Kwanini watu wa hali ya chini wanamchukia sana Rais Samia?!

Kwanini watu wa hali ya chini wanamchukia sana Rais Samia?!

Suzy Elias

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2021
Posts
1,056
Reaction score
6,208
Wiki jana nikiwa safarini kuelekea magharibi mwa Tanzania nilijipa kazi ya kutafiti uungwaji mkono wa Rais Samia kwa wananchi anaowaongoza.

Asilimia 90 ya watu wa hali ya chini hawamkubali Samia! Na ndani ya hizo 90% 50 yao hawataki kabisa hata kulisikia jina lake.Iliniogopesha!

Hali hiyo ilikuwa tofauti kwa wafanyabiashara, wengi wao wanadai hawasumbuliwi hasa na mambo ya risiti za EFD na kwao wanadai wanapiga pesa kwa lugha ya mtaani.

Kazi iendelee.
 
Ni mtanzania asiye na akili tu ndiye atampigia kura huyu bibi, hali ya maisha imekuwa ngumu sana na victims ni hao hao wananchi wenye maisha magumu.

Sasa ikitokea wakamruhusu kukalia hicho kiti kwa mara nyingine basi nitaamini Tanzania ina raia wa ajabu kuwahi tokea tangu dunia kuumbwa.
 
Huko ndiyo kutesa kwa zamu.

Kuna watu walikuwa namba moja kwa kula raha hapa duniani acha nao wawe wa mwisho ili waone uchungu wa kushika nafasi ya mwisho.

Tuliteseka kwa miaka 5+ acha nasi tule mema ya nchi sasa.
 
Wiki jana nikiwa safarini kuelekea magharibi mwa Tanzania nilijipa kazi ya kutafiti uungwaji mkono wa Rais Samia kwa wananchi anaowaongoza.

Asilimia 90 ya watu wa hali ya chini hawamkubali Samia! Na ndani ya hizo 90% 50 yao hawataki kabisa hata kulisikia jina lake.Iliniogopesha!

Hali hiyo ilikuwa tofauti kwa wafanyabiashara.Wengi wao wanadai hawasumbuliwi hasa na mambo ya risti za EFD na kwalo wanadai wanapiga pesa kwa lugha ya mtaani.

Kazi iendelee.
Kwa sababu hawataki kulipa Kodi,wamezoea vya bure na kulishwa neno la wanyonge huku wakiliwa na Wazalendo wa Chato kama hivi 👇

Screenshot_20220416-155519.png


Screenshot_20220416-155333.png


Screenshot_20220416-101843.png


Screenshot_20220416-101719.png


Screenshot_20220415-222639.png
 
Fanya utafiti, maeneo yenye masikini wengi, ukiishi hapo hutoboi, full uchawi, majini nakadhalika, masikini huwa hawapendani na hawapendi matajiri.

Nenda kigoma ujiji, ukijenga nyumba mpya kesho unaamka umekufa, hawataki maendeleo, mtoto akiwa na akili anarogwa akili, anakuwa zezeta, Kuna mikoa ambayo ukienda kwenu, siku ya kuondoka huagi.

Hawa magufuli aliwaaminisha kwamba kuwa masikini ni fahari, kuwa mnyonge ni fahari, hawakubali kumuona mtu yeyote anafanya juhudi walau ajenge nyumba ya bati, watamsema mji mzima, wengi huamua kujenga mbali na makwao.

Samia anahubiri utajiri, anahubiri mafanikio, hawa wanataka mtu awahubirie umasikini na unyonge, fitina na majungu.
 
Wiki jana nikiwa safarini kuelekea magharibi mwa Tanzania nilijipa kazi ya kutafiti uungwaji mkono wa Rais Samia kwa wananchi anaowaongoza.

Asilimia 90 ya watu wa hali ya chini hawamkubali Samia! Na ndani ya hizo 90% 50 yao hawataki kabisa hata kulisikia jina lake.Iliniogopesha!

Hali hiyo ilikuwa tofauti kwa wafanyabiashara.Wengi wao wanadai hawasumbuliwi hasa na mambo ya risti za EFD na kwalo wanadai wanapiga pesa kwa lugha ya mtaani.

Kazi iendelee.
Ni kweli tupu
 
Wiki jana nikiwa safarini kuelekea magharibi mwa Tanzania nilijipa kazi ya kutafiti uungwaji mkono wa Rais Samia kwa wananchi anaowaongoza.

Asilimia 90 ya watu wa hali ya chini hawamkubali Samia! Na ndani ya hizo 90% 50 yao hawataki kabisa hata kulisikia jina lake.Iliniogopesha!

Hali hiyo ilikuwa tofauti kwa wafanyabiashara.Wengi wao wanadai hawasumbuliwi hasa na mambo ya risti za EFD na kwalo wanadai wanapiga pesa kwa lugha ya mtaani.

Kazi iendelee.
Hizi ni nongwa tu hiyo 90% uliyotaja ni watanganyika ambao hawakupenda kuongozwa na rais mwanamke hasa hasa kutoka Zanzibar., msubirini Ndugai na aila zake mama atakapomaliza muda wake 2030., shuwayn..!!
 
Ni mtanzania asiye na akili tu ndiye atampigia kura huyu bibi, hali ya maisha imekuwa ngumu sana na victims ni hao hao wananchi wenye maisha magumu.

Sasa ikitokea wakamruhusu kukalia hicho kiti kwa mara nyingine basi nitaamini Tanzania ina raia wa ajabu kuwahi tokea tangu dunia kuumbwa.
Tutapiga kura, na mama atarudi, wewe unayekaa sebuleni kwa shemeji unasubiri Hela zikufate hapo, lazima ulie maisha magumu, toka nje kafanye kazi. Kura yangu kwa SSH
 
Sasa Kama mama anapita juu angani, January anapita angani kukagua bwawa, Nape anapita angani kukagua post cord ni lini wananchi watakutana na viongozi wao?

Mwaka umepita ila ziara za nje na za mikoani zipi ni nyingi?

Kwa sasa UNAJUA MI NI NANI imerudi kwa sababu kila mfanyakazi ana uhakika Kesho Yuko kazini hata Kama ripoti ya CAG imemtaja.
Kwa hayo machache viongozi watajifariji kwa sifa za magazeti ya Jamvi la Habari, Machinga, Uhuru na Makita.
 
Ni mtanzania asiye na akili tu ndiye atampigia kura huyu bibi, hali ya maisha imekuwa ngumu sana na victims ni hao hao wananchi wenye maisha magumu.

Sasa ikitokea wakamruhusu kukalia hicho kiti kwa mara nyingine basi nitaamini Tanzania ina raia wa ajabu kuwahi tokea tangu dunia kuumbwa.
Watanzania hua hawapigi kura bali wanawekewa Kiongozi ambaye wenye Nchi washamuandaa,

Jiandae kisaikolojia 2025 Mama Ikulu.
 
Fanya utafiti, maeneo yenye masikini wengi, ukiishi hapo hutoboi, full uchawi, majini nakadhalika, masikini huwa hawapendani na hawapendi matajiri.

Nenda kigoma ujiji, ukijenga nyumba mpya kesho unaamka umekufa, hawataki maendeleo, mtoto akiwa na akili anarogwa akili, anakuwa zezeta, Kuna mikoa ambayo ukienda kwenu, siku ya kuondoka huagi.

Hawa magufuli aliwaaminisha kwamba kuwa masikini ni fahari, kuwa mnyonge ni fahari, hawakubali kumuona mtu yeyote anafanya juhudi walau ajenge nyumba ya bati, watamsema mji mzima, wengi huamua kujenga mbali na makwao.

Samia anahubiri utajiri, anahubiri mafanikio, hawa wanataka mtu awahubirie umasikini na unyonge, fitina na majungu.
Very weak argument
 
Hizi ni nongwa tu hiyo 90% uliyotaja ni watanganyika ambao hawakupenda kuongozwa na rais mwanamke hasa hasa kutoka Zanzibar., msubirini Ndugai na aila zake mama atakapomaliza muda wake 2030., shuwayn..!!
....unayo hoja.
 
Ni mtanzania asiye na akili tu ndiye atampigia kura huyu bibi, hali ya maisha imekuwa ngumu sana na victims ni hao hao wananchi wenye maisha magumu.

Sasa ikitokea wakamruhusu kukalia hicho kiti kwa mara nyingine basi nitaamini Tanzania ina raia wa ajabu kuwahi tokea tangu dunia kuumbwa.
Hehe

Enzi za mwendazake mlilalamika

Huyu mnalalamika

Kwa kifupi marais wote waliyopita ni

Mwendo wa watu kulalama

Ova
 
Back
Top Bottom