Kwenu vijana mnaokula na kulala kwenu

Kwenu vijana mnaokula na kulala kwenu

wacha kunyanyasa ndugu kisa umesogea kidogo km hutak hao ndug zako waje wewe wambie,sio unakuja kuleta mipasho jf....kwajiyo mwanao ale favour bt ndugu umnyanyase.
poverty is problematic in Africa.
Hahahahahaaa. Jamaa katoa ushauri uchwara sana. Ameshindwa kuwapenda ndugu anaowaona. Je, ataweza kumpenda Mungu asiyeonekana?
 
Nazidi kujifunza as to why Tanzanians are probably poorest people in East Africa, yaani MTU kumhimiza afanye mema ni kumnyanyasa?
Bad mentality.
Hamna himizo hapo. Tabia ya ubaguzi unayoileta hadi JF ndiyo mnaipandikiza hadi kwa watoto wenu wanakuja kusumbua taifa. Kesho utaanzisha uzi utasema... "Ndugu yeyote asilalamike njaa. Sintomsaidia. Afe tu kama hajalima"...
 
Sure mkuu

NAKUMBUKA first time natia mguu town nilipo chaguliwa advance huko

Kwanza nilikuwa nalala sitting room asubuh house girl anawai kudek ***** unabd na wewe uamke na pia kulala mpk WOTE walale..pale AZANIA NILISOMA WK MOJA NIKAHAMIA IYUNGA. Yaan tea asubuh ni vile vipandd viwili vya mkate wao wanashiba mie ilikuwa utab aisee

Nilipo kuwa nakuja tena kwa kuanza chuo nilikuwa nmejifunza..

WATU WA DAR WANAISHI MAISHA YA DHIKI KINOMA
.ALAFU SIFA ALIZO ZITAJA MKALI NI FACT

USIOMBEE NDUGU AWE MLOKOLE AU WA SWALA TANO
Maisha ya mjomba wako ndio unafikiri ni ya wakazi wote wa Dar? Kweli mtoa mada kapatia, mjomba kakupokea mjini leo unasema alikuwa na maisha ya dhiki!
 
Maisha ya mjomba wako ndio unafikiri ni ya wakazi wote wa Dar? Kweli mtoa mada kapatia, mjomba kakupokea mjini leo unasema alikuwa na maisha ya dhiki!
Awe mjomba awe shangaz ila ukweli ndio huo

Sio dar WOTE wana maisha ya dhiki,ila asilimia 60+ ni bora waende mkoa,maana wanajaza jiji bila sababu,sijui kwann wanakimbilia dar??

Watu wengi Sana'a huko ni pass ndefu
 
Hawa wakaa nyumbani kwa mjomba, shangazi, baba mkubwa nk mda huu wanasoma hapa ila uko nje kuna furushi la nguo linamsubilia, usafi wa nyumba unamsubilia, kusafisha banda la mbwa na kumuandalia mbwa chakula kunamsubilia

Ajabu sasa wakimaliza hizo kazi hukaa kwenye Tv nakuchukua sm za hao ndugu zao nakuingia humu kuanza dhihaka zao

Utasikia sm iPhone bwana Tekno ni toi, wakienda sehemu za burudani sasa mbwebwe hizo mtu aliyemtoa out kwakua anajua hesabu anagiza serengeti ndogo ila yeye sasa utasikia henken baridi, kidogo kabadiri niletee windo
 
Awe mjomba awe shangaz ila ukweli ndio huo

Sio dar WOTE wana maisha ya dhiki,ila asilimia 60+ ni bora waende mkoa,maana wanajaza jiji bila sababu,sijui kwann wanakimbilia dar??

Watu wengi Sana'a huko ni pass ndefu
Research inaonesha Dar kuna kiwango kidogo cha umaskini nchi nzima. Huko mikoani ndio kumekithiri umaskini wa hali ya juu. Kipimo kimoja ni uwezo wa kumudu milo mitatu. Sasa unawaambia watoke sehemu yenye hali nzuri waje huko kwenye umasskini? Hii ni kwa mujibu wa tafiti na si porojo kama unazoleta wewe.
 
Huwezi kuandika tu from the air. Are you dreaming or prophesizing onto future life? Weye sema tu kuwa, unatupa experience ya maisha yako.
Don't force me to be what you intends, roho yangu nyeupeee, andiko Kama hili ni mwiba mkali kwa watanganyika msiopenda kujitegemea, Mimi sina ubaya wowote kwa binadam yeyote,

Hii nmeileta ili kuwapa makavu wale wanaoishi kwa ndugu zao wakomae na watimize majukumu yao, naonekana mchoyo!! Hahahaaa Tanganyika ni taifa la wanafiq sana, you don't want to be told the truth, rather you want some priceless offers.
 
Hawa wakaa nyumbani kwa mjomba, shangazi, baba mkubwa nk mda huu wanasoma hapa ila uko nje kuna furushi la nguo linamsubilia, usafi wa nyumba unamsubilia, kusafisha banda la mbwa na kumuandalia mbwa chakula kunamsubilia

Ajabu sasa wakimaliza hizo kazi hukaa kwenye Tv nakuchukua sm za hao ndugu zao nakuingia humu kuanza dhihaka zao

Utasikia sm iPhone bwana Tekno ni toi, wakienda sehemu za burudani sasa mbwebwe hizo mtu aliyemtoa out kwakua anajua hesabu anagiza serengeti ndogo ila yeye sasa utasikia henken baridi, kidogo kabadiri niletee windo
Hahahaaa, na huu Uzi nimeuleta kibishi ili nione humu kama kuna wapenda kujitegemea, hali ni tofauti kabisa kwani baadhi humu wananilalamikia kuwa mi ni mchoyo na mbaguzi wa ndugu,

Maandiko yenyewe yanahimiza kazi na upendo, sijataka mtu aonewe Bali atimize majukumu ya hapo alipo.
 
Na atanyamaza tu, utashangaa siku moja anakwambia nimekutafutia kazi kiwanda cha mkonge pale, kesho kaanze kazi mshahara laki moja inakutosha matumizi yako mwanangu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] coz she is tired of you but no way out!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] lakini ntaendelea kukaa hapa hapa,naenda kazini nakuja kula ugali nyumbani
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] lakini ntaendelea kukaa hapa hapa,naenda kazini nakuja kula ugali nyumbani
Hahahaaa we mbishi kinyama yaani,[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom