Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Yani tena ukimshauri mtu halafu kesho ukamkuta yupo nae hiyo aibu sasa dadeki!!! [emoji16][emoji16][emoji16]
 
Cha kushangaza ni kuwa nimetoka kumuambia mtu 'unajua hapa sikubali usisahau mimi ni mbishi kama muha wa Kigoma'. Nafika hapa nakuta tena Anne amesema the same thing nikacheka kwanza halafu ukhalisia ni kuwa sijakutana hata na mmoja wao!!
Haha..!
Bufa
Umeamini uchawi upo..??
 
Ila kiukweli mm naona ni Bora kulazimisha hisia kuliko kuforce kuwa na mtu mana bada ya hapo ni maumivu mno.... Yani unakaa na m2 linakufanya kana kwamba wewe ni low class kwake ila likifika saa lina Shida linajiliza ili lipate msaada, sema na mimi nikishakuchukia nimekuchukia sina namna nitakupenda tena
 
Ila kiukweli mm naona ni Bora kulazimisha hisia kuliko kuforce kuwa na mtu mana bada ya hapo ni maumivu mno.... Yani unakaa na m2 linakufanya kana kwamba wewe ni low class kwake ila likifika saa lina Shida linajiliza ili lipate msaada, sema na mimi nikishakuchukia nimekuchukia sina namna nitakupenda tena
Ukilazimisha hisia maana yake ni nini Mkuu Jay,
 
Ukilazimisha hisia maana yake ni nini Mkuu Jay,
Boss Carleen kuna ile mtoto wa wa2 anakufeel mbaya humpi chochote ila akikuona tu kashalowa, afu unaangalia unasema hii sio type yangu kabsaa ila anafanya wema sana kwako hakuombi hela ata... mimi izo situation nimekutana nazo zaid ya mara 5... Sasa kuna yule sasa unamjali unamcare unampa attention zote ila hewa anadanganya anakupenda kumbe yupo after material things... Mimi cku iz napiga chini hao mapretender najiforce kua na huyu anaenipenda hata kama ana sura ya baba
 
Boss Carleen kuna ile mtoto wa wa2 anakufeel mbaya humpi chochote ila akikuona tu kashalowa, afu unaangalia unasema hii sio type yangu kabsaa ila anafanya wema sana kwako hakuombi hela ata... mimi izo situation nimekutana nazo zaid ya mara 5... Sasa kuna yule sasa unamjali unamcare unampa attention zote ila hewa anadanganya anakupenda kumbe yupo after material things... Mimi cku iz napiga chini hao mapretender najiforce kua na huyu anaenipenda hata kama ana sura ya baba
Ahsante,
Nitajifunza hili toka kwako,
It's better uwe na mtu anayekupenda kuliko unayempenda wewe, inapunguza sana maumivu likitokea lolote lile.!!
 
Ahsante,
Nitajifunza hili toka kwako,
It's better uwe na mtu anayekupenda kuliko unayempenda wewe, inapunguza sana maumivu likitokea lolote lile.!!
Exactly, haya maisha ni mafupi sana kujipa stress kwa ajili ya mtu..Haya maisha ujue yanapita hakuna atakaekua handsome, beautiful, rich, educated milele, Know your value hayupo anaestahili kukuumiza ovyo ukikaa na anaekupenda utaenjoy vzr tu mana hivi vya kukosa reciprocal vinaumiza mno at the end pia hua mwisho wake mara nyingi ni maumivu tu
 
Back
Top Bottom