Laptop ya kununua kwa bajeti isiyozidi 950k

Laptop ya kununua kwa bajeti isiyozidi 950k

Hapa umekosea.

Huyu chief mkwawa unaemwita kilaza bandiko zake akimjibu mwingine zilisaidia sana nilipotaka kununua laptop mpya. Huyu anatumia muda wake ku share.

So hata kama we mjuzi, huo ujuzi wako ni useless kwenye hizi forums unless unawasilisha kwa namna inayoeleweka na kuheshimu hoja za wengine.
Sorry it was my bad
 
My bad [emoji120][emoji120][emoji120], huwa napata jazba when I have to explain vitu ambavyo nahisi ni common.
Niwatake radhi wana janvi [emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Level za u novice zinatofautiana boss. Kila mmoja wetu ana uelewa kwa kiwango chake na hakuna anaeweza kujua kila kitu.
 
Wakuu nimezunguka kuanzia kisutu kule hadi kariakoo.Ajabu ni kuwa pc zimepanda sana bei aisee.Kwa vigezo vyangu pc ni 1.3M
Duka moja tu coi3 ndio 1.1M na yenyewe ni bila risiti eti.
Hizi za processor ya pentium ndio naambowa 900k na refurbished ndio zinacheza humo bei
Naombeni maoni zaidi
 
Wakuu nimezunguka kuanzia kisutu kule hadi kariakoo.Ajabu ni kuwa pc zimepanda sana bei aisee.Kwa vigezo vyangu pc ni 1.3M
Duka moja tu coi3 ndio 1.1M na yenyewe ni bila risiti eti.
Hizi za processor ya pentium ndio naambowa 900k na refurbished ndio zinacheza humo bei
Naombeni maoni zaidi
Ile link niliyoweka kuna mdau wa humu alinunua, ulimpigia?
 
Hapa umekosea.

Huyu chief mkwawa unaemwita kilaza bandiko zake akimjibu mwingine zilisaidia sana nilipotaka kununua laptop mpya. Huyu anatumia muda wake ku share.

So hata kama we mjuzi, huo ujuzi wako ni useless kwenye hizi forums unless unawasilisha kwa namna inayoeleweka na kuheshimu hoja za wengine.
Hakuna kama chief-mkwawa humu jf kwa upande wa tech.
 
Kuna mwanachuo anahitaji PC mtumba ya 450K.

Anaweza kupata PC yenye specs gani?
Kwa hii budget mtumba
-i5 gen ya 4
-i3 Gen ya 6

I5 husika ni 4200m au 4300m
I3 ni 6100u ama 6006u

Upatikanaji wake si mgumu sana, kkoo zipo za kutosha, ram na hdd vinaongezeka kirahisi hata kama ina 4gb ram chukua then utaongeza baadae.
 
Kwa hii budget mtumba
-i5 gen ya 4
-i3 Gen ya 6

I5 husika ni 4200m au 4300m
I3 ni 6100u ama 6006u

Upatikanaji wake si mgumu sana, kkoo zipo za kutosha, ram na hdd vinaongezeka kirahisi hata kama ina 4gb ram chukua then utaongeza baadae.
Nitajie model ya PC specific na duka atakalopata.

Hivi processor ndo yenye umuhimu sana? Kwamba RAM hata ikiwa ndogo akaiongeza ni sawa ila kwa processor ndo haiongezeki.
 
Nitajie model ya PC specific na duka atakalopata.

Hivi processor ndo yenye umuhimu sana? Kwamba RAM hata ikiwa ndogo akaiongeza ni sawa ila kwa processor ndo haiongezeki.
Ndio processor ni muhimu zaidi na ni vyema akajua kuangalia processor kuliko kukariri model ya pc, kariakoo si kwa kukuamini 100%.

Kikawaida same laptop mfano dell xps 13 inaweza kuwa na variations hata 10 tofauti, unakuta yenye i3, i5, i7, core m etc

Kwa Lenovo ThinkPad angalia yenye namba 4 ama 6 katikati mfano T460 ina maana ni gen ya 6 ama T440 inakuwa gen ya 4, X240 gen ya 4 etc.
 
Ndio processor ni muhimu zaidi na ni vyema akajua kuangalia processor kuliko kukariri model ya pc, kariakoo si kwa kukuamini 100%.

Kikawaida same laptop mfano dell xps 13 inaweza kuwa na variations hata 10 tofauti, unakuta yenye i3, i5, i7, core m etc

Kwa Lenovo ThinkPad angalia yenye namba 4 ama 6 katikati mfano T460 ina maana ni gen ya 6 ama T440 inakuwa gen ya 4, X240 gen ya 4 etc.
Okay. Shukrani.
 
Ndio processor ni muhimu zaidi na ni vyema akajua kuangalia processor kuliko kukariri model ya pc, kariakoo si kwa kukuamini 100%.

Kikawaida same laptop mfano dell xps 13 inaweza kuwa na variations hata 10 tofauti, unakuta yenye i3, i5, i7, core m etc

Kwa Lenovo ThinkPad angalia yenye namba 4 ama 6 katikati mfano T460 ina maana ni gen ya 6 ama T440 inakuwa gen ya 4, X240 gen ya 4 etc.
Kaka am sorry,hivi kuna application ya android ambayo ninaweza kupaste website link ya live audio kama vile radio kisha nikawa nasikiliza bila shida? kwa sababu mimi huwa sipendi kusikilizia kitu kutoka kwenye website
 
Kaka am sorry,hivi kuna application ya android ambayo ninaweza kupaste website link ya live audio kama vile radio kisha nikawa nasikiliza bila shida? kwa sababu mimi huwa sipendi kusikilizia kitu kutoka kwenye website
Ndio video player nyingi kama Vlc zina option hii ya kustream link.

Sema ukitaka kuwa pro zaidi tumia app za podcast, unaweza panga redio zako na mambo kibao yanayohusiana na sauti, na kuna uwezekano Pia zikawa Tayari zimo kwenye app za podcast.

Nzuri inaitwa podcast addict download hapa.
 
Ndio video player nyingi kama Vlc zina option hii ya kustream link.

Sema ukitaka kuwa pro zaidi tumia app za podcast, unaweza panga redio zako na mambo kibao yanayohusiana na sauti, na kuna uwezekano Pia zikawa Tayari zimo kwenye app za podcast.

Nzuri inaitwa podcast addict download hapa.
Huwa naziona hizi app za podcast ila sijawahi kuelewa ni nini!By definition podcast ni nini hasa?
 
Ndio video player nyingi kama Vlc zina option hii ya kustream link.

Sema ukitaka kuwa pro zaidi tumia app za podcast, unaweza panga redio zako na mambo kibao yanayohusiana na sauti, na kuna uwezekano Pia zikawa Tayari zimo kwenye app za podcast.

Nzuri inaitwa podcast addict download hapa.
Kaka nimepaste hii link ila imegoma.Ni radio ya idhaa ya kiswahili ya China:Live - china radio international
 
Back
Top Bottom