Lawama...


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Kina mama naomba niwaulize swali leo hii,
Hivi kwanini mnapenda manung'uniko na kulalama sana? yaani mtu kufumba na kufumbua anakuanzishia soo bure bure tu...

Mnatufanyisha wengine tuone hivi vibanda tulivyojenga kama vituo vya polisi au transit point, na kuwafanya wengine wakitokea kazini bar,....au wenye 'IQ ndogo' kutokomea nyumba ndogo.

Nini "tatizo" hasa?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,819
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,819 280
Bora aseme Mbu, akisema Nzi ataonekana mchafu!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,729
Likes
43,756
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,729 43,756 280
Ndivyo walivyo.....kama huamini subiri waje hapa....
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Inawezekana wewe ndio chanzo.Hakuna mtu anyelalama bila sababu za msingi unless awe anamatatizo ya kisaikolojia.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Ndivyo walivyo.....kama huamini subiri waje hapa....
Jamani wakuu,
Tusiwalaumu wakina mama peke yao! Kuna wanaume nao wanawakera wake zao! Manung'uniko kibao! Hata wapewe nini bado hawaishi kunung'unika! Ndiyo maana baadhi ya wanawake huamua kujitafutia 'serengeti boys' kwani hivyo vibanda mlivyowajengea vinakuwa kama ni 'segerea'
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,819
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,819 280
Inawezekana wewe ndio chanzo.Hakuna mtu anyelalama bila sababu za msingi unless awe anamatatizo ya kisaikolojia.
kwenye red ndo panakuwaga panahusika zaidi. blue sio kiivo sana
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Inawezekana wewe ndio chanzo.Hakuna mtu anyelalama bila sababu za msingi unless awe anamatatizo ya kisaikolojia.
...haya GS, lakini kuna wengine hata ukiwabembeleza na kuwauliza "unalalamika nini mahabouba wangu eeh, maana mimi sikuelewi" anazidi kunung'unika na kulalama kwanini huelewi, sasa niseme uongo nimeelewa?!
 
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
154
Likes
0
Points
33
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined Jan 6, 2010
154 0 33
hakuna binadamu aliyekamilika usikute wewe mwanaume ndio chanzo labda umeombwa ufanye kitu unakuwa mbishi unadhani matokeo yake nini kama sio lawama jaribu kuwa msikivu wa kila kitu uone kama atalalamika,akiendelea basi hiyo ujue ndio huluka yake
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Nadhani usipo mpa attention ndo anaitafuta:eek:
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
Ndivyo walivyo.....kama huamini subiri waje hapa....
sio kweli,hata kina baba wapo wanaolalama ile mbaya,tena mwanaume akiwa na gubu ndio weee nyumba haikaliki!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Mbu umenichekesha hadi nikakumbuka swali ambalo huwa najiuliza mara kwa mara, mwanaume na mwanamke nani huwa anapenda kudekezwa sana.
Pole but tumetofautiana sana Mbu wapo wanawake walalamikaji na wale wasiolalama. Mimi huwaga najionea kila kitu sawa tu mpaka huwa naambiwa 'Sometimes be a lady kidogo, deka deka kidogo' Ila kama walivyosema wengine usiombe kukutana na mwanaume mwenye gubu utajuta!! I am talking from my own experience yaani nilikuwa nabaki natumbua mijicho utadhani naingiza vocha kwenye simu!
 
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
294
Likes
2
Points
33
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
294 2 33
tatizo hawataki kukubali kua wao ndo husababisha manung'uniko,mfano unakuta baba kila siku anadai hana hela ila akirudi home anataka akute msosi mtamu,nyama, samaki,mbogamboga na matunda,,akikosa anaanza ugomvi.mwishoe anaanza katabia anakula nje,familia inaanza kuteseka,sasa hapo kwa nini mama asilalamike.... ingawa wengi wanastrugle maana most of mamas hawapendi kuona watoto wao wakihangaika.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
I am talking from my own experience yaani nilikuwa nabaki natumbua mijicho utadhani naingiza vocha kwenye simu!
Ha ha ha MJ1 dah asubuhi asubuhi tunaamkia na kucheka..dah kweli leo weekend itakua poa! thanks!!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Mbu umenichekesha hadi nikakumbuka swali ambalo huwa najiuliza mara kwa mara, mwanaume na mwanamke nani huwa anapenda kudekezwa sana.
Pole but tumetofautiana sana Mbu wapo wanawake walalamikaji na wale wasiolalama. Mimi huwaga najionea kila kitu sawa tu mpaka huwa naambiwa 'Sometimes be a lady kidogo, deka deka kidogo' Ila kama walivyosema wengine usiombe kukutana na mwanaume mwenye gubu utajuta!! I am talking from my own experience yaani nilikuwa nabaki natumbua mijicho utadhani naingiza vocha kwenye simu!
here you come again on a friday morning my dear hahaaaaaa!!!!! ila sema na hawa nao hawaelewekagi wanataka nini, u be that he would wish you were this.........
cha maana dance to the ryhthm!!!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
KULALAMA lalama ni sehemu ya mapenzi!kubali yaishe kaka
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,891
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,891 1,883 280
ndivyo tulivyo kidude kwa kweli

we and our needs come first muelewe hivyo alaaaaaah!!!

Alrite B, nimekusoma apo! leo umesema una nanihii eeh?:rolleyes:
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Alrite B, nimekusoma apo! leo umesema una nanihii eeh?:rolleyes:
Yee Mungu ume edit B!!!!!

ndio leo ndo siku yenyewe

Lakini B ukilalamikiwa hujisikii raha kweli?? si sehemu ya mahaba tu!!!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,891
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,891 1,883 280
Yee Mungu ume edit B!!!!!

ndio leo ndo siku yenyewe

Lakini B ukilalamikiwa hujisikii raha kweli?? si sehemu ya mahaba tu!!!
hahahaha B,

Unajua 'kulalamika' kwa mahaba na mahanjumat bin 'Al-batar' ni tofauti na anayosema Mbu hapa.....

Mi nina bahati kubwa kweli sipati malalamiko ya ki ivyo, ila napata yale ya kiuhamasishaji B.....au nimeingia ndani sana sweetheart?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
hahahaha B,

Unajua 'kulalamika' kwa mahaba na mahanjumat bin 'Al-batar' ni tofauti na anayosema Mbu hapa.....

Mi nina bahati kubwa kweli sipati malalamiko ya ki ivyo, ila napata yale ya kiuhamasishaji B.....au nimeingia ndani sana sweetheart?
leo hujaingia deep nitakavyo ujue Ijumaa hii hunny bunny!!!

Ni kweli lakini na sie wakati mwingine tunakuwaga na gubu tu, kulalamika bila sabau ya msingi na kumpa karaha mwenzio!!! lakini ile ya 'deko' inalipa bana (tabu uwe na wako kama MJ1 na BHT vichwa ngumu)
 

Forum statistics

Threads 1,215,126
Members 463,036
Posts 28,536,686