Chief-Mkwawa
Platinum Member
- May 25, 2011
- 32,268
- 44,399
mkuu hii redio sio 24hrs kiswahili?Duh!!Shukrani mkuu!
naona ni kichina now
hii direct link
mkuu hii redio sio 24hrs kiswahili?Duh!!Shukrani mkuu!
Mkuu inagoma.Inaandika error kama unavyoona hapa chini!mkuu hii redio sio 24hrs kiswahili?
naona ni kichina now
hii direct link
Nilimcheki whatsapp hakunipa response yoyote.Ile link niliyoweka kuna mdau wa humu alinunua, ulimpigia?
Hiyoo sio sababu snaa mkuuuTunachokosea kwenye PC ni kuweka vitu vingi ambavyo ni unneccessary kwa purpose ya PC yako na kutokuondoa vitu tusivyovihitaji kwenye PC au vilivyopitwa na wakati. PC nyingi tunazotumia ni above our purpose kwa wengi wetu.
Unakuta mtu ana application kama 4 zote za purpose moja. Mfano unakuta mtu ana google chrome, Mozila Firefox, Opera Mini, safari na Microsoft edge kwenye PC moja. PC hiyo hiyo ana pdf reader kibao, foxit, adobe, nitro na microsoft pdfkwa w10, unakuta ana window media player, Image viewer, Videos and Movies na VLAN vyote ndani ya PC moja! Yaani!
Kwamba haichukui storage au? Inapokuja swala la storage basi ni sababu.Hiyoo sio sababu snaa mkuuu
Nimetest kwa hii app naona kwangu Pia haiplay, Ila Vlc ina play vizuri tu. Download Vlc Kisha nenda kwenye network stream Kisha paste.Mkuu inagoma.Inaandika error kama unavyoona hapa chini!
View attachment 1690439
Shukrani kaka,inaplay vizuri sana!Naomba nielekeze jinsi ya kupata direct link kutoka kwenye website mbalimbali.Nimetest kwa hii app naona kwangu Pia haiplay, Ila Vlc ina play vizuri tu. Download Vlc Kisha nenda kwenye network stream Kisha paste.
.
Mimi natumia pc mkuu, njia rahisi uwe na app ya kucapture video ama audio kama Idm, ukiplay kitu kunatokea kialama download, una click ile alama pop up window inatokea kudownload, kwa juu unaiona direct link.Shukrani kaka,inaplay vizuri sana!Naomba nielekeze jinsi ya kupata direct link kutoka kwenye website mbalimbali.
Shukrani mkuuMimi natumia pc mkuu, njia rahisi uwe na app ya kucapture video ama audio kama Idm, ukiplay kitu kunatokea kialama download, una click ile alama pop up window inatokea kudownload, kwa juu unaiona direct link.
View attachment 1690624
Kaka mimi ninayo IDM pia lakini nikifungua ile sehemu ya kusikiliza matangazo live katika website sipati popup ya IDM,lakini youtube napata popup kama kawaida kwa hiyo nashindwa kugrab direct link!Mimi natumia pc mkuu, njia rahisi uwe na app ya kucapture video ama audio kama Idm, ukiplay kitu kunatokea kialama download, una click ile alama pop up window inatokea kudownload, kwa juu unaiona direct link.
View attachment 1690624
1. hakikisha idm ipo integrated na browser husika, kuhakikisha nenda kwenye setting za browser kisha extension angalia kama ipo extension ya idm.Kaka mimi ninayo IDM pia lakini nikifungua ile sehemu ya kusikiliza matangazo live katika website sipati popup ya IDM,lakini youtube napata popup kama kawaida kwa hiyo nashindwa kugrab direct link!
Kaka IDM ipo intergrated lakini hakuna popup1. hakikisha idm ipo integrated na browser husika, kuhakikisha nenda kwenye setting za browser kisha extension angalia kama ipo extension ya idm.
2. kwangu inakuja rangi nyeusi kila kitu hivyo ngumu kujua button ya play ilipo ila nime highlight mahala pa kuclick ili itokee
View attachment 1690766
Mkuu website ambayo naangaika nayo kwa sasa na sipati popup ya IDM ni hii hapa:BBC Swahili Radio - BBC News Swahili1. hakikisha idm ipo integrated na browser husika, kuhakikisha nenda kwenye setting za browser kisha extension angalia kama ipo extension ya idm.
2. kwangu inakuja rangi nyeusi kila kitu hivyo ngumu kujua button ya play ilipo ila nime highlight mahala pa kuclick ili itokee
View attachment 1690766
Hata kwenye simu tunajaza takataka za hvTunachokosea kwenye PC ni kuweka vitu vingi ambavyo ni unneccessary kwa purpose ya PC yako na kutokuondoa vitu tusivyovihitaji kwenye PC au vilivyopitwa na wakati. PC nyingi tunazotumia ni above our purpose kwa wengi wetu.
Unakuta mtu ana application kama 4 zote za purpose moja. Mfano unakuta mtu ana google chrome, Mozila Firefox, Opera Mini, safari na Microsoft edge kwenye PC moja. PC hiyo hiyo ana pdf reader kibao, foxit, adobe, nitro na microsoft pdfkwa w10, unakuta ana window media player, Image viewer, Videos and Movies na VLAN vyote ndani ya PC moja! Yaani!
unapigwa changa la macho hapo, site gani hio?Hizi flash zenye storage kubwa huwa ni sawa na Hard disk tulizozoea?View attachment 1690843
nimeipata kwa site nyengine lakini, hii idm haidakiMkuu website ambayo naangaika nayo kwa sasa na sipati popup ya IDM ni hii hapa:BBC Swahili Radio - BBC News Swahili
View attachment 1690799
Kikuuunapigwa changa la macho hapo, site gani hio?
Shukrani mkuu!nimeipata kwa site nyengine lakini, hii idm haidaki
achana nazo, utaliwa tu hela zako, feki hizoKikuu