Kweli tunaoishi Dar tunapitwa na Mengi huko mikoani

Kweli tunaoishi Dar tunapitwa na Mengi huko mikoani

Kwani hata Dar kiti moto so ipo ? Ni 10,000 - 50,000@Kg kutegemea unainunua wapi . Vipi hicho kijiji kuna kitu moto ya 12,000@Kg ? Tafsiri yake ni kwamba huko watu wanaishi kwa kuwasha vibatari
Nakumbuka week 2 nyuma nilikua katika wilaya fulani, kiukweli maisha ya kule ni mazuri, kwa mwezi unaweza ukajikuta unatumia 50,000 tuu kwa kula kwani vitu ni rahisi sana.

Nilishangaa kilo ya kitimoto inauzwa 5,000 na mazao mengine yakiwa rahisi sana.

Kiukweli hata watu wa kule wana afya, wanavuta hewa safi na wanakula vizuri sana, dar kuna watu wanaishi maisha magumu sana ya kusikitisha.

Tutokeni kidogo tuone watu wanavyokula nchi sio tunajichimbia tuu hapa mjini tunakaangwa na joto.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakumbuka week 2 nyuma nilikua katika wilaya fulani, kiukweli maisha ya kule ni mazuri, kwa mwezi unaweza ukajikuta unatumia 50,000 tuu kwa kula kwani vitu ni rahisi sana.

Nilishangaa kilo ya kitimoto inauzwa 5,000 na mazao mengine yakiwa rahisi sana.

Kiukweli hata watu wa kule wana afya, wanavuta hewa safi na wanakula vizuri sana, dar kuna watu wanaishi maisha magumu sana ya kusikitisha.

Tutokeni kidogo tuone watu wanavyokula nchi sio tunajichimbia tuu hapa mjini tunakaangwa na joto.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo liko hivi: sehemu hizo mzunguko wa fedha nao ni mdogo sana. Kuipata elfu kumi kwa siku ni ngumu sana ku-compare na Dar. Hiyo ndiyo inasababisha vitu unaviona rahisi kwa wewe uliyetoka Dar.... unless uwe na business/kazi yako Dar na inaweza kuendeshwa bila wewe kuwepo ili wewe upate nafasi ya kuishi huko na fedha uwe unatumiwa tu. Ukienda sehemu kama Puket, Thailand unakuta kuna wazee wengi wa kizungu ambao baada ya kustaafu wameamua kwenda kuishi huko. Unakuta mzee kama anapata pension ya dola elfu mbili kwa mwezi, Ulaya inaweza kuwa ndogo lakini akienda kule ni nyingi sana. Ana uwezo wa kukodisha nyumba, akaoa binti mbichi kabisa na kazi yake ikawa ni kula na kunywa na kupigana masaji na kisichana chake.
 
Nakumbuka week 2 nyuma nilikua katika wilaya fulani, kiukweli maisha ya kule ni mazuri, kwa mwezi unaweza ukajikuta unatumia 50,000 tuu kwa kula kwani vitu ni rahisi sana.

Nilishangaa kilo ya kitimoto inauzwa 5,000 na mazao mengine yakiwa rahisi sana.

Kiukweli hata watu wa kule wana afya, wanavuta hewa safi na wanakula vizuri sana, dar kuna watu wanaishi maisha magumu sana ya kusikitisha.

Tutokeni kidogo tuone watu wanavyokula nchi sio tunajichimbia tuu hapa mjini tunakaangwa na joto.

Sent using Jamii Forums mobile app
Bila kupapasa maneno hiyo ni Rungwe -Mbeya mkuu. Taaamu sana!!!¡
 
Nakumbuka week 2 nyuma nilikua katika wilaya fulani, kiukweli maisha ya kule ni mazuri, kwa mwezi unaweza ukajikuta unatumia 50,000 tuu kwa kula kwani vitu ni rahisi sana.

Nilishangaa kilo ya kitimoto inauzwa 5,000 na mazao mengine yakiwa rahisi sana.

Kiukweli hata watu wa kule wana afya, wanavuta hewa safi na wanakula vizuri sana, dar kuna watu wanaishi maisha magumu sana ya kusikitisha.

Tutokeni kidogo tuone watu wanavyokula nchi sio tunajichimbia tuu hapa mjini tunakaangwa na joto.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe we mwanaume wa dar

Noma kweli
 
haha mi niko zangu dar nakula zangu biskuti, juis ya miwa staki tabu.. jokes aside, mkoani raha sana yani hata ujenzi ni rahisi kulipa day worker unlike huku dar, af msosi bei chee sana mkoani, niliishi mkoa flani hivi dah kumetulia sana kama una nyumba yako, gari, chanzo cha kipato na savings zako dah huna stress ya maisha kabisa we ni kusafisha rungu tu na gambe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakumbuka week 2 nyuma nilikua katika wilaya fulani, kiukweli maisha ya kule ni mazuri, kwa mwezi unaweza ukajikuta unatumia 50,000 tuu kwa kula kwani vitu ni rahisi sana.

Nilishangaa kilo ya kitimoto inauzwa 5,000 na mazao mengine yakiwa rahisi sana.

Kiukweli hata watu wa kule wana afya, wanavuta hewa safi na wanakula vizuri sana, dar kuna watu wanaishi maisha magumu sana ya kusikitisha.

Tutokeni kidogo tuone watu wanavyokula nchi sio tunajichimbia tuu hapa mjini tunakaangwa na joto.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wilaya gani hiyo?
Nataka kuhamia huko
 
haha mi niko zangu dar nakula zangu biskuti, juis ya miwa staki tabu.. jokes aside, mkoani raha sana yani hata ujenzi ni rahisi kulipa day worker unlike huku dar, af msosi bei chee sana mkoani, niliishi mkoa flani hivi dah kumetulia sana kama una nyumba yako, gari, chanzo cha kipato na savings zako dah huna stress ya maisha kabisa we ni kusafisha rungu tu na gambe

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahah nibkusafisha rungu tuu na kula maisha kama mbele

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo liko hivi: sehemu hizo mzunguko wa fedha nao ni mdogo sana. Kuipata elfu kumi kwa siku ni ngumu sana ku-compare na Dar. Hiyo ndiyo inasababisha vitu unaviona rahisi kwa wewe uliyetoka Dar.... unless uwe na business/kazi yako Dar na inaweza kuendeshwa bila wewe kuwepo ili wewe upate nafasi ya kuishi huko na fedha uwe unatumiwa tu. Ukienda sehemu kama Puket, Thailand unakuta kuna wazee wengi wa kizungu ambao baada ya kustaafu wameamua kwenda kuishi huko. Unakuta mzee kama anapata pension ya dola elfu mbili kwa mwezi, Ulaya inaweza kuwa ndogo lakini akienda kule ni nyingi sana. Ana uwezo wa kukodisha nyumba, akaoa binti mbichi kabisa na kazi yake ikawa ni kula na kunywa na kupigana masaji na kisichana chake.
Ukiwa wilayani kabisa mzunguko unaridhisha japo sio kama dar

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakumbuka week 2 nyuma nilikua katika wilaya fulani, kiukweli maisha ya kule ni mazuri, kwa mwezi unaweza ukajikuta unatumia 50,000 tuu kwa kula kwani vitu ni rahisi sana.

Nilishangaa kilo ya kitimoto inauzwa 5,000 na mazao mengine yakiwa rahisi sana.

Kiukweli hata watu wa kule wana afya, wanavuta hewa safi na wanakula vizuri sana, dar kuna watu wanaishi maisha magumu sana ya kusikitisha.

Tutokeni kidogo tuone watu wanavyokula nchi sio tunajichimbia tuu hapa mjini tunakaangwa na joto
By the way dar ina takribani watu ml6 na kumbuka hao kwa asilimia Karibu 75 hasakuzaliwa dar. Endelea kujiongopea
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom