Kweli watu wamejitoa kumchangia Lissu


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
10,464
Likes
15,837
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
10,464 15,837 280
Huu ni upendo au ni kukomoa? Sentensi hiyo isitafsiriwe vibaya,

Kuna mtu anaweza kuambiwa kuna majanga au mafuriko akachangia hiyo?

Kuna mambo bwana si yote lazima yaandikwe hata nawatakieni michango miema

Kutoa ni Moyo, Tumchangie mwenzetu

fb_img_1552664682903-jpg.1046444


img-20190315-wa0088-jpg.1046442
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,057
Likes
11,623
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,057 11,623 280
Kuna la kujifunza hapo. Ujiulize ni kwa nini wanatoa bila shuruti na walikuwa wanalilia wapatiwe njia za kuwasilisha michango yao. And, people are still longing for such means of contribution to be well informed to them. Watu wana uchungu, hasira na mengi mengineyo.
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
1,190
Likes
1,100
Points
280
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
1,190 1,100 280
CHADEMA kwenye michango ndo wanatumiaga picha ya Lissu na Magongo lakin kwenye ziara za marekani hatuyaoni CHADEMA nyie CHADEMA mungu anawaona ujue
Mkuu hujafa hujaumbika Lissu hakuomba kupigwa risasi tunakuombea na wewe yakukute Mabaya Mungu hadhihakiwi Amen.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,568
Likes
9,412
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,568 9,412 280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,032
Likes
27,202
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,032 27,202 280
By Mange Kimambi

Tuendelee kumchangia Mh Tundu Lissu, Mpaka sasa zimefika M28 kwa mwezi March, kutoa ni moyo si utajiri.
.
.
Tafadhali tuma pesa kwenda #M_pesa 0754 616 564 au Tigopesa 0716445360 Jina FRANK MUGHWAI.......... Au kupitia benki ya #CRDB nambari ya akaunti 01J2043045300 TUNDU ANTIPAS LISSU.
screenshot_20190315-223308-png.1046472
 
M

mabaibo

Senior Member
Joined
Sep 23, 2018
Messages
127
Likes
112
Points
60
M

mabaibo

Senior Member
Joined Sep 23, 2018
127 112 60
Upinzani upo Moyoni na si katika Kusema, Jiwe labda uuwe woote Watanzania hapo utaua Upinzani! Usikute hata Samia, Janeth na Majaliwa wanaweza Mchangia Lissu, labda wewe na Bashite ndiyo hamuwezi.
Akikujua umekwisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Keynez

Keynez

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
1,116
Likes
976
Points
280
Keynez

Keynez

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
1,116 976 280
Huu ni upendo au ni kukomoa? Sentensi hiyo isitafsiriwe vibaya,

Kuna mtu anaweza kuambiwa kuna majanga au mafuriko akachangia hiyo?

Kuna mambo bwana si yote lazima yaandikwe hata nawatakieni michango miema

Kutoa ni Moyo, Tumchangie mwenzetu

View attachment 1046444

View attachment 1046442
Kuna msemo unasema, put your money where your mouth is.

Tafsiri yake ni kwamba, kama unataka kweli jambo fulani litokee, lifanyike au libadilike, weka pesa yako kuonyesha dhamira yako ni ya kweli. Maneno matupu hayavunji mfupa, no pun intended.
 

Forum statistics

Threads 1,272,369
Members 489,924
Posts 30,449,122