Kwanini watanzania wana matusi sana?

  • Thread starter my name is my name
  • Start date

my name is my name

my name is my name

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
812
Likes
376
Points
80
my name is my name

my name is my name

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
812 376 80
Watanzania wana matusi sana. Unaweza ukakuta post ina comments 500 basi comments 450 zote ni matusi. Tofauti na post ambazo sio za watanzania katika hizo comments 500 unakuta 10 au 20 ndio wametukana wengine wana comment kutokana na post au wana joke lakini sio matusi ya nguoni.kuja kwa watanzania sasa wewe utawapenda unakuta mtu ameandika tusi mpaka wewe msomaji unastuka halafu unajiuliza kama mimi msomaji nimestuka hivi huyu muandishi itakuwa vipi? halafu una conclude Hapana hii comment lazima itakuwa imejipost wenyewe hakuna mtu anaweza kupost hivi. Baadae unakumbuka hamna haiwezi kuji post wenyewe lazima kuna alie post, mwisho wa siku unabaki njia panda imejipost au imepostiwa? Wana matusi kama wamesomea vile mengine hata mtu hujawai kuyasikia.sijui ni nini nyie watanzania Hebu pu nguzeni matusi ndio maana mna dharaulika mna akili za kutambua majina yenu tu na sehemu mnaishi lakini hamna akili kwenye mambo ya ulazima. Mbadilike
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
2,856
Likes
5,075
Points
280
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
2,856 5,075 280
Wengine wanafanya hapa JF kama ndio sehemu yao ya kumalizia stress zao za maisha kwa kutukana wenzao! Nadhani ni stress za maisha tu pamoja na malezi mabaya toka utotoni! Hapa nimewaongelea wale watukanaji sugu wa jf.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,394
Likes
34,380
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,394 34,380 280
Wengine tunapenda kufanya hayo matusi tu
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,729
Likes
13,988
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,729 13,988 280
Huku pia wako wengi tu wanapenda kutukana lakini mimi nimezungumia social media kwa jumla
Ahaa huko Insta huwa naona matusi mpaka nilifutilia mbali ile application
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
3,020
Likes
2,183
Points
280
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
3,020 2,183 280
Makuzi yetu wengi ni uswazi,matusi unaanza kuyapata mapema tu
 
my name is my name

my name is my name

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
812
Likes
376
Points
80
my name is my name

my name is my name

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
812 376 80
Wengine wanafanya hapa JF kama ndio sehemu yao ya kumalizia stress zao za maisha kwa kutukana wenzao! Nadhani ni stress za maisha tu pamoja na malezi mabaya toka utotoni! Hapa nimewaongelea wale watukanaji sugu wa jf.
Ni tabia mbaya sana lakini mbaya zaidi wenyewe wanajiona wajanja 😂😂
 
mkulu senkondo

mkulu senkondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
847
Likes
1,195
Points
180
Age
24
mkulu senkondo

mkulu senkondo

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
847 1,195 180
Halafu wanapenda kutumia maneno kama; usengerema, kuamber rutty, kushikishwa ukuta, kuchanuliwa marinda, nk
 
sikongefdc

sikongefdc

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2017
Messages
757
Likes
660
Points
180
sikongefdc

sikongefdc

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2017
757 660 180
Mwenyekiti alianzisha kampeni ya kushikisha "UKUTA" vijana wake, sijui alishikisha wangapi. Daah
 
D

DASM

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
247
Likes
232
Points
60
D

DASM

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
247 232 60
Watanzania Wana matusi nimeprove Ila ni watu waoga zaidi Duniani . Nyerere aliwai kusema kama ametengeneza kizazi cha watu waoga Mungu amsamehe. Watanzania ni watu waoga Sana ila kutukana wanaweza.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,418
Likes
1,894
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,418 1,894 280
Mitusi ipo insta huko hapa tunatukanana kisomi, imeletwa hoja, unajibu kiungwana unajibiwa mitusi ya ajabu.
Sasa na wewe kwenye beleshi huweki kipawa,unaleta kabisa vile vidampa kumwaga uchafu.spedo call it a speedo muende sawa.
 
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
340
Likes
267
Points
80
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
340 267 80
Umeandika kitu cha maana sana hili hata mimi huwa nashindwa kulielewa unakuta kijana huku mtaani katika mazungumzo yake katika maneno kumi tano ni matusi, cha ajabu mitandaoni nako ndo hatari mtu atoa matusi mpaka unahisi kama amelelewa na ibilisi, sio ajabu kupitia huu uzi ukapokea matusi.

Kuna mmomonyoko mkubwa sana wa maadili nadhani TRA wangeanza kutoza kodi kwa kila tusi tungekusanya pesa nyingi mno za kujenga SGR na Nyerere George, kwa nini mtu afanye biashara ya matusi bure?.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,329
Likes
11,919
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,329 11,919 280
Matusi matamu, ukianza kutukana huwezi kuacha. Hasa upate wa kutukanana nae......
 

Forum statistics

Threads 1,238,884
Members 476,223
Posts 29,335,553