Thithithithiiiii, britanicca usijidanganye siku mtu mnono akiingia kwenye 18 zako uniambia.Mi nimeacha mbona
HahahaThithithithiiiii, britanicca usijidanganye siku mtu mnono akiingia kwenye 18 zako uniambia.
DuhTatizo inakuwa na chumvi chumvi mno kaharufu fulani kama ya fisi
Huyo atakua ni fisi ndio mchezo wao kule nyama ya punda ni ngumu mnoooDah Dodoma kule kijiji karibu na Udom kinaitwa Ng'ong'ona, mimi na washkaji tulipewa supu baada ya kumaliza hapo tuko njiani ndo tunaulizana, mbona nyama supu tuliyopewa ilikua na nyama nyingi. Dah tukawa tunajiuliza maswali mengi bila majibu. Mara nyama yenyewe ilikua nyekundu ila laini, kuja kuuliza wenyeji wakatuambia itakua tulipewa supu ya punda *****, tukataka kurudi kwa muuzaji tumuamshie kirambasi ila tukavunga, tukaanza kichekana.
AlaHuyo atakua ni fisi ndio mchezo wao kule nyama ya punda ni ngumu mnooo
Umewahi kusikia 'Cannibalism'?Nyama ya mtu uwez kula ww.
Pole sana jamanimi mwenzenu nliwahi kulishwa ngedere kwa wahindi flan hv mitaa ya mwanza...kiukwel kalikua katam xn bt walinichanua kua nimekula ngedere baada ya kusos!
Nimewahi kula NguruweKula nyama hovyo hovyo ni hatari sana..
Shost unapenda nyamaKama tamu, inatafunika na haina madhara. Kwanini uhoji nyama ya nini sasa. Nyama ni nyama tu
Dah Dodoma kule kijiji karibu na Udom kinaitwa Ng'ong'ona, mimi na washkaji tulipewa supu baada ya kumaliza hapo tuko njiani ndo tunaulizana, mbona nyama supu tuliyopewa ilikua na nyama nyingi. Dah tukawa tunajiuliza maswali mengi bila majibu. Mara nyama yenyewe ilikua nyekundu ila laini, kuja kuuliza wenyeji wakatuambia itakua tulipewa supu ya punda *****, tukataka kurudi kwa muuzaji tumuamshie kirambasi ila tukavunga, tukaanza kichekana.
Shost unapenda nyamaKama tamu, inatafunika na haina madhara. Kwanini uhoji nyama ya nini sasa. Nyama ni nyama tu
Bora hata wewe jamaa yangu inaeleweka ulikula nyama ya mbwa. Lakini huyu hajui alikula nyama nini?Nilinunua mishikaki pale iringa aisee nilijuta mbonaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]
Yani nyama haina ladha na haitafuniki kabisaa...
Ahahahaaaaa...! Hapo kwenye kumla Ben Sanane...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Kwa hiyo aende akaonyeshe wapi amemla?Ingawa mimi sio mtaalam wa sheria lakini hafith kama hii inaweza kukutia hatiani. Kuna raia wengi wanapotea na keleta sintofahamu, ikiwa mnakula nyama za binadamu na kukausha, unaweza kuisaidia jamuhurikupeleka, huko ulikolushwa hiyo nyama, unaweza kuta ulimla Ben Saanane, au ueyote ambaye hajapatikana.
Acha utani, katoe taarifa polisi.
Seme ukweli,umeacha kula nyama ya mtu kweli?.Mi nimeacha mbona