Kwanini waya wa Pasi ya umeme unajisokota?

Kwanini waya wa Pasi ya umeme unajisokota?

wewe jaribu kuwa na matumizi mazuri ya pasi yako epuka sana kutofuata au kuvunja matumizi sahiii. vile vile swala la kujisokota kwasababu pasi inatumia high current. au kwa ujumra pass yenyewe inatumia wat 600 voltage kwa hiyo umeme unapo pita kwenye cable lazima high tempratur na km unavyo jua zile waya zina material ya copper ila wamezprotect na prastic na kwa juu yake wameweka kitabaa kigumu ili isilete madhala kwa mtumiaji pia pasi original ukichuguza huwa haziwi na cable ndefu hiyo yote ni kukulinda ww mtumiaj maana cool za pas zitumia umeme mwingi sana. yapo mengi tu ila hayo kwa uchache
Mkuu watt 600 au volt 600? cjakupata vizur
 
Hata mm pasi yangu cable imejisokota hatari sasa ivi nimeipiga plasta kama majeruhi wa ajari ili nisikuse nyaya za ndani, tusaidieni wanafizikia
 
labda kwa ushauri tuu humu ndani ukiona cable yako ipo hivyo na ww inakukera peleka kwa fundi watakubadishia maana zinapatikana madukani huenda pia kikawa kimechakaaa ww unalazimisha kutumia mwisho wacku kinareta madhara kwenye nyumba
 
na km unahitaji kuelimishwa zaidi ili uijue pass nitafute tuu mkuu tutafamishana usjar
 
Ni kwa sababu Ya fabric iliyofumwa nje Ya waya..ukinunua pasi utagundua ipo straight Kwa sababu ipo ndani Ya box..baada Ya Hapo ni Wewe Na utunzaji wako.mfano mimi huwa nausokota waya katika kishikio cha pasi Kila mara nikimaliza kupasi...sina tatizo hilo tena.
Utunzaji pia ni ttzo kwenye nyumba zetu
 
Hata mm pasi yangu cable imejisokota hatari sasa ivi nimeipiga plasta kama majeruhi wa ajari ili nisikuse nyaya za ndani, tusaidieni wanafizikia
Hahaha, badili uweke waya mwingine then kila ukimaliza kunyoosha ule waya uzungushe kwenye mshikio wa pasi( Philips)
 
Inategemea na pasi zingine hazijikunji waya.

Mimi yangu mwaka wa tano huu, hata huwa nauosha waya ukichafuka maana una cover ya kitambaa.uko safi tu.
 
jibu la kitaalam ni kwamba cable ya pasi huwa flexible kutokana na matumizi yake mfano unapopiga pasi unakuwa unapeleka pasi mbele then nyuma sometimes pembeni nk.so layer ya juu ya hiyo cable ina material kama ya nguo fulani so unapopiga pasi hiyo layer huwa inakuwa kama inasokotota wire ndani na bila kurudi kwenye hali yake na mwishowe huwa unakatika au kushort .
 
Bila shaka mleta mada atakuwa anafanya utafiti, anahitaji msaada wa kuandika ripoti yake!!
 
Back
Top Bottom