Kwanini watu wanavaa saa mbovu/zisizo na majira?

Kwanini watu wanavaa saa mbovu/zisizo na majira?

Kama umezoea kuvaa saa hata ikiharibika unajikuta unaivaa kwa mazoea. Saa yangu sasa hivi inafanyakazi ila nilishaivaa ikiwa mbovu zaidi ya mwezi kisa betri.

Sure, na hii inasababishwa na uwepo wa mbadala wa kujua majira.

Maana kipindi hakuna simu isingekuwa rahisi kukaa na saa hata wiki ikiwa ni mbivu na unaivaa.
 
Ila watu wajinga kumbe ni wengi.. mm siwezi kuvaa saa isiyo na majira
 
Ila watu wajinga kumbe ni wengi.. mm siwezi kuvaa saa isiyo na majira
Mkuu kuna saa betri ikiisha changamoto! Saa yangu moja ukiweka betri za mtaani hizi siku moja tu imesimama, mpaka kujua anaeuza betri nzuri zaidi ya mwezi.
 
Kuna replies zaidi ya 20 na ni wewe tu umesema kwamba unavaa saa nzima, itabidi tuongeze ratio aisee.

Big up.

cc Benny
Hahaha, ratio iende juu
sioni dalili ya kushuka
bro na wengina wanakuja.
 
Gelesha .... hili neno sijalitumia siku nyingu, dah!!!
 
Kama umezoea kuvaa saa hata ikiharibika unajikuta unaivaa kwa mazoea. Saa yangu sasa hivi inafanyakazi ila nilishaivaa ikiwa mbovu zaidi ya mwezi kisa betri.

Mtu akikuuliza ni saa ngapi
unajiminya unatoa simu!
 
Simu INA onesha mda; Ubungo kuna SAA, feri kuna SAA, nyumbani kuna SAA, ofisini kuna SAA ,Posta kuna SAA, kooote ukipita utaona SAA, GARI inasaa, daladala inasaa!....YA MKONONI INATIA UVIVU SANA ndio maana mafundi SAA wengi wamegeuka SHOE SHINER TU
Ni kweli mkuu....nimeshazunguka sana kutafuta fundi saa aniwekee betri cjampata....mwaka jana nlikuwa Moro niliweka betri ikadumu miezi 8. Naenjoy sana kuvaa swiss yangu
 
Aisee, hii kitu nimeobserve. Nakumbuka nilikuwa nayo mbona mpk pale nilipoipoteza ndio nikanunua mpya nnadunda nayo ila nadhan betri ikiisha itavaliwa tu.
 
Dah kwel hapa ni jamii forum huwezi amin mimi nifunga Ndoa na saa mbovu kabsa
 
Ni aibu na ni uzembe wa hali ya juu kuvaa saa mbovu au iliyoisha betri,

Ni sawa na kutembea na kalamu iliyokwisha wino,yaani haiandiki tena!

Nasikitika kuona watu wengi wanaona kama ni Ufahari vile au Ujanja flani kusema; "Navaa saa lakini ni mbovu!!!!"
 
ba3117bc59b4db1fd2df8b8aa6c7b61e.jpg
 
Yan hata mimi sipendi saa mbovu ndo mana nnazo tu nyingi zimekaa ndani hazina betri,japo napenda sana saa lakini ni bora nisivae saa mbovu
buy a battery its not very expensive,lakini kuvaa saa na kuitumia ni mazoea sio kila mtu anakuwa hivyo.
 
Back
Top Bottom