Layout hii ya jf na ya zamani ipi nzuri? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Layout hii ya jf na ya zamani ipi nzuri?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maishapopote, Apr 22, 2010.

  1. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 2,000
    Likes Received: 957
    Trophy Points: 280
    Vp wakuu?
    Nimeuliza tu nijue opinion za watu...mi binafsi naona kam ile ya zamni ilikua nzuri sana ukianzia kwenye layout rangi na pia hata urahisi wa kupata vitu mbalimablai hasa new post hapa ziko slow na zinaingia taratib sana..mimi hsa rangi ya hii layout mpya ndo sijaipenda nyie mnaonaje...
     
  2. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 11,610
    Likes Received: 3,913
    Trophy Points: 280
    Na ndio maana inakuwa kazi sana kuindoa CCM madarakani kwa sababu mmeishaizoea. Life changes!
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,756
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Kusema ukweli hata mimi inanipa shida.
     
  4. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 615
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 35
    hii inazingua flani kimatumizi lakini ndo changes zenyewe hamna jinsi ila pia ikumbukwe si mabadiliko yote yatapokelewa vizuri na wala si yote ni mazuri ila tupo pamoja wadau
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Mtaizowea tu...kwani ya kwanza mlizaliwa nayo?
    Ila hata wakongwe kiaina wanateseka kuitunia hii!
    Quotation bars za hii si nzuri kama za mwanzo, halafu kunakuwa na linafasi kuuubwa unnecessarily!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 51,115
    Likes Received: 24,178
    Trophy Points: 280
    Mi hili la sasa linaniboa sana. Ila sina jinsi.
     
  7. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 2,000
    Likes Received: 957
    Trophy Points: 280
    yaap ila rangi pia mi inanzingua iko pale saana
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Hata yangefanyika mabadiliko mazuri kiasi gani bado wote wasinge ridhika. Kwangu mimi hii mbona safi tu!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,582
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    hapa siongezi wala kupunguza ..jibu zuri
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,734
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ya zamani ilkuwa bomba!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    this is wat is called moving forward and upwards
    and not backward and downward!!!

    hatuwezi kuridhika wote cha msingi tufahamu mabadiliko ni muhimu.............take it or spit it!!!!
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa vp kama kungekuwa na Ada au malipo yeyote ili kuwa member wa JF?
    Watu wangetukana mitusi mizito mizito.
    Turudi kwenye mada. Ya zamani tuliizoea ila hii ya sasa ni ya kisasa zaidi lakini tatizo ni kuizoea tu.
     
Loading...