Kwanini watu wanavaa saa mbovu/zisizo na majira?

Kwanini watu wanavaa saa mbovu/zisizo na majira?

Mimi ninavaa saa kali na inafanya kazi vizuri ,nachukia kuwa na saa mbovu mkononi au kalamu ambayo haiandiki mfukoni mkuu. I like my wrist watch

Kuna replies zaidi ya 20 na ni wewe tu umesema kwamba unavaa saa nzima, itabidi tuongeze ratio aisee.

Big up.

cc Benny
 
Saa kwa sasa ni pambo la mkono tu.. wengi hawavai kwa ajili ya kuangalia muda..!

Mkuu naafikiana na wewe kwa asilimia 100 hasa ulizingatia hata kwa wale wanaozivaa saa zilizokuwa sahihi kimajira hawajui ku-keep time🙂
 
Umenikumbusha, enzi hizo kulikuwa na mafundi saa na radio, tena unakuta kuna jamaa wanaaminika balaa kwa ufundi na wanapiga bei kweli.
Dah acha barabaran ulkuwa uwakosi saiv waaai hawapo n wakutafuta kwa manati na hiv watu kibao wanatembea na saa mbov lazma wapotee
 
Dah acha barabaran ulkuwa uwakosi saiv waaai hawapo n wakutafuta kwa manati na hiv watu kibao wanatembea na saa mbov lazma wapotee

Ambao wameweza kuchange na technologia wamekuwa mafundi simu, ila hapa inabidi akili iongezeke.
 
tehe tehe tehe tehe hivi bado wapo wale wanaowekega peni kama tano kwenye mfuko wa mbele wa koti?
Mimi naweka pen 1 mfuko wa shati ila sio kila wakati ,ila lazima iwe pen nzuri na inayoandika
 
Umenilenga,
Nina saa 4 zote hazioneshi majira and am cool kabisa,

Nadhani uvaaji wa saa kwa sasa ni urembo na si kuangalia majira.
 
Umenilenga,
Nina saa 4 zote hazioneshi majira and am cool kabisa,

Nadhani uvaaji wa saa kwa sasa ni urembo na si kuangalia majira.

Ninahisi hata somo la kusoma saa za mshale itafikia muda liondolewe kwenye mitaala.
 
Saa nazipenda sana na nimezoea kuvaa; huwa ni jambo la mwisho kabla sijatoka chumbani kabla ya kustafutahi na kuelekea kwenye misele. Tangu simu zimeingia, hasa zenye auto update, SINA TENA SAA INAYOFANYA KAZI IPASAVYO. Navaa kama
pambo tu na siwezi kutoka bila kuivaa! Kila zama zina kitabu chake; ni mambo mengi tu yamebadilika kutokana na maendeleo ya teknolojia. Lini mara ya mwisho ulikwenda posta kuchukua au kutuma barua binafsi nje ya zile za kiofisi? Lini ulituma au kupokea TMO? Au lini uliandika au kupokea telegram ya taarifa ya dharula? Labda tuweke uzi wa kukumbushana mitindo mbalimbali ya maisha ambayo sasa imekufa yenyewe tu bila kuzuiliwa. Wenzetu kule kwa wazungu ambako teknolojia nyingi ndiko zinatokea kuna makubwa zaidi; ni wewe uchague likufaalo ulichukue au uliache; yapo magari yasiyo na dereva, unaita taxi kwa mfumo maalumu inakuja inakupeleka utakako; kama wewe ni msela hutaki dada poa, unanunua mdoli full size wa shape unayotaka, anakupapasa, ana joto la binaadamu, ana sauti, atakupa kwa staili zote utakazo. Na kwa wadada hivyohivyo; zipo zana loose, ziko mashine zinapeleka mapigo kwa kasi atakayo mdada n.k; all is about technology; wewe tu!!
 
Dah jamaa kama umeniona..nina Rado mbovu aisee ila popote siwezi kuiacha...asubuhi nikiisahau naweza kurudi home!!
 
Kuna replies zaidi ya 20 na ni wewe tu umesema kwamba unavaa saa nzima, itabidi tuongeze ratio aisee.

Big up.

cc Benny
Kama umezoea kuvaa saa hata ikiharibika unajikuta unaivaa kwa mazoea. Saa yangu sasa hivi inafanyakazi ila nilishaivaa ikiwa mbovu zaidi ya mwezi kisa betri.
 
Back
Top Bottom