewe hao wanawake mnaowaponda tabia zao na kusema kuwa hawafai kuolewa ndo wapo wanaume wenzenu wamewaoa na ndoa zimedumu
 
Ngoja nikwambie, hakuna mwanamke anapenda kuwa juu ya mwanaume. Mwanamke anafeel secured anapokuwa yupo chini ya mwanaume wake, ndoto ya kila mwanamke ni kupata mwanaume anayejielewa ili amtii na kumsikiliza for the rest of her life ila inapotokea kinyume chake mwanamke anaona haina haja ngoja wote wawili tushike usukani vinginevyo chombo kitatumbukia shimoni
Kabisa mkuu
 
Ngoja nikwambie, hakuna mwanamke anapenda kuwa juu ya mwanaume. Mwanamke anafeel secured anapokuwa yupo chini ya mwanaume wake, ndoto ya kila mwanamke ni kupata mwanaume anayejielewa ili amtii na kumsikiliza for the rest of her life ila inapotokea kinyume chake mwanamke anaona haina haja ngoja wote wawili tushike usukani vinginevyo chombo kitatumbukia shimoni
Ndio huwa siwaelewi hapo wanaume, hakuna mwanamke anaefurahia kuwa na mwanaume popoma, ndio maana mwanamke akishaona ana popoma lake inabidi ashike usukani mambo yaende alafu wanalalamika wakati wao ndio tatizo[emoji134]
 
Why is it so difficult kwa watu kukubali kujifunza? Comments nyingi za wanawake humu zimeprove kile kilichoandikwa[emoji28]
-Wanajifanya wajuaji hasa pale wanapokosolewa( they always have something to say against hata kwenye amna).
-Gubu lenye kiburi.
-Blames the other group 4 their stupid mistakes.
- Hawataki kukubali makosa.
-Hawajui nafasi ya mke katika ndoa, sababu hawajui ndoa ni nini na misingi yake.
-N.k

Hiìiiiiiiiiiii
 
Ndio huwa siwaelewi hapo wanaume, hakuna mwanamke anaefurahia kuwa na mwanaume popoma, ndio maana mwanamke akishaona ana popoma lake inabidi ashike usukani mambo yaende alafu wanalalamika wakati wao ndio tatizo[emoji134]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]popoma lake...hii imenimaliza
 
Back
Top Bottom