Kwanini Watanzania wengi wanataka IGP Sirro aondolewe? Utendaji wake haufai?

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
31,661
2,000
Mkuu wa jeshi la polisi ndio msimamzi mkuu wa shughuli za Jeshi hilo kwa kila namna, kuanzia utendaji, nidhamu na hata kufanya kazi kwa misingi ya haki.

Kila kona sasa hivi inaonekana wananchi hawana imani na IGP Sirro.

Je ameshindwa kusimamia polisi kutenda haki?

Huyu mama Suzan Kaganda ndio atatenda haki?

Malalamiko kwa Sirro ni mengi juu ya kutetea uovu wa askari. Wanasiasa, wakulima na hata wananachi wa kawaida wanalalamika mitaani. Je ni kweli hafai?
Umefanya tafiti wapi ya hao watanzania wengi? Sema bavicha!
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
50,110
2,000
Mkuu wa jeshi la polisi ndio msimamzi mkuu wa shughuli za Jeshi hilo kwa kila namna, kuanzia utendaji, nidhamu na hata kufanya kazi kwa misingi ya haki.

Kila kona sasa hivi inaonekana wananchi hawana imani na IGP Sirro.

Je ameshindwa kusimamia polisi kutenda haki?

Huyu mama Suzan Kaganda ndio atatenda haki?

Malalamiko kwa Sirro ni mengi juu ya kutetea uovu wa askari. Wanasiasa, wakulima na hata wananachi wa kawaida wanalalamika mitaani. Je ni kweli hafai?
wewe unamuonaje?
 

Criterion

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
11,472
2,000
Kosa kubwa ni hili mnalolifanya la kuunganisha kila kitu na siasa za vyama. Naomba muongeze upeo ili mjadili vitu kwa weledi. Kuping akila kitu kunaubaya gani kama vitu ni vibaya?

Mfano:- Tozo za simu, tunajua zinaumiza wananchi, wapige makofi kwa sababu ni wanaccm? Je wanaopinga tozo in wana ccm tu?

Mfano:- Kuhalalisha ufisadi na kudidimiza maisha ya raia wengi kwa kukosa huduma, mikitaba ya ovyo na, kukosa uwajibikaji wa srikali. watu wasipinge kwa sababu gani? Inahitaji chama cha siasa kuona maumivu ya ukosefu wa ajira nchini na mazingira ovyo ya uwekezaji? , ubadhilifu wa mali ya umma kama wale wezi wa wizara ya fedha waliokamatwa halafu kesi ikayeyuka, bila mwendelezo. Watu wkaubaliane na lipi? Kukamatwa ama kupotezewa kwa tuhuma? Au kwa utashi wako wawe wanayumba tu wasiojiamini? Washangilie kukamatwa kwa wezi hao kwa vile serikali iliwakamata na halafu tena washangilie kupotezewa kwa tuhuma kwa vile ni seriklai imepotezea?

Unasema Chanjo hii ni hatari na inahitaji udhibiti wa kitaalam ili kuhakikisha kwamba haitakwa na madhara kwa watumiaji, na kwa kuwa haijapitia michakaoto yote, tusubiri kwanza, na watu wanakuelewa wanakuung amkono, halafu baada ya miezi kadhaa , wewe huyo huyo serikali inasema chanjo chanjweni kwa kuwa nawegine wanachanjwa. Unasema haya bila rejea rekebishi ama rejea samihi, kwamba tulikosea, halafu unataka watu wakuelewe na wakuunge mkono. Hivi hawa watu ni binadamu ama misukule na maroboti?

Ningekuelewa kwamba, wanaopinga ni walisoma shule na wajasiri wa kutaka kuelewa, wasiotaka kufanywa misukule kifkira, hapo ungeeleweka. Lakini ukisema CHADEMA, unapwaya sana. Inaonekana wewe pia una tatizo la uelewa.
UKILETA PUMBA, WENYE AKILI WATAKUPINGA TU, UKILETA MEMA WENYE AKILI WATAKUPONGEZA NA KUKUNG AMKONO HUKU WAKIKUONGEZEA MAARIFA MAPYA.

Hiyo ya kusema kila mtu akiping ajambo la serikali basi ni adui wa ccm, ni upumbavu.
Kusema watanzania wengi siyo kweli sema wanachadema wengi walio mitandaoni wengi wanapinga Kila kitu kinachofanywa na serikali ndo wanapinga uwepo wa police ambao wanawaita policcm.
Wanasahau IGP siyo cheo Cha kisiasa ambacho hata lissu angeweza kugombe
 

epsonL

Member
Aug 10, 2021
34
125
Huyo Kaganda mwenyewe mnamharibia maana hicho cheo sio cha kisiasa , na Polisi sio lazima apendwe ,
 

Manelezu

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
1,675
2,000
Watanzania wengi? Hao watanzania wengi umewatoa wapi? Nyie chadema vichaa kweli. Sirro ni kati ya ma IGP bora kabisa kuwahi kushika hiyo nafasi Nchini.
 

Detective Cpl

Senior Member
Jul 21, 2021
198
500
Questionnaire? seriously?
hiyo ndio njia uliotumia? probably kaeneo ni kadogo una present as if ni nchi nzima.
hapo hamna kitu
Questionnaire dunia ya leo inafanyika kidigital siku hizi. Acha kukariri. Nchi nzima inafikiwa na dodoso kwa dk mbili tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom