Lady Jaydee amjibu Ruge, asema kuna watu wamefuta chorus yake kwenye nyimbo zao


Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,656
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,656 2,000
Lady Jaydee amesema Ruge amezungumza sahihi kutokana na nafasi aliyonayo na pia kudai kuwa kuna watu alifanya nao kolabo ila wamefuta chorus kwenye nyimbo zao baada ya mgogoro kutokea.

Pia amedai hawajawahi kuongea kwa miaka 4 kutoana na ugomvi wao.

 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,593
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,593 2,000
ha hahaha ruge mtaalamu
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,122
Points
2,000
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,122 2,000
jide anajikomba sasa ameanza kuwa mpole
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,627
Points
2,000
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,627 2,000
Angetaja izo nyimbo waliotoa chorus alizoimba
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,958
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,958 2,000
Mimi nili muelewa ruge,jide alikataza nyimbo zake zisipigwe clouds.na ruge akafuata order.kinachoonekana jide hataki kujishusha...ila mimi binafsi sina tatizo na ruge.
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,124
Points
2,000
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,124 2,000
Jide nae aache kulilia lilia hizo chorus, ajipange wayamalize tu hakuna lisilo na mwisho! Yaliyopita si ndwele wagange yajayo maisha ili yakamilike kugombana kupo
 
chadibwa255

chadibwa255

Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
47
Points
125
Age
109
chadibwa255

chadibwa255

Member
Joined Nov 16, 2016
47 125
Ruge mwanga na mnafiki tu hata ile interview ilikuwa ya kumpamba tu hamna cha maana nlichokiskia sku ile
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
Jide sasa ameanza kunyooka soon ata ruhusu nyimbo zake zipigwe na Clouds FM
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,436
Points
2,000
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,436 2,000
Mimi nili muelewa ruge,jide alikataza nyimbo zake zisipigwe clouds.na ruge akafuata order.kinachoonekana jide hataki kujishusha...ila mimi binafsi sina tatizo na ruge.
Wewe binafsi huna matatizo na Ruge! Who are you by the way!!? Mmh.... Humjui Ruge, hata Kama akamaliza bifu lake na Jide, haitamfanya kuwa Malaika!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,264
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,264 2,000
Wewe binafsi huna matatizo na Ruge! Who are you by the way!!? Mmh.... Humjui Ruge, hata Kama akamaliza bifu lake na Jide, haitamfanya kuwa Malaika!
Ni wapi Ruge kasima ana shida na umalaika.??
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,264
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,264 2,000
Jide afute adharani kwanza ule waraka wake ulikua umejaa chuki na kashfa.. ndo labda afikiriwe na Clouds.
 
kilalile

kilalile

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
1,603
Points
2,000
kilalile

kilalile

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
1,603 2,000
Mimi nili muelewa ruge,jide alikataza nyimbo zake zisipigwe clouds.na ruge akafuata order.kinachoonekana jide hataki kujishusha...ila mimi binafsi sina tatizo na ruge.
Hilo jina lako linaakisi ulichoandika. Hata ukiwa na tatizo nae huna athari.
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,431
Points
2,000
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,431 2,000
Kwahiyo waliofuta kolasi zake ni clouds au hao wasanii waliomshirikisha ..........??
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,855
Points
2,000
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,855 2,000
Jide sasa ameanza kunyooka soon ata ruhusu nyimbo zake zipigwe na Clouds FM
Jide afute adharani kwanza ule waraka wake ulikua umejaa chuki na kashfa.. ndo labda afikiriwe na Clouds.
Ruge ndio anamlamba miguu Jide
maana wao ndio walifungua kesi na wao ndio wa kwanza kuja na tamko la kumuomba jide wazicheze nyimbo zao
Jide ni komandoo sio kamandoo
 

Forum statistics

Threads 1,285,882
Members 494,778
Posts 30,877,418
Top