Kwenu vijana mnaokula na kulala kwenu

Kwenu vijana mnaokula na kulala kwenu

Ndiyo kwa sehemu kubwa. Ingawa na namna tunavyoishi na kubebana kusiko na mipangilio kunachukua sehemu pia.
Kweli mkuu, wazungu hawanaga kubebana kijinga kama sisi, wao hubebana kwa kuwezeshana, unapewa mtaji unaanzisha project yako. Sio kama sisi mwisho wa siku mnaaza kulaumiana
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wanaonja!!! eti mjin budget
kumbe shida tupu bora uku ss kijijin tulime zetu tushibe ugali na mchele tunalima tunaula mpk unabaki
Ahahaha dar wanatabu,Ukiwa unakula ugar na mboga zako alafu watu wapo karibu USISUBUTU KUSEMA KARIBU ,maana wakiitika ASANTE wanakuja kweli kula na budget za twn inakuwa noma..


Kimkoa mkoa MTU ukimkaribisha akisema asante anapotezea hata akija sio nomq MAANA kila mda wa kupika,kama tupo wawili tutapika CHAKULA ambacho lazima tutabakiza sio dar wanalamba mpk sahan

Dar hata vichaa wanatabu kupata makombo
 
Ila Tafadhali kama unaogopq ndugu kuja kwako kukaaa jumla jumla

Basi Fanya wacha WQYAO WAOANE WAYOA KWA WAYAO


la sivyo utakimbia nyumba
 
Unakuta kijijini ulikimbia kuchunga ngombe uende mjini kisa mjomba anamaisha mazuri
 
Haha nitamwambia bimkubwa mi hapa nimefika mama
Na atanyamaza tu, utashangaa siku moja anakwambia nimekutafutia kazi kiwanda cha mkonge pale, kesho kaanze kazi mshahara laki moja inakutosha matumizi yako mwanangu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] coz she is tired of you but no way out!!
 
extended family africa ndio ilipokufikisha hapo ulipo leo.kwahiyo wacha gubu kwa unaowasaidia au wambie waondoke km wanamaliza chakula chako.
Ni wapi nimesema ninaishi na watu kwangu?!?
Na ungesoma ukiwa sober ungeelewa ujumbe wangu.
Kusaidiana lazima kuwe na mpangilio. Sikatai kusaidiana. Lakini, lazima tuelewe kwenye zama hizi za uliberali mamboleo, zama ambazo pesa ndiyo inaendesha maisha yetu, ni muhimu tuwe conscious kwenye kusaidiana.
 
Kweli mkuu, wazungu hawanaga kubebana kijinga kama sisi, wao hubebana kwa kuwezeshana, unapewa mtaji unaanzisha project yako. Sio kama sisi mwisho wa siku mnaaza kulaumiana
Yes, hiki ndicho ninachokisema. Nitasaidia mtu ili aweze kuendesha maisha yake, na siyo awe tegemezi siku zote.
 
Hakuna kushangaza hapa. Aina ya watu kama mleta mada ndio waliojaa hapa Tanzania.

Ubinafsi,majivuni na dharau kwa wale aliowatangulia. Yaani ulivyoelezea utafikiri watu huwa wanapenda kuishi maisha hayo, OVYOOOO!

Kungekuwa na uhakika kwamba mtu ukifa unaenda kuzaliwa kwenye jamii au nchi nyingine tofauti na hii uliofia, hakika mimi ningekuwa nimeshakufa siku nyingi sana.

Watanzania watu ovyoo sana!
 
wacha kunyanyasa ndugu kisa umesogea kidogo km hutak hao ndug zako waje wewe wambie,sio unakuja kuleta mipasho jf....kwajiyo mwanao ale favour bt ndugu umnyanyase.
poverty is problematic in Africa.
Tafuta chako mtoto wakiume usipende kukalia masofa yabro wako
 
Balaaa tupu..

Kama wazazi wana hela na mtoto wako anashughuli dar bora afikie hotel in

Japo wandugu watakuwa wanafiki kama vile wanakulalamikia kwann umempeleka hotel na asije kwangu kila moyoni wanashukuru

Bora kufikia kwa mselq wako sio ndugu hasA WA DAR


WATU GANI CHAKULA WANAONJA BADALA YA KULAA
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mimi kwa sasa ni mtu mzima, Nimewahi kutaka kufulishwa nguo za watoto
Wengine wakiwa wamejikojolea. Nilikuwa hapo kwa mjomba wakati nikiwa
masomoni, shangazi aliniambia "Fua wa kusoma utakuwa wewe, we hapa ni yaya tu"
alikuwa ananiona mpole sana lakini siku hiyo nilimkata bonge la Ngwala ya Tanganyika jeki.
Baada ya kumnasa vibao viwili vitatu akaenda polisi kunishitaki. Mama mmoja jirani alifurahi
sana akanificha Temeke kwa Kaka yake. Mpaka namaliza nilikuwa naishi kwa huyo mzee.
Mwaka huu nimemnunulia Pikipiki kama shukurani.
Mshukuru amekufunza maisha ungebweteka saiv ungekua unaendelea kutazama season kwashangaz
 
Hakuna kushangaza hapa. Aina ya watu kama mleta mada ndio waliojaa hapa Tanzania.

Ubinafsi,majivuni na dharau kwa wale aliowatangulia. Yaani ulivyoelezea utafikiri watu huwa wanapenda kuishi maisha hayo, OVYOOOO!

Kungekuwa na uhakika kwamba mtu ukifa unaenda kuzaliwa kwenye jamii au nchi nyingine tofauti na hii uliofia, hakika mimi ningekuwa nimeshakufa siku nyingi sana.

Watanzania watu ovyoo sana!
Nadhani uelewa wa wengi humu ni mdogo sana, umeshindwa kuelewa hata hicho kipande cha habari pole mkuu.
 
Nadhani uelewa wa wengi humu ni mdogo sana, umeshindwa kuelewa hata hicho kipande cha habari pole mkuu.
"KWENU VIJANA MNAOKULA NA KULALA KWENU"

Sio ndio kichwa habari hiki au?

Kwenu vijana mnaokula na kulala kwenu, kichwa cha habari tu kinaonesha majivuni,ubinafsi na dharau ulizonazo, na wewe ni mmoja tu kati wengi niliowahi kuwaona.

Kawaida ya mbongo akishapiga vihatua viwili vitatu basi anaona ni muda wa kuonyesha jeuri na dhiaka kwa wale aliowaacha chini utafikiri wao wanaifurahia hali waliyonayo. Kwa tabia hii ndio maana mimi nimewaweka wabongo kwenye kapu la "BINADAMU WA OVYO".
 
Mimi kwa sasa ni mtu mzima, Nimewahi kutaka kufulishwa nguo za watoto
Wengine wakiwa wamejikojolea. Nilikuwa hapo kwa mjomba wakati nikiwa
masomoni, shangazi aliniambia "Fua wa kusoma utakuwa wewe, we hapa ni yaya tu"
alikuwa ananiona mpole sana lakini siku hiyo nilimkata bonge la Ngwala ya Tanganyika jeki.
Baada ya kumnasa vibao viwili vitatu akaenda polisi kunishitaki. Mama mmoja jirani alifurahi
sana akanificha Temeke kwa Kaka yake. Mpaka namaliza nilikuwa naishi kwa huyo mzee.
Mwaka huu nimemnunulia Pikipiki kama shukurani.
mkuu kweli?
 
Back
Top Bottom