Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lara 1, lara 1, lara 1... Unaumiza mbayaaaaa....!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Oct 29, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,609
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Duh, lara 1 naumisa loho yangu wallahi............
    Mtoto umekwiva kama Papai, mai weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.....LOL

    Mama Ngina na mwanae King'asti wakiona hii maneno yangu mbofu mbofu ............ patachimbika......

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    yote haya kwa sababu mama katoka kukupa zawadi ya mtoto mambuzi????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,609
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Ukweli lazima usemwe Mzee wa Rula huyu binti utadhani analiwa....Duh...!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,854
    Likes Received: 6,608
    Trophy Points: 280
    Objectioooooooooooooooooooooooooooooooooooonnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni kweli analiwa sema sijui anayekula ni nani???? Mkaguzi Asprin njoo utegue kitendawili hiki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa watu mwamkosesha raha jaman mafataki..mmuwache miaka miaaa.. Mtakula kwa harufu tuu!
    Tena ya vitunguu,..heheii!
    S'Kamoo Mtambuzi!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,706
    Likes Received: 5,596
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Mkuu wangu naona unataka wanianzishie maandamano wallah....:mwaaah:
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,861
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaaaaa! UNANITEGAAAAAAAA! MBONA WALLET IPO WAZI!!!!!!!!!!!!!!!? UNANITEGAAAAAAAAA! MBONA BALANCE YA BANK IKO JUU YA MEZA!!!!!!!!!? Ujue nimebadilisha Trade Mark, Misharobaro TUPA KULEEEEEEE!!!!!!!! Saivi nimeanza kula sahani moja na VIZEE VYENYE HAZINA!!!!!!!!! Utuuzima Dawa!!!!!!!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,718
    Likes Received: 3,608
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi hofu ondoa, mama ngina keshazeeka hana pa kwenda.....

    Faidi toto lainiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    mradi usiuze mpaka nyumba ya urithi tu kisa lara 1


    Nawe lara 1 mchune Mtambuzi kidogo kidogo si unajaua ana kichanga?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,861
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    KUMCHUNA KIDOGO NI NGUMU KABISAAAAA!!!!! Ninabanwa na VIFUNGU VYA KIKATIBA!!!!! Naomba niiainishe Sheria No 145 ya UCHANAJI ya Mwaka 1961, iliyofanyiwa mabadiliko mnamo mwaka 1989 na 2007 ili kikidhi matakwa ya wakati na uhakikishaji wa upatikanaji wa haki kwa raia.

    Sheria hii ina vifungu Aa, Be, na Che yenye vifungu vidogo viwli i na ii.

    Katiba inaainisha kuwa Mchunaji atatakiwa kumchuna mchunwaji maarufu kama shefa kwa vijana wa enzi hizo na buzi kwa vijana wa leo bila huruma hata chembe, na achune mpaka mifupa pasi kufikiria mara 2. Mchunaji huyu yampasa kufikiria swala zima la ukosefu wa PENSHENI/MAFAO kama ayapatayo mke halali kutokana na nature ya mahusiano kuwa TEMPORARY hivo yampasa kubeba kwa wingi kadri awezavyo wakati awezavyo.

    Mchunwaji/Mhongaji atatakiwa kikatiba kulipia huduma endapo tu ataridhiswa na viwango vya mchunaji. Na ni kiasi gani akubali au asikubali ni juu yake mwenyewe.

    Sheria inasisitiza Umri halali wa mtu kujiunga na Uchunaji na Uhongaji ni miaka 18-60 kwa jinsia zote mbili. Pungufu ya umri tajwa ni Ubabu Seya na zaidi ya hapo ni Hasara sababu nguvu za kuvunja mfupa hazitokuwepo.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,319
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Duh! lara 1 tena!? Kaaaz kwel kwel!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,718
    Likes Received: 3,608
    Trophy Points: 280

    kwa style hii Mtambuzi kaumia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,017
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kudadadadadeki lara 1! Kama kuna Lara mwengine ni fotokopi. Mzee mwenzangu Mtambuzi naona unakunja ndita hadi umefanana na Mtakondoo. Pole mwanakwetu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    OooopS!
    Kifaaaaaaaaaa!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mdogo wangu umeona tangu umetangaza kulipa bill ya mtoko na sharo umepanda chati?
    wakaka wa siku hizi bwana.......... Hata wewe mzee Mtambuzi? #sikutegemea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,077
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Kwa hili wala.hapachimbiki. You dont deserve us. Tutabaki na mama kumlea mdogo.wetu. Nenda baba wenda!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,194
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaaaa King'asti mwanangu, nadhani Leo umekubali kwamba Mtambuzi si baba yako! Kwanza hajatulia, njoo kwa baba yako halisi uone maraha yalivyo! Waallaaah ntakujali zaidi ya baba yako wa kubumba Mtambuzi!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,399
    Likes Received: 2,208
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi kaumiaje jamani, mbona ataipata,
    kama hajafunga huo mgahawa tutaona, Lol.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,399
    Likes Received: 2,208
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi utatamani wangapi sasa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,319
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Twende mbele, turudi nyuma, huyu lara 1 si mchezo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...