Hismastersvoice
JF-Expert Member
- Jan 26, 2013
- 24,395
- 29,918
Wewe umeshiba siku ukiwa na njaa utatutafuta.Nyama ya mtu uwez kula ww.
Wewe umeshiba siku ukiwa na njaa utatutafuta.Nyama ya mtu uwez kula ww.
Hahahahha hamna mi sioni sababu ya kuhoji nyama iliyopo kwenye sahani eti nyama ya nini. Miaka ya nyuma pale chalinze watu wakisafiri walikua wanaogopa kula nyama zile za kuku na mishkaki. Mi sijawahi kuhofia hahaha usichokiona hakina haram ili mradi kishaivishwa tena kwenye mti wa mshikaki omba pili pili tuShost unapenda nyama
Ulipewa mnofu wa mbunyeNilinunua mishikaki pale iringa aisee nilijuta mbonaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]
Yani nyama haina ladha na haitafuniki kabisaa...
Mimi mwenyewe nilikuwa nakula sana nyama za mabinti wazuri wazuri ila toka niambiwe kuna kirusi gani sijui kimeingia nimepunguza sana.Je umeawahi Kula Nyama ya kitu fulani bila kudhamiria?
Nimekumbuka siku nilipokula nyama nisiyoielewa, nadhani ni ya binadamu
Baada ya kujua nilitetemeka sana na mbaya zaid nikaambiwa nikaushe asijue mtu yeyote,
Britanicca
Mimi mwenyewe nilikuwa nakula sana nyama za mabinti wazuri wazuri ila toka niambiwe kuna kirusi gani sijui kimeingia nimepunguza sana.
Ila ni watamu sana.
Jamani. Kama nyama niliyokula nyumba ndogo juzi..Tatizo inakuwa na chumvi chumvi mno kaharufu fulani kama ya fisi
Dah asee....pole mkuu. Pole Sana.Jamani. Kama nyama niliyokula nyumba ndogo juzi..
Laini lkn haina ladha ya nyama ya ng'ombe. Ila ilikarangizwa mno. Pilipili hoho. Vitunguu swaumu na kadhalika. Halafu mpikaji alikataa kula eti tumbo lake nimejaa gesi. Ilikua hata sijui nisemeje. Wanyamwezi jifunzeni kupika kileo. Acheni upishi wa kishamba
Imechangamywa na hedhiJamani. Kama nyama niliyokula nyumba ndogo juzi..
Laini lkn haina ladha ya nyama ya ng'ombe. Ila ilikarangizwa mno. Pilipili hoho. Vitunguu swaumu na kadhalika. Halafu mpikaji alikataa kula eti tumbo lake nimejaa gesi. Ilikua hata sijui nisemeje. Wanyamwezi jifunzeni kupika kileo. Acheni upishi wa kishamba
Kumbe Roselina ndio unavyowafanyia wanaume. Sili kwakoImechangamywa na hedhi
Ili umpendeKumbe Roselina ndio unavyowafanyia wanaume. Sili kwako
Hata kama haramu, ukikamulia ndimu au limao uharamu wote unaishaHahahahha hamna mi sioni sababu ya kuhoji nyama iliyopo kwenye sahani eti nyama ya nini. Miaka ya nyuma pale chalinze watu wakisafiri walikua wanaogopa kula nyama zile za kuku na mishkaki. Mi sijawahi kuhofia hahaha usichokiona hakina haram ili mradi kishaivishwa tena kwenye mti wa mshikaki omba pili pili tu
Usinikumbushe mkuu nilikulaga hiyo nyama bila kujua then after one week nakuja kuambiwa ilikuwa nyama ya mtu niliamua kujitahidi kusahau lile tukio maana ndo ilishatokea!Hasa Kongo hoteli zao wanalisha watu Nyama za watu wafupi Mbilikimo
Je kama tayari nampenda?Ili umpende
Inavyoonekana alishawahi kula nyama ya mwanadamu kwa hiyo anajua ladha yakeWe demu bana unafurahisha sana.
Kwahiyo nawewe ukakausha kweli, ulitekwa ama??? Kwanini ulihisi ni nyamafu ya binaadmam na si ya nyani ama simba??
Ulishawahi kwenda, usisikie ya kuambiwa!Hasa Kongo hoteli zao wanalisha watu Nyama za watu wafupi Mbilikimo
Wachawi wa CCM mnasutanaNdiyo maana huna akili
Kwa kabila hilo ujiandae kuitelekeza familia yakoJamani. Kama nyama niliyokula nyumba ndogo juzi..
Laini lkn haina ladha ya nyama ya ng'ombe. Ila ilikarangizwa mno. Pilipili hoho. Vitunguu swaumu na kadhalika. Halafu mpikaji alikataa kula eti tumbo lake nimejaa gesi. Ilikua hata sijui nisemeje. Wanyamwezi jifunzeni kupika kileo. Acheni upishi wa kishamba
Kwani wanyamwezi wananiniKwa kabila hilo ujiandae kuitelekeza familia yako