kwetumasoko
JF-Expert Member
- Aug 24, 2016
- 866
- 518
Jamani waungwana
Leo baada ya kutoka kanisani, nimemkaribisha nyumbani dada mmoja ambaye ni rafiki yangu na tunaheshimiana sana, kwa hiyo tumeongozana naye mpaka nyumbani. Nikawatambulisha mgeni aliyetutembelea. Tukapata chakula cha mchana pamoja na familia yangu iliyopo hapo nyumbani, baada ya hapo akatuaga na kuondoka.
Kutokana na wingi wa kazi ofisini kwangu, nikaona ni jambo jema angalau niende nikapunguze baadhi ya kazi.
Naishi na wanangu wawili, wote wa kike hapo nyumbani, mama yao hatupo pamoja nae aliniacha kwa muda mrefu na anaishi mkoa mwingine.
Baada ya kutoka nyumbani, watoto waliongea na mama yao na mara nyingi huwa ana kawaida ya kuwapigia simu siku ya jumapili ambayo huwa wapo nyumbani, sasa kumbe akawa anawadadisi na wamemweleza kuhusu mgeni aliyefika hapo nyumbani.
Niko ofisini, nasikia mlio wa msg inaingia. Kusoma, hakuna cha salam, kaandika "usiwafundishe watoto tabia mbaya, we ma.....ya, huna akili, huwezi leta mwanamke ndani ya nyumba mbele ya watoto, unawajengea tabia mbaya" Nikafikiri sana kwa kweli kaniondolea amani ndani ya moyo wangu kwa siku ya leo.
Leo baada ya kutoka kanisani, nimemkaribisha nyumbani dada mmoja ambaye ni rafiki yangu na tunaheshimiana sana, kwa hiyo tumeongozana naye mpaka nyumbani. Nikawatambulisha mgeni aliyetutembelea. Tukapata chakula cha mchana pamoja na familia yangu iliyopo hapo nyumbani, baada ya hapo akatuaga na kuondoka.
Kutokana na wingi wa kazi ofisini kwangu, nikaona ni jambo jema angalau niende nikapunguze baadhi ya kazi.
Naishi na wanangu wawili, wote wa kike hapo nyumbani, mama yao hatupo pamoja nae aliniacha kwa muda mrefu na anaishi mkoa mwingine.
Baada ya kutoka nyumbani, watoto waliongea na mama yao na mara nyingi huwa ana kawaida ya kuwapigia simu siku ya jumapili ambayo huwa wapo nyumbani, sasa kumbe akawa anawadadisi na wamemweleza kuhusu mgeni aliyefika hapo nyumbani.
Niko ofisini, nasikia mlio wa msg inaingia. Kusoma, hakuna cha salam, kaandika "usiwafundishe watoto tabia mbaya, we ma.....ya, huna akili, huwezi leta mwanamke ndani ya nyumba mbele ya watoto, unawajengea tabia mbaya" Nikafikiri sana kwa kweli kaniondolea amani ndani ya moyo wangu kwa siku ya leo.