Kweli tunaoishi Dar tunapitwa na Mengi huko mikoani

Kweli tunaoishi Dar tunapitwa na Mengi huko mikoani

Applicant

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2020
Posts
1,962
Reaction score
1,757
Nakumbuka week 2 nyuma nilikua katika wilaya fulani, kiukweli maisha ya kule ni mazuri, kwa mwezi unaweza ukajikuta unatumia 50,000 tuu kwa kula kwani vitu ni rahisi sana.

Nilishangaa kilo ya kitimoto inauzwa 5,000 na mazao mengine yakiwa rahisi sana.

Kiukweli hata watu wa kule wana afya, wanavuta hewa safi na wanakula vizuri sana, dar kuna watu wanaishi maisha magumu sana ya kusikitisha.

Tutokeni kidogo tuone watu wanavyokula nchi sio tunajichimbia tuu hapa mjini tunakaangwa na joto.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Poor man's Poetry. Pmp
Nakumbuka week 2 nyuma nilikua katika wilaya fulani, kiukweli maisha ya kule ni mazuri, kwa mwezi unaweza ukajikuta unatumia 50,000 tuu kwa kula kwani vitu ni rahisi sana.

Nilishangaa kilo ya kitimoto inauzwa 5,000 na mazao mengine yakiwa rahisi sana.

Kiukweli hata watu wa kule wana afya, wanavuta hewa safi na wanakula vizuri sana, dar kuna watu wanaishi maisha magumu sana ya kusikitisha.

Tutokeni kidogo tuone watu wanavyokula nchi sio tunajichimbia tuu hapa mjini tunakaangwa na joto.

Sent using Jamii Forums mobile app
[/QUOTEMawazo Ma
 
Nakumbuka week 2 nyuma nilikua katika wilaya fulani, kiukweli maisha ya kule ni mazuri, kwa mwezi unaweza ukajikuta unatumia 50,000 tuu kwa kula kwani vitu ni rahisi sana.

Nilishangaa kilo ya kitimoto inauzwa 5,000 na mazao mengine yakiwa rahisi sana.

Kiukweli hata watu wa kule wana afya, wanavuta hewa safi na wanakula vizuri sana, dar kuna watu wanaishi maisha magumu sana ya kusikitisha.

Tutokeni kidogo tuone watu wanavyokula nchi sio tunajichimbia tuu hapa mjini tunakaangwa na joto.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mida hii tunavyozungumza bei ya kitimoto Mbeya ni shilingi za kitizii 4500 mchana huu ndio nipo nagonga hapa karibu sana
 
Nakumbuka week 2 nyuma nilikua katika wilaya fulani, kiukweli maisha ya kule ni mazuri, kwa mwezi unaweza ukajikuta unatumia 50,000 tuu kwa kula kwani vitu ni rahisi sana.

Nilishangaa kilo ya kitimoto inauzwa 5,000 na mazao mengine yakiwa rahisi sana.

Kiukweli hata watu wa kule wana afya, wanavuta hewa safi na wanakula vizuri sana, dar kuna watu wanaishi maisha magumu sana ya kusikitisha.

Tutokeni kidogo tuone watu wanavyokula nchi sio tunajichimbia tuu hapa mjini tunakaangwa na joto.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa kutoitaja hiyo wilaya umeogopa kushushuliwa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom