Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Then that other side of me that you have known today is the real me

I'm one among those JF members who fake not only identities in here but also personalities
Much respect to you sis.
I salute you[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
My bestfriend alini video call namuona jicho limevimba anasema boyfriend kampiga, acha nipanic, nikamcall her boyfriend hapokei nikasend a voice note nilimpa sio maneno bali mijineno mizito mizito,

After a week naona wamepostiana kwenye status, "girl whaaat!!?" ananiambia the guy alijirudi and is so sweet kwa sasa, mie eeh na vipi ile voice note yangu nilomtumia eti ooh usijali ameelewa ulikua unani defend as a bestfriend, nikamwambia "bitch, next time anakunyofoa jicho don video call me go back to him na umuombe akuweke la mbuzi muendelee kupostiana"
[emoji2][emoji2][emoji2]
 
Good for you!!! I am proud of you for putting yourself first. Also I am glad that you abandoned the old policy of life which made most of us pedantic noodlehead.
I am 100% sure that no one on this earth who can make you question your value.

As for me, I have reached a point where I want to call up every toxic boy I've ever dated and thank them for showing me the dark side of relationships. From this point onwards If someone doesn't value me, I don't value him.

I don't waste my precious time on someone who ain't worth it. I hope you ain't gonna link this with "feminism".
My great shout out to you for acquiring this self-awareness and thanks for walking with me ideologically. Yes that old policy was too destructive to me, most of times i used to receive much less than what i would give. It got to a point where it felt ordinary and it was too bad.

Now i have adapted a new one that has made a better of me, there is nothing which is as good as being in the position where you don't have any feeling of impression to others who are yet to impress you first.

This is winning policy, you treat people based on how they treat you initially. You may seem selfish and arrogant at times but that is how it works better.

We usually learn from unpleasant past experiences in cherishable way, those toxic boys are your life teachers(past experiences) and you should cherish them[emoji23][emoji23].

Honestly most of your posts i read here are too incongruent to feminism. I am hundreds miles away to link anything about you with feminism.
 
Lizarazu wewe ni mwanaume mimi ni mwanamke.. Ndio nawajua hawa wanaume vizuri.

Asilimia ndogo????? Zaidi ya asilimia 50 wanaume mi wadangaji, na ambao hawadangi huwa wanaingia kwenye mahusiano ambayo hawaombwi hela... Yaani ambayo mwanamke anajisimamia kila kitu.

Wanaume wa shoka waliobaki ni asilimia 20 tuu.
Kuhusu kutokusoma nimesema maana wengi sikuhizi hawapendi kazi ngumu na ukizingatia hawajasoma... Kifuatacho ni kushinda jim na saloon wawe wazuri wakadange.

Nakwambia[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Duuuh!! Hizi takwimu umezitoa wapi mama!?

Kwamba wanaume wengi siku hizi hawapendi kazi ngumu lakini gym(kunyanyua vyuma vizito) wanaenda tena kila siku!? Hahaha hii noma sana.

Tatizo lako na mlilonalo wengi mnapenda kutumia wanaume wachache mabrazemeni wa huko mijini mnakoishi kama ndio representative sample ya wanaume wote nchini.

Kwamba wanaume wa kweli waliobaki wasipenda kudanga ni kama asilimia 20, asee basi dunia imevaa sketi.
 
Mwisho wa siku wewe mshauri ndo unaonekana mbaya.! Me hata mtu akatwe kichwa sahiii namuambia tu vumilia.!!
Na mimi naona karibu nitakuwa mhanga wa hili soon. Ukitoa ushauri halafu wakarudiana, hasa kama ushauri wako ulikuwa hasi, we ndiyo unaonekana mbaya. Kama ni lazima utoe ushauri basi fanya hivyo kwa moyo mweupe. Be objective na mengine mwachie Mungu. Inakera !!!
 
Sijui ni kwanini mapenzi yanatushikia akili kiasi ambacho mtu anafanya maamuzi nje ya sensibility yake, sababu unaweza shauriwa ukaelewa! Ukitoka hapo hukumbuki hata moja!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Duuuh!! Hizi takwimu umezitoa wapi mama!?

Kwamba wanaume wengi siku hizi hawapendi kazi ngumu lakini gym(kunyanyua vyuma vizito) wanaenda tena kila siku!? Hahaha hii noma sana.

Tatizo lako na mlilonalo wengi mnapenda kutumia wanaume wachache mabrazemeni wa huko mijini mnakoishi kama ndio representative sample ya wanaume wote nchini.

Kwamba wanaume wa kweli waliobaki wasipenda kudanga ni kama asilimia 20, asee basi dunia imevaa sketi.
Wanaume acheni kudanga[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
cute b umenichekesha sana
 
Hi guys,

Mwajionaje na hali? How's weekend outta there?? Natumaini mnaendelea tu poa, so am I..!!

Nimejiuliza nikashindwa kupata jibu hivi ni kwanini pale tunapoumizwa na kupatesekea sana ndo pahala amani yetu ya mioyo inapopatikana? Mtu ashauriwe hata kirumi bado atarudi tu mulemule!

Nitasemea haya matukio machache kati ya mengi yaliyopo.!!

Tukio la 1: Nilikuwa nina rafiki yangu ana mtu wake walikuwa wanapendana sana, (hii ni tofauti na ile niliwahi iletea bandiko humu maana wale waliachana)..! Sasa this couple wameishi kwa muda kweli wakiwa kwenye mapenzi yale ya kihindi na kifilipino kabisa!
Kama kawaida kashetani kakaingilia kati, dada akaanza kupigwa, mwanzoni vilikuwa vipigo romantic vile ambavyo haviumi sana, ila as days passes by akaanza pigwa kweli ile ya mikanda mpaka kuvimba na imagine ni keupe pee..!!

Sasa kipigo kikubwa kabisa huyu rafiki yangu huyu akawa ananificha maana nilishamshauri sana ila anampotezea kidogo then anarudi, kapigwa mpaka ngozi haifai imeharibika, halafu kakaa humo ndani mwanaume anamkanda mwenyewe, hajasema kwa yeyote yule! kaja nitumia picha baadaye kabisa, kiukweli nililia nikaleta noma sana..!!
Akanambia kaniomba msamaha nimeshamsamehe, wakati hapo me nina hasira kama vile nimepigwa mimi,.
Matokeo yake binti sahii ana mimba ya yule mshkaji kuuubwa, nakaribia zangu kuwa auntie.

Tukio la 2: Nina jirani yangu wa kiume huwa ananichukulia kama dada yake, he was dating this girl yaani ako humble na ni wife material hasa jamani, mstaarabu mpaka basii! Anakuja anamfanyia kila kitu kijana wa watu,

Mwisho wa siku, this guy nafsi inamsuta maana binti wa watu kawiva kwa ndoa naye hana mpango wa kuoa leo wala kesho wala mwakani kwa mipango yake, so akaona kama anamchelewesha dada wa watu kupata mtu sahihi na wakati binti tayari anajua huyu ndo mumewe,

Ikabidi amuite amuambie ukweli akipata mtu sahihi aolewe tu, sababu yeye wazazi wake wamegoma aoe mkoa aliopo tofauti na kabila lao (hapa alidanganya). Dada wa watu alilia kidogo achizike,

Kijana akaniomba dada please talk to her, me hapa nitampotezea tu muda.! Wengine ushauri ndo vitengo vyetu, nikaongea na yule dada jamani mpaka nikaona ushauri unanirudia.!! Zile za muache tu MUNGU atakupatia mtu sahihi..!!

Haya mwana kiranga mie baada ya siku chache naamka asubuhi, napishana na binti na kanga yake moja koridoni asubuhi na mapema.! Washarudiana.!!

Tukio la mwisho: Ndugu yangu anamdate huyo kaka ni mnywaji kupindukia, inafikia pahala pesa za mrembo ndo zinatumika kula bata na rafiki zake, na akirudi anamuhadithia walivyolewa!

Mrembo anaenda kwake ndo anaitake care ile nyumba kama yake, akitoka hapo analalamika guy hamsaidii wala kumjali kwa chochote kile hata siku moja! Binti yeye ndo anadangwa anavumilia kisa kaahidiwa ndoa so anahisi anapimwa uvumilivu.!

Anakuja analalamika, unamshauri weeh' mpaka maneno ya busara yanakuishia, siku 2 3 kesharudi na hakuambii mpaka apigwe tukio tena!

Ukimuuliza hivi tulikubalianaje?? Anakujibu 'sasa mumie me nitafanyaje'..?? So, I was like okay, this time pambana tu, muombee atabadilika.!!

Nilichojifunza saa hii, mtu akiniletea kesi yake ya mahusiano namuambia kuwa mvumilivu tu utayashinda, Kumshauri mtu tena eti 'achana naye', Miiimi?? Hapana kila mtu sasa hivi anyanyasike zake tu mpaka aondoke mwenyewe, nimekoma..!!

Ni mwendo wa 'maumivu per day', kila mtu aubebe msalaba wake mpaka Golgotha..

Nice Weekend dears!
Uliposema utamu mawazo yangu yote yalihamia kunako, ningejua hichi ndo unataka kuandika nisingepoteza muda wangu kusoma
 
My great shout out to you for acquiring this self-awareness and thanks for walking with me ideologically. Yes that old policy was too destructive to me, most of times i used to receive much less than what i would give. It got to a point where it felt ordinary and it was too bad.

Now i have adapted a new one that has made a better of me, there is nothing which is as good as being in the position where you don't have any feeling of impression to others who are yet to impress you first.

This is winning policy, you treat people based on how they treat you initially. You may seem selfish and arrogant at times but that is how it works better.

We usually learn from unpleasant past experiences in cherishable way, those toxic boys are your life teachers(past experiences) and you should cherish them[emoji23][emoji23].

Honestly most of your posts i read here are too incongruent to feminism. I am hundreds miles away to link anything about you with feminism.
Thank you for taking time to write this, it's greatly appreciated . Tbh, I needed this to remind me of who I really am. My self-esteem has been boosted. [emoji91][emoji91][emoji91]

And there I go.., It's a win-win situation. Respect the process or get the Fvck autta my space.
 
Back
Top Bottom