Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

Discussion in 'Sports' started by Ulimakafu, Jun 1, 2013.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,231
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mpaka dakika hii siamini uongozi wa timu ya Yanga kama wako 'serious' kwa taarifa zilizopo sana kuwa hawatampa mkataba mpya ngui mpiganaji Hamis Kiiza 'Diego'. Nina hakika tutakuja juta mnyama wakimchukua.Unaacha jembe unaingiza Kabange na Berko?Utani huu.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,527
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    wanasubiri aje azam tumnoe ili mmuhitaji tena kwa mbwembwe kama ngasa damn...
     
  3. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2013
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wasipomchukua ni fito tuuuu...nani anamtaka Berco bishororo huyo wamesahau alivyotutesa mechi ya Mwanza na Simba. ....!! Kiiza lazima asajiriwe.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mkuu Ulimakafu unamkumbuka Said Swed Scud wewe?Scud yule wa enzi za Abas Gulamali?unakumbuka alivyokua anaifunga Simba anavyotaka?unakumbuka ndio mchezaji wa kwanza wa ligi ya ndani kumiliki gari dogo la kuendea mazoezini?unakumbuka Gulamal aliwahi kutoa chozi kutokana na burudani ya mshikaji uwanjani?lakini kilichofatia ni kuiringia Yanga?akisema mazoezi hayana hadhi na sasa yeye na mazoezi sasa basi isipokua atakua anacheza mechi tuu?unakumbuka nini kilifuatia baada ya hapo?alifukuzwa jangwani zikiwa zimebaki dk chache kuumana na Simba na Yanga akaua mtu,baada ya kutimliwa akarudi zake Mirambo FC na mpira ukafa.

    Kiiza anajiona star na hadhi yake sii ya $35,000 ambazo Yanga walikua tayari kumpa na ambazo wachezaji karibu wote wa Yanga wamepewa.Lakini pia kwa ushauri wa coach kasema kwamba kama hataki kusaini kwa pesa hiyo wamwache maana kuna Ngasa,Nizar,Kabange na Msuva wanaoweza kucheza vizuri zaidi.

    Hapa Yanga wanabaki kwenye falsafa yao kwamba hawana desturi ya kumbembeleza mchezaji!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,241
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Aah, kumbe issue ni pesa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Yes mkuu.
    Yanga wamemuwekea mezani $35,000 yeye kachomoa anataka $50,000!!!!!
    Ngasa kalamba $30,000 tuu,sasa yeye na Ngassa nani jembe?
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,273
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180

    May 18 mwaka 1991 Saidi Sued anapachikwa jina la Scud na Mtangazaji Charles Hillary baada ya kutupia goli la pili na Simba kuondoka uwanjani wakiwa wamelowana kwenye sehemu ya wowowo...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Lakini Yanga walimtimua.
     
  9. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,241
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Ngassa ni jembe, kama kachukua $30,000, Kiiza anastahili $25,000 kama kawekewa $35,000 hataki, LET HIM GO. Yanga ilikuwepo kabla ya Kiiza kuzaliwa na itaendelea kuwepo bila Kiiza. Go, go, go Kiiza.
     
  10. N

    NGANU JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,890
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah atakuwa amedanganywa na mzee wa BASTOLA kuwa atampa zaidi ya $ 50,000.

    Chezea msomali wewe.

    MWACHE AONDOKE.
     
  11. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2013
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Hatuhitaji galasa la yanga lililojichokea. Tuna mipango yetu madhubuti. Tunasuka kikosi endelevu. Average age miaka 23. Tulia muone after 2yrs mtampiga manji na kandambili kama mengi

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  12. mito

    mito JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2013
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,888
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    kuna tetesi kuwa niyonzima kapewa $50,000 ndo maana kiiza naye anatikisa kiberiti kutaka kiasi hicho!

    hata mimi nina mtizamo kama wako mkuu, hizo $35,000 alizotengewa bado ni nyingi mno, angepewa tu 25,000, akikataa waachane naye. akikaa kule ngasa na huku msuva then katikati tegete na bahanuzi huku wakilishwa na niyonzima mbona fowadi nzuri tu hiyo
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,573
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kumbe na nyie huwa mnaishiwa? na mnaenda kucheza ligi ya mabingwa, kuweni makini la sivyo mtakuwa mkifungwa tu kama hamtaleta fowadi ya maana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha!
    Mkuu tutaonana sudan.
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2013
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,888
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Hili ni wazo makini, mi pia nina mtizamo kama wako. Yanga wakipata fowadi (scorer) angalau mmoja mwenye nguvu itakuwa tishio, wangeachana na the likes of kiiza, kabange sijui beko halafu hizo hela wakainvest kumpata mshambuliaji wa maana!
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,573
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwa majembe tunayoyapigia misele yakisaini pale Msimbazi muombe tusikutane kule Sudan, tukikutana lazima tuwapige tano nje ya nchi.
     
  17. M

    Masuke JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,573
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Naona wanataka kutupa raha sisi wa upande wa pili kama wataendelea na fowadi zao hizo hizo za Kiiza, Bahanuzi, Tegete na Kavumbagu, sisi hatutawahurumia eti kwa sababu ni timu ya nyumbani, mkikutana na timu kama za SA au uarabuni au Africa ya Magharibi sisi itakuwa ni meno yote thelathini na nje mbili.
     
  18. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,241
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu: Tujikumbushe kidogo:-
    TZ: Simba 0-1 Libolo
    ANGL: Libolo 4-0 Simba.

    Mwenzako akinyolewa, wewe tia maji kichwa chako.
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,527
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    ni goli moja tu mkuu ndio alilofunga..
     
  20. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,241
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Kiiza aachwe, siyo tishio kama ilivyokuwa kwa Okwi. Mimi Yanga damu nikisikia Okwi yumo nilikuwa nakosa amani, tangu aondoke ni raha tupu. Hebu tuwe wakweli ni Wanasimba wangapi wanakumbwa na hofu wakimwona Kiiza yuko uwanjani? Hana hadhi ya kuichezea Yanga, kiwango kimeshuka, ni heri ya Ssentongo kuliko Kiiza.