Laiti Mkapa, Lowassa, Chenge, Wangekuwa Waislamu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laiti Mkapa, Lowassa, Chenge, Wangekuwa Waislamu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buchanan, Jun 30, 2011.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hawa watu wamesakamwa na kusemwa sana kwa sababu ya ufisadi wao! Sina nia ya kuwatetea hata kidogo lakini naangalia mambo kwa angle tofauti! Lakini endapo hawa watu wangekuwa Waislamu: Tungeambiwa na watu wenye dini zao kwamba wanasakamwa kwa sababu ya dini zao (Uislamu)! Pia tungeambiwa kuwa hii ni vita dhidi ya uislamu! Tujadili!
     
  2. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umemaliza kuniungia mboga? Njaa inauma
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    JK naye tumembiwa kuwa eti "anaonewa!"
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuipeleke jukwaa la dini ili huko ndio likajadiliwe......
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Asante sana mtoa hoja hata mimi naungana na wewe 100 kwa 100!
     
  6. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aha! Nilikuwa cjui...udini udini Tz
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mtu anapoona amekamatwa pabaya kisiasa hukimbilia kudai kuwa anaonewa "kwa sababu ya dini yake!" Mbaya zaidi ni pale wasioelewa hupokea jambo kama lilivyo na kuanza kumtetea mtu "blindly" kwa kuwa "ni wa dini yake!"
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kauli hiyo ndiyo kimbilio la wenye akili finyu!
    Hoja inaletwa, evidences zinawasilishwa wazi, lakini watu wanaamua kudiverge kwa kipengele ambacho wanajua kiko touchy- dini!
    My hairs!
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kinachonisikitisha zaidi ni Rais wetu ndio kinara wa kujificha kwenye mwavuli wa udini na ndio silaha yake ya mwisho baada ya kubwagwa vibaya kwenye uchaguzi mkuu uliopita!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,576
    Likes Received: 10,057
    Trophy Points: 280
    Naona mzee umemwaga utilio wako wote
     
  11. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    here we go again....
     
  12. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umewashika pabaya hawawezi kuja leo.Mada imetoka mapeeeeeeeeeemaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!! lakini wameipotezea wakidhani hatutawagundua.Aibu yao aibu yetu??????????????????
     
  13. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Buchanan umemaliza kila kitu, huo ndio ukweli. Kama wangekuwa Waislamu wangesafishwa kwa gharama yoyote
     
  14. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Rais mstaafu, Mwinyi naye tunaambiwa aliwahi "kuonewa kwa sababu ya dini yake!"
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,830
    Likes Received: 2,400
    Trophy Points: 280
    buchan usifike huko
     
  16. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Watu wamefunga laptop zao na desk computers za mapemaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!! kwa kukosa hoja
     
  17. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ninge..wange...tunge...!nisinge...wasinge....tusinge..!fikra zikiwa na viambishi hivyo jibu huwa la kufikirika zaidi!let us face reality hizi ninge tunge wange ni kupoteza muda kuzijadili!
     
  18. A

    Anold JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,235
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hapo umelonga. huo ndio ukweli
     
  19. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,898
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wadini waoga wameshindwa kuja kutetea
    hahaha
    kila siku habari za misikiti leo wameletewa mbwa msikiti wamenyamaza
    MS
    HUPO
     
  20. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ukifikiria "nje ya box" utaelewa!
     
Loading...