Lazima mke ashuke tu kwa mumewe vinginevyo hakuna ndoa

Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
1,240
Points
2,000
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
1,240 2,000
1.Rejea kichwa cha habari ujue kinataka nini.

2.Fungua uzi kuhusu Marioo ili ujenge hoja yako vizuri.

3.Pole kwa kuolewa na Mwanaume kilema wa akili/asiyetambua wajibu wake ktk ndoa.

4.Karibu tena.
Mkuu siyo kila anayetetea vichaa basi na yeye ni kichaa hivyo basi siyo kwa sababu nimewatetea wanawake walioolewa na marioo basi na mimi nimeolewa na marioo kwanza kabisa mimi sijaolewa na mpenzi wangu naweza kusema anajitahidi sana katika kusimamia nafasi yake na kutimiza wajibu wake kwangu lakini nimeamua niwaseme wale wanaume ambao siku hizi nao wanatafuta wanawake ambao wana akili ya maisha au ambao wanajua kutafuta pesa

Ili wawasaidie hao wanaume kutafuta pesa na kuhudumia familia kumbe mnajua kuwa wanaume wa design hiyo wapo na ndo hao marioo sasa mbona hamuwasemi kutwa kutusema wanawake tu niamini mimi mwanamke akishaanza kuingilia majukumu ya mume wake lazima tu atakuwa na dharau huyo mume atake asitake na kama hataki basi ndo atimize majukumu yake yote kama mwanaume bila kusubiri mke amsaidie
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,598
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,598 2,000
Mmeelewa na nyie mnachotakiwa kufanya lakini au mmeona ya wanawake tu?
Sisi tunatambua tangu muda mrefu,yaani mkituheshimu na kututii,hapo hakuna uchawi wala ndumba,sisi tutawapenda na kuwajali mpaka mjishangae
 
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
1,240
Points
2,000
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
1,240 2,000
Sisi tunatambua tangu muda mrefu,yaani mkituheshimu na kututii,hapo hakuna uchawi wala ndumba,sisi tutawapenda na kuwajali mpaka mjishangae
Tatizo kuheshimu na kutii mnakotaka nyie ni ile mkifanya makosa tukae kimya tusiongee chochote na mkiamua jambo basi ndo mmeamua hamtaki kukosolewa hamtaki kurekebishwa hamtaki kushauriwa wala hamtaki kuambiwa ukweli

Ndo heshima mnayoitaka hiyo si ndiyo? Halafu kwanini mwanamke ndo aanze kutii halafu mwanaume ndo afuate kupenda? Kwanini mwanaume ndo asianze kupenda halafu mwanamke akaanza kutii?

Biblia haijasema nani aanze ila kumbuka wanaume ndo mlianza kuumbwa na nyie ndo mnaotongoza sasa kama ambavyo mnataka muwe viongozi kwenye kila kitu tunaomba pia muwe viongozi hata kwenye mapenzi ninyi ndo muanze kuonyesha huo upendo halafu muone kama wake zenu hawatawaonyesha utii

Na tunaposema kupenda tunamaanisha ni pamoja na kutokusaliti wake zenu achaneni na huo utafiti uchwara kuwa eti mwanaume anaweza akamsaliti mume na bado akawa anampenda hakuna kitu ambacho kama hicho hivyo basi mwanaume anayemsaliti mkewe hatakiwi kupewa utii na mkewe sasa kwa sababu dunia ya sasa wanaume hamuwapendi wake zenu mnawasiliti basi ndo maana hata wanawake hawawatii waume zao wanawadharau
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,598
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,598 2,000
Tatizo kuheshimu na kutii mnakotaka nyie ni ile mkifanya makosa tukae kimya tusiongee chochote na mkiamua jambo basi ndo mmeamua hamtaki kukosolewa hamtaki kurekebishwa hamtaki kushauriwa wala hamtaki kuambiwa ukweli

Ndo heshima mnayoitaka hiyo si ndiyo? Halafu kwanini mwanamke ndo aanze kutii halafu mwanaume ndo afuate kupenda? Kwanini mwanaume ndo asianze kupenda halafu mwanamke akaanza kutii?

Biblia haijasema nani aanze ila kumbuka wanaume ndo mlianza kuumbwa na nyie ndo mnaotongoza sasa kama ambavyo mnataka muwe viongozi kwenye kila kitu tunaomba pia muwe viongozi hata kwenye mapenzi ninyi ndo muanze kuonyesha huo upendo halafu muone kama wake zenu hawatawaonyesha utii

Na tunaposema kupenda tunamaanisha ni pamoja na kutokusaliti wake zenu achaneni na huo utafiti uchwara kuwa eti mwanaume anaweza akamsaliti mume na bado akawa anampenda hakuna kitu ambacho kama hicho hivyo basi mwanaume anayemsaliti mkewe hatakiwi kupewa utii na mkewe sasa kwa sababu dunia ya sasa wanaume hamuwapendi wake zenu mnawasiliti basi ndo maana hata wanawake hawawatii waume zao wanawadharau
Umeongea meengi sana katika comment yako,ila kwa uvivu wangu wa kuandika naomba nikuambie machache,,
Angalia namna unavyoongea na mmeo,sio unaongea kama uko saloon alafu unasema unashauri ,

Maandiko kamwe hayajipingi kasome tena,ilivyoandikwa katika Bible basi wewe yakupasa utekekeze ,na hapo utajua nani anapaswa kuanza kutekeleza hayo

Kuchepuka ile tafiti iko real, wanaume tunachepuka kwa kukata tamaa tu,ila mwanamke akichepuka kapenda kweli,na siri zote za ndani atatoa.

Hivyo mkitutii na kutuheshimu amini nakwambia hata bar nyingi zitakosa wateja. ,
 
Abuu Dharr

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
1,665
Points
2,000
Abuu Dharr

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
1,665 2,000
Mwanaume yupo juu siku zote na atabaki kuwa juu.
Mwanaume amepewa nafasi ya kuwa kichwa katika familia .
Mwanamke ameagizwa utii kwa mumewe
Mwanaume ameagizwa kuishi na mwanamke wa akili.,pia kumpenda mkewe
Tatizo huja pale wanaume wengi wanapokosa akili za kuishi na wake zao,,,hawawezi kusimama katika nafasi zao ipasavyo.

Shida huanzia kwa Mwanaume...
Mipango yote huanzia kichwani...
Kichwa huamua Nini mguu ufanye na Nini usifanye ,,Nini mkono ufanye Nini usifanye
Kama kichwa hakina maamuzi mazuri hata mwili pia utakaa vibaya

Vivyohivyo kiburi kwa mwanamke Ni matokeo ya mumewe kishindwa kusimama vema kwenye nafasi yake Kama kichwa
Asante Chief
 
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
1,240
Points
2,000
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
1,240 2,000
Umeongea meengi sana katika comment yako,ila kwa uvivu wangu wa kuandika naomba nikuambie machache,,
Angalia namna unavyoongea na mmeo,sio unaongea kama uko saloon alafu unasema unashauri ,

Maandiko kamwe hayajipingi kasome tena,ilivyoandikwa katika Bible basi wewe yakupasa utekekeze ,na hapo utajua nani anapaswa kuanza kutekeleza hayo

Kuchepuka ile tafiti iko real, wanaume tunachepuka kwa kukata tamaa tu,ila mwanamke akichepuka kapenda kweli,na siri zote za ndani atatoa.

Hivyo mkitutii na kutuheshimu amini nakwambia hata bar nyingi zitakosa wateja. ,
Kwahiyo ninyi hamuwezi kuanza kuwapenda wake zenu halafu wao ndo wakafuata kuwatii?
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,598
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,598 2,000
Kwahiyo ninyi hamuwezi kuanza kuwapenda wake zenu halafu wao ndo wakafuata kuwatii?
Toka tunapowatongoza automatically huwa sisi ndio tumeeaza kuwapenda,kinachosalia huwa ni wajibu wenu kutuheshim na kututii,na ukipunguza kimoja wapo basi lazima uhisi upendo unaanza kupungua
 
mkia

mkia

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
392
Points
250
mkia

mkia

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
392 250
Kama mume ananipenda basi hakika na mimi namtii hakuna hilo halina ubishi hapo
Upendo bila utii utoke wapi? Naweza kukupenda kama mke wangu ila huna utii hakiamungu usione huo upendo unaohitaji.
 
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
1,240
Points
2,000
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
1,240 2,000
Haaa jamani siyo nyie mnaosemaga kwamba mkiwa mnatongoza ile mara ya kwanza mnakuwa hamjatupenda bali mnakuwa mmetutamani tu halafu upendo wenu utategemea na tabia za hao wanawake mliowatongoza?
Toka tunapowatongoza automatically huwa sisi ndio tumeeaza kuwapenda,kinachosalia huwa ni wajibu wenu kutuheshim na kututii,na ukipunguza kimoja wapo basi lazima uhisi upendo unaanza kupungua
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,598
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,598 2,000
Haaa jamani siyo nyie mnaosemaga kwamba mkiwa mnatongoza ile mara ya kwanza mnakuwa hamjatupenda bali mnakuwa mmetutamani tu halafu upendo wenu utategemea na tabia za hao wanawake mliowatongoza?
Yeap,uko sahihi mwanafunzi wangu maana naona unaanza kunielewa ,sasa ukishaingia ndani ukaolewa hapo andiko linakuwa limitimia kwa100%
Yaani wewe unakuwa umependwa,ni wewe kutimiza wajibu wako wa kutii na kula mema ya mmeo.
 
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
1,240
Points
2,000
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
1,240 2,000
Yeap,uko sahihi mwanafunzi wangu maana naona unaanza kunielewa ,sasa ukishaingia ndani ukaolewa hapo andiko linakuwa limitimia kwa100%
Yaani wewe unakuwa umependwa,ni wewe kutimiza wajibu wako wa kutii na kula mema ya mmeo.
Wacha we haya bwana
 
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
1,240
Points
2,000
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
1,240 2,000
Wapumbavu Kama Hawa

Ngoja wanyooshwe kwa vile kila mtu atabeba msalaba wake shaur yao View attachment 1125813
Haya sasa unakuta na mwanaume kama huyo naye anataka mke wake amtii hivi ni haki hiyo kweli? Uanaume siyo jinsia na nafasi mlizopewa tu jamani bali pia uanaume ni uwezo wa kubeba na majukumu mliopewa juu ya wake zenu na watoto wenu bila kutegemea wake zenu wawasaidie waambieni wanaume wenzenu hao mwanamke kumheshimu mwanaume kama huyo yataka moyo siyo kidogo hebu vaeni viatu vyetu muone jamani
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,543
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,543 2,000
Mwanaume yupo juu siku zote na atabaki kuwa juu.
Mwanaume amepewa nafasi ya kuwa kichwa katika familia .
Mwanamke ameagizwa utii kwa mumewe
Mwanaume ameagizwa kuishi na mwanamke wa akili.,pia kumpenda mkewe
Tatizo huja pale wanaume wengi wanapokosa akili za kuishi na wake zao,,,hawawezi kusimama katika nafasi zao ipasavyo.

Shida huanzia kwa Mwanaume...
Mipango yote huanzia kichwani...
Kichwa huamua Nini mguu ufanye na Nini usifanye ,,Nini mkono ufanye Nini usifanye
Kama kichwa hakina maamuzi mazuri hata mwili pia utakaa vibaya

Vivyohivyo kiburi kwa mwanamke Ni matokeo ya mumewe kishindwa kusimama vema kwenye nafasi yake Kama kichwa
Mm hili jambo silikubali kwa 100%... HV hakuna wanawake viburi naturally??
HV hakuna wanawake wenye Tania mbaya naturally??
Iweje mke akiwa na tabia mbaya mseme n lazma mume kahusika kumfanya awe na tabia mbovu??
 
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
1,240
Points
2,000
Edelyn

Edelyn

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
1,240 2,000
Mm hili jambo silikubali kwa 100%... HV hakuna wanawake viburi naturally??
HV hakuna wanawake wenye Tania mbaya naturally??
Iweje mke akiwa na tabia mbaya mseme n lazma mume kahusika kumfanya awe na tabia mbovu??
Aisee mbona wanaume kwenye kuchepuka wote huwa mnasingizia wake zenu ndo chanzo kwani hakuna wanaume malaya naturally? Yaani hii dunia bwana
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
1,343
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
1,343 2,000
Mm hili jambo silikubali kwa 100%... HV hakuna wanawake viburi naturally??
HV hakuna wanawake wenye Tania mbaya naturally??
Iweje mke akiwa na tabia mbaya mseme n lazma mume kahusika kumfanya awe na tabia mbovu??
Hizo Ni exceptions ambazo zinaweza kutokea kwa pande zote 2,na hii itakuwa nje ya mada

Hayupo mwanamke anayemdharau mwanaume anayempenda mwanamke huyo kwa dhati na anayesimama kwenye nafasi yake vizuri.
Ukiona unampenda kweli na unasimamia nafasi yako vzr na bado anakudharau nenda kaongee vizuri na Mungu
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,543
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,543 2,000
Kwahiyo una maana kuwa huo utandawazi mbovu umewakumba watoto wa kike tu? Si wapo na wa kiume ambao umewakumba au kwa watoto wa kiume ukiwakumba ni sawa?

Halafu unaposema eti ni lazima mwanamke ukitaka kumuoa umkuta anajua kufanya kazi za nyumbani zote unamaanisha nini? Unamaanisha kwamba hauwezi kumvumilia mwanamke ambaye hatatimiza majukumu yake si ndiyo?

Kwahiyo unataka kusema kwamba na sisi wanawake tusiolewe na wanaume ambao hawajui kutafuta pesa tusubiri wakishatafuta wakapata ndo tukaolewe nao si ndiyo? Maana hata sisi hatuwezi kuwavumilia wanaume ambao hawataweza kutimiza majukumu yao

Kwa mitazamo hii acha tu na sisi wanawake tuendelee kutafuta wanaume wenye pesa tu kwa kweli haiwezekani wanaume mshindwe kutimiza majukumu yenu kwa kisingizio cha kuwa hamna uwezo halafu mnataka wake zenu watimize majukumu yao yote tena wawasaidie na ya kwenu kabisa halafu nyie kuwasaidia ya kwao hamtaki mnaita umume bwege
Kila mwanamke ana akili zake......hata mkiongea sana hii battle hakuna atakayeshinda.....mwisho wa siku maisha yataendelea...ndoa n kusaidiana,kuvumiliana na kupendana.
 

Forum statistics

Threads 1,304,903
Members 501,587
Posts 31,531,248
Top