Kweli mwanaume ukiwa na gari utawanasa wadada wengi

Kweli mwanaume ukiwa na gari utawanasa wadada wengi

Aisee kwa hilo kidogo naunga mkono wadada wengi hata mimi nikiwapaga lift siku mbili, 3, week 1tyu ijayo najilia papuchi tena naletewa kabisa weekend kisa ndinga
Kweli kakaaa[emoji3] [emoji3]
 
Hivi bado kuna wanaume wa namna hii!!!
Kwanin usimpe lifti na ukaishia kumwona kama dada tu!
Lazima utongoze?
Tuache mawazo ya kimaskini jmn, mpe msichana lifti na usimtongoze alaaa
Mwanaume hata uwe mzuri wa sura kivipi lakini huna gari na vijisenti kidogo mfukoni, hakika utasumbuka sana kutongoza na kukubaliwa kirahisi na mwanamke. Bila kumumunya maneno wala nini, ni ukweli usiofichika kuwa wanawake wengi wamekuwa dhaifu sana punde wakitongozwa ama kufuatwa na mwanaume mwenye gari hata kama sio lake. Yaani wanaheuka kiasi kuwa warahisi kuwapata kwenda nao kuwabungunyua papuchi. Wengine huwa wanajilengesha wenyewe kwa mbinu zozote wajuazo. Msichana/mdada/sistadu whatever ukimpatia lifti mara kwa mara utakuta kiulaini unaachiwa papuchi mwaaa.
 
hata mie mbona nina baiskeli na napendwa na madada kibao kwasababu nina usafiri mzuri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom