Kweli nimeamini mwanamke si Mwenzio


Chezea tgo wewe.
 

mambo atoto
 
Last edited by a moderator:

Mkuu kwani bado unampenda? Why usiachane nae afanye yake ufanye yako? Kila kitu kinatokea kwa mpango wa mungu labda mungu ndo kakuepusha na ukimwi songa mbele acha kushangaa miezi mitano wakati hata kwa dk 5 inawezekana..we mteme alafu pambana kutafuta
 
Ujinga wa mwanaume kulialia badala ya kutafuta pesa
Utaolewa wewe
 
we huna akili ... ulijua akiachana na wewe maisha yake yatakuwa duni ... aibika ooooowoowowoooo .. adui yako mwombee njaa unafkiri walikosea kusema
 
ngoja nikupe kwa haya mambo.
.Hivi umewa kujiuliza kwann ktk mitume 12 wa yesu hakukuwa na mwanamke?
. Unajua kwann hakuna shekhe mwanamke? Au imam wa kike?.
Umewahi kujiuliza kwann mashetan huwapata wanawake tu?
. Hapo kuna siri nzito sana.
Karibu

Yote tisa.......kumi kaa ukijua kuna wanaume vimavi pia........wapo sana tu.........
 
Hao viumbe ni shidaaa wana miliki rasilimali kama visima vya waarabu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…