Last Born au Kitinda Mimba Njooni Tuongee

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
Wakuu

Wale wote tuliachiwa kila kitu na Wazazi wetu kwenye Tumbo la Mama zetu Njoo tuongee yetu Huku.. Miongoni mwa Hayo yetu..

All Singles wajisemee
All Frastrate na Mahusiano wajisemee
Na mengine Mengi...

Hahahah
 

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,719
2,000
kumbe mpo nyie mara nyingi huwa mnakuwa mashoga kma ni wa kiume kutokana na kudekezwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom