Kwanini Wazanzibari Hawana Vichogo?

Kijakazi

JF-Expert Member
Jun 26, 2007
3,548
1,225
Hivi ni kwanini Wazanzibari walio wengi hawana vichogo kama sisi wa Bara? Yaani vichwa vyao kwa nyuma vimepigwa pasi na havijachongoka kama vya kwetu Wabara!
 

bunited

JF-Expert Member
Feb 5, 2014
817
195
ww c bure unatafuta ugomvi.ngoja watakuja tu kukupa majb ndo hapo utatumbuka mbwaaaaaaaa.
 

Gulaya

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
659
225
Hahaha kweli mkuu mfano mzuri muangalie Salum Mwalimu Huyu Wa Chadema then ana mdogo wake nimemsahau jina nae hivo hivo no vichogo..nilisoma nao primary
 

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Jun 29, 2007
654
195
Huko Zenji unajulikana kuwa si Mzanzibari na kuitwa chogo.

Wao mtoto akizaliwa wanamkanda kwa kutumia mfuko wenye mchanga kisogo na ndo maana wanakuwa na chogo bapa. Ni sehemu ya utamaduni wao.
 

kamwamu

JF-Expert Member
May 18, 2014
2,700
2,000
mtoto anapozaliwa masaa machache ya mwanzo mifupa huwa teketeke, mtoto hulazwa chali kisogo huwekwa kwenye kibao bapa, mda unavyopita mifupa huanza kuwa migumu na tayari umepata upata kisogoni ili kuvaa vizuri baraghashia, upo?
 

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
11,772
2,000
Hivi ni kwanini Wazanzibari walio wengi hawana vichogo kama sisi wa Bara? Yaani vichwa vyao kwa nyuma vimepigwa pasi na havijachongoka kama vya kwetu Wabara!
"jamanieee, JF vipi " mungu Muumba wetu huumba atakavyo sasa tusimkoseee !! Kwani siye wanaAdamu tunaoowezo ??


Kama hatuna Mada za maana kutiririsha siyo lazima !! as a GREAT THINKERS tuwe makini!
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,458
2,000
mtoto anapozaliwa masaa machache ya mwanzo mifupa huwa teketeke, mtoto hulazwa chali kisogo huwekwa kwenye kibao bapa, mda unavyopita mifupa huanza kuwa migumu na tayari umepata upata kisogoni ili kuvaa vizuri baraghashia, upo?
Ha ha ha ha ha ha
ngoja waje akina
mankachara
 
Last edited by a moderator:

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,295
2,000
Wazanzibari na watu wa pwani wengi wanapohisi mtoto amezaliwa na chogo na au akilala analala ubavu hutumia mito midogo ya mchanga kuwawekea kisogoni na huwabana kwa khanga mwilini ili wasigeuke wakalala kwa ubavu. Hii ni wakati wachanga kabisa na bado wateke.

Matokeo ni kuwa na kisogo na si chogo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom