Amicus Curiae
JF-Expert Member
- Sep 12, 2012
- 5,352
- 7,668
- Thread starter
- #201
Watu kama ninyi ndiyo mnatumia ubongo sawasawa kufikiri. Kongole mkuu. Sijui kwanini comments nyingi hapa zinahitimisha tu kwamba wanawake waaminifu hawapo tena zama hizi.Hahahahaha!! Mnanichekesha ninyi, kwann hamjiamini kiasi hicho!! na hamuwaamini wanawake kiasi hicho!! Trust me niwaambie ukweli, bado wapo wanawake wakweli, wenye mapenzi ya kweli nawanaojua kupenda, waaminifu na walio serious na mahusiano,tusikariri, yamkini yy kabahatika kumpata wa hivyo na yy kaona awe mkweli kwa mpenzi wake na ikiwa hivyo im telling you mahusiano yanakuwa kama mpo paradiso yaani raha sn.