Kweli CHADEMA kimenuka! ITV hawajaripoti toka Kigoma!

Kweli CHADEMA kimenuka! ITV hawajaripoti toka Kigoma!

Muhimu zaidi ni kwamba mkutano umefanyika Safu nzima ya Katibu Mkuu iko poa. Nyie andamaneni mkichoka mtarudi Mwandiga poor you
 
Mbona habari ya juzi waliireport jana ? Kwa hiyo ya leo inaweza kurepotiwa hata kesho.

Sasa nimeamini kuwa hali ni mbaya sana kwa chadema huko Kigoma! Kwa jinsi niijuavyo mimi ITV, walivyo na mahaba na chadema, hadi sasa hawajaripoti chochote kutoka kigoma! Nadhani wameiona hali halisi na aibu inayomkumba Kibabu kibishi,ambacho leo kinaokolewa na askari polisi,ambao wamekuwa wakiwaelekeza wananchi wawachukie polisi na kuwaita majina mengi ikiwemo policcm! Hapo sasa hakuna video hata moja yenye hali nzuri ya kuonyesha! Kazi kwenu! Mpigieni magoti zito muyamalize! Na leo kasisitiza kuhusu ulazima wa kuleta hesabu za ruzuku! Chadema chaaali! Hiyo ndio dhambi ya kung'ang'ania madaraka!
 
Muhimu zaidi ni kwamba mkutano umefanyika Safu nzima ya Katibu Mkuu iko poa. Nyie andamaneni mkichoka mtarudi Mwandiga poor you

Mkutano kufanyika ni swala jingine, na watu wamepokea nini ni jambo jingine kabisaaa! Hali mbaya chadema!
 
Mkutano kufanyika ni swala jingine, na watu wamepokea nini ni jambo jingine kabisaaa! Hali mbaya chadema!

Kumbe wewe unafuatiliaga ITV ambayo ni TV ya CDM!!! Guud mwana CCM ila sijui nitakusaidiaje coz ukiwa CCM akili inakuwa -ve
 
Haya ndio mahudhurio kamili kwenye mkutano wa hadhara wa asha-rose migiro, nape mnauye na kinana huko njombe, kwa bibi kiroboto. Ccm oyeeeeeee!!!!!


ccm aibu.jpg
 
Sasa nimeamini kuwa hali ni mbaya sana kwa chadema huko Kigoma! Kwa jinsi niijuavyo mimi ITV, walivyo na mahaba na chadema, hadi sasa hawajaripoti chochote kutoka kigoma! Nadhani wameiona hali halisi na aibu inayomkumba Kibabu kibishi,ambacho leo kinaokolewa na askari polisi,ambao wamekuwa wakiwaelekeza wananchi wawachukie polisi na kuwaita majina mengi ikiwemo policcm! Hapo sasa hakuna video hata moja yenye hali nzuri ya kuonyesha! Kazi kwenu! Mpigieni magoti zito muyamalize! Na leo kasisitiza kuhusu ulazima wa kuleta hesabu za ruzuku! Chadema chaaali! Hiyo ndio dhambi ya kung'ang'ania madaraka!
Wangeripoti kwa uhalisia ingekuwa ni aibu tupu. Acha waripoti wanahabari waliobebwa na CHADEMA ili kuwadangaya watanzania - Slaa anajuta kwanini alienda Kakonko, Kibondo na Kasulu.

Ila nimejua kuwa CDM hawana tofauti na CCM kwa mbinuza uongo na kutumia vyombo vya habari + Propaganda. wenye ndugu Kigoma, Kibondo na Kakongo ulizeni muambiwe. ===Mzee hoi!!
 
Sasa nimeamini kuwa hali ni mbaya sana kwa chadema huko Kigoma! Kwa jinsi niijuavyo mimi ITV, walivyo na mahaba na chadema, hadi sasa hawajaripoti chochote kutoka kigoma! Nadhani wameiona hali halisi na aibu inayomkumba Kibabu kibishi,ambacho leo kinaokolewa na askari polisi,ambao wamekuwa wakiwaelekeza wananchi wawachukie polisi na kuwaita majina mengi ikiwemo policcm! Hapo sasa hakuna video hata moja yenye hali nzuri ya kuonyesha! Kazi kwenu! Mpigieni magoti zito muyamalize! Na leo kasisitiza kuhusu ulazima wa kuleta hesabu za ruzuku! Chadema chaaali! Hiyo ndio dhambi ya kung'ang'ania madaraka!

Wangeripoti kwa uwazi ingekuwa ni aibu. Acha tuendelee kudanganywa na ma-riporter waliojitolea kuuhadaa umma (MAKANJANJA)

Wanachokifanya CDM ni mchezo wa kuigiza: unaweza usiamini
1. Wameandaa ziara ya Dr. Slaa ili kuonesha umma kuwa maamuzi ya kuwatimia Zito na Dr. Mkumbo hayana madhara wala athari yeyote kwa chama
2. Ili kufanikisha hilo, wakaandaa watoa taarifa za uongo watakaokuwa wanaripoti kwenye baadhi ya vyombo vya habari (Tanzania Daima) na mitandao ya kijamii (Jamii forum) huku wakidai anapata mapokezi makubwa na kuambatanisha picha zilizopigwa muda mrefu.
3. Ukitaka kupata ladha ya ukweli huu, kama una ndugu yako anaeishi Kakonko au Kibondo muulize kumetokea nini? Na Polisi walifanya nini ili kumuokoa mzee wa watu (Dr. Slaa)? Kama huna ndugu wala jamaa huko, tafuta hata rafiki mwenye jamaa yake huko akuulizie – NI AIBU TUPU. Tuliokuwepo tumejionea
HAWA NDIO WATANZANIA, 2010 WALIKUA WAKIMSHANGILIA LEO WANAZOMEA NA KUFANYA FUJO KAMA HAWAMJUI.
 
Sasa nimeamini kuwa hali ni mbaya sana kwa chadema huko Kigoma! Kwa jinsi niijuavyo mimi ITV, walivyo na mahaba na chadema, hadi sasa hawajaripoti chochote kutoka kigoma! Nadhani wameiona hali halisi na aibu inayomkumba Kibabu kibishi,ambacho leo kinaokolewa na askari polisi,ambao wamekuwa wakiwaelekeza wananchi wawachukie polisi na kuwaita majina mengi ikiwemo policcm! Hapo sasa hakuna video hata moja yenye hali nzuri ya kuonyesha! Kazi kwenu! Mpigieni magoti zito muyamalize! Na leo kasisitiza kuhusu ulazima wa kuleta hesabu za ruzuku! Chadema chaaali! Hiyo ndio dhambi ya kung'ang'ania madaraka!

Dah kweli mtu kama huyu unaweza kusema IQ yake ipo vzur kwel
 
Wangeripoti kwa uwazi ingekuwa ni aibu. Acha tuendelee kudanganywa na ma-riporter waliojitolea kuuhadaa umma (MAKANJANJA)

Wanachokifanya CDM ni mchezo wa kuigiza: unaweza usiamini
1. Wameandaa ziara ya Dr. Slaa ili kuonesha umma kuwa maamuzi ya kuwatimia Zito na Dr. Mkumbo hayana madhara wala athari yeyote kwa chama
2. Ili kufanikisha hilo, wakaandaa watoa taarifa za uongo watakaokuwa wanaripoti kwenye baadhi ya vyombo vya habari (Tanzania Daima) na mitandao ya kijamii (Jamii forum) huku wakidai anapata mapokezi makubwa na kuambatanisha picha zilizopigwa muda mrefu.
3. Ukitaka kupata ladha ya ukweli huu, kama una ndugu yako anaeishi Kakonko au Kibondo muulize kumetokea nini? Na Polisi walifanya nini ili kumuokoa mzee wa watu (Dr. Slaa)? Kama huna ndugu wala jamaa huko, tafuta hata rafiki mwenye jamaa yake huko akuulizie – NI AIBU TUPU. Tuliokuwepo tumejionea
HAWA NDIO WATANZANIA, 2010 WALIKUA WAKIMSHANGILIA LEO WANAZOMEA NA KUFANYA FUJO KAMA HAWAMJUI.

Uharo mtupu,aarrrghh najisikia kutapika!
 
kijana unapokuwa na njaa ni hatari sana , lakini unapokuwa na njaa ya chakula ni hatari zaidi ! wewe chdema lazima ikutoe kibyongo msimu huu !
 
Back
Top Bottom