Swali:Hivi ni kwanini wazanzibar hawanaga vichogo ?

Swali:Hivi ni kwanini wazanzibar hawanaga vichogo ?

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
3,087
Reaction score
6,020
Hilo jambo linanitatiza sana mwezi uliopita nilikuwa zanzibar nikapata kibinti cha kipemba sasa ile nimekileta magetoni nakivua ushungi hivi asee sikuamini yaani kichogo hakuna ni flat screen ila sura nzuri.
Kipindi nasoma pale sokoine kulikuwa na wazanzibar kama kumi wa kiume yaani hawana vichogo sasa najiuliza hawa watu hua wanapigwa nyuma hadi kichogo kiingie ndani au? nashindwa kuelewa kwa kweli
 
Hilo jambo linanitatiza sana mwezi uliopita nilikuwa zanzibar nikapata kibinti cha kipemba sasa ile nimekileta magetoni nakivua ushungi hivi asee sikuamini yaani kichogo hakuna ni flat screen ila sura nzuri.
Kipindi nasoma pale sokoine kulikuwa na wazanzibar kama kumi wa kiume yaani hawana vichogo sasa najiuliza hawa watu hua wanapigwa nyuma hadi kichogo kiingie ndani au? nashindwa kuelewa kwa kweli
Mwanasuaso umegraduate mwaka gani?
 
1788115265961.png
 
Mkuu, umechanganya ujinga na utafiti

Umeona watu wachache wenye umbo fulani la kichwa, ukaamua Zanzibar nzima haina kisogo. Hiyo si observation, ni stereotype.


Kama kweli unaamini ni jambo la kisayansi, leta data umechunguza Wazanzibari wangapi, sample size ilikuwa ngapi, na methodology yako ilikuwa ipi?

Maana kwa sasa ulicholeta si swali bali ni dhihaka iliyovaa koti la swali.
 
Ukipata jibu kwanini huko zenji kila mtaa una shoga basi utaelewa kwanini hawana chogo
 
Hilo jambo linanitatiza sana mwezi uliopita nilikuwa zanzibar nikapata kibinti cha kipemba sasa ile nimekileta magetoni nakivua ushungi hivi asee sikuamini yaani kichogo hakuna ni flat screen ila sura nzuri.
Kipindi nasoma pale sokoine kulikuwa na wazanzibar kama kumi wa kiume yaani hawana vichogo sasa najiuliza hawa watu hua wanapigwa nyuma hadi kichogo kiingie ndani au? nashindwa kuelewa kwa kweli
Ni kwa sababu hawana akili
 
Hilo jambo linanitatiza sana mwezi uliopita nilikuwa zanzibar nikapata kibinti cha kipemba sasa ile nimekileta magetoni nakivua ushungi hivi asee sikuamini yaani kichogo hakuna ni flat screen ila sura nzuri.
Kipindi nasoma pale sokoine kulikuwa na wazanzibar kama kumi wa kiume yaani hawana vichogo sasa najiuliza hawa watu hua wanapigwa nyuma hadi kichogo kiingie ndani au? nashindwa kuelewa kwa kweli
wewe mbona mama yako hana matako?
 
Mkuu, umechanganya ujinga na utafiti

Umeona watu wachache wenye umbo fulani la kichwa, ukaamua Zanzibar nzima haina kisogo. Hiyo si observation, ni stereotype.


Kama kweli unaamini ni jambo la kisayansi, leta data umechunguza Wazanzibari wangapi, sample size ilikuwa ngapi, na methodology yako ilikuwa ipi?

Maana kwa sasa ulicholeta si swali bali ni dhihaka iliyovaa koti la swali.
Bila shaka wewe ni mzanzibar na hauna chogo sijawahi kuona mzanziba r anakichogo yaani unakuta kichwa kama panzi 😂 😂 😂
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom