Kwanini watanzania wana matusi sana?

  • Thread starter my name is my name
  • Start date

Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,232
Likes
15,109
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,232 15,109 280
Sidhani kama tuna matusi as such, lakini tunaongea mambo yasiyo na msingi kabisa. Yaani tunapenda kuongea mambo yasiyo na tija kwetu na kwa jamii.
 
theohphilly

theohphilly

Senior Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
163
Likes
112
Points
60
Age
29
theohphilly

theohphilly

Senior Member
Joined Aug 20, 2013
163 112 60
Kuna mahusiano ya tabia kama izi na Umaskini....Maskin ni watu flan sio Emotional..muda mwingi wana Hasira,Chuki..kulaumu wengine & hapendi kusaudia bali kukomoa ..nimejaribu kuchnguza hii tabia ya Kutukana ..kwenye page Za Facebook za Redio DW,BBC,VOA.comments za wabongo nyingi ni matusi ukifananisha na Wakenya & UgandaS ..kifup sio Tabia nzuri
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,687
Likes
1,960
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,687 1,960 280
Matusi ndiyo yaliyowaleta duniani.... acha watukane mwaya siku iingie!
 
Mama Sabrina

Mama Sabrina

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
15,622
Likes
24,791
Points
280
Mama Sabrina

Mama Sabrina

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
15,622 24,791 280
Maisha magumu wanamalizia hasira jf
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
8,658
Likes
11,039
Points
280
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
8,658 11,039 280
Wewe hakuna watu wenye matusi kma waarabu na wazanzibar
 
Mefloquine

Mefloquine

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
26
Likes
38
Points
15
Mefloquine

Mefloquine

Member
Joined Dec 6, 2018
26 38 15
Hiyo ni dalili ya watu wengi kuwa na stress za magonjwa yasiyotibika, kipato duni, ungaunga mwana, roho mbaya, uchawi na dhambi nyinginezo.
 
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
351
Likes
473
Points
80
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
351 473 80
Wengine wanafanya hapa JF kama ndio sehemu yao ya kumalizia stress zao za maisha kwa kutukana wenzao! Nadhani ni stress za maisha tu pamoja na malezi mabaya toka utotoni! Hapa nimewaongelea wale watukanaji sugu wa jf.
Jf naona hakuna matusi sana bhanaa wee! Insta sijui ni matusi ya taifa gani ni mapya matupu hasa wanaume
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,517
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,517 280
uongo mtupu... kuna watukanaji kuzidi mizungu ya huko ulaya? kila kitu utasikia tu fak fak fak
 
hydarybairu

hydarybairu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
216
Likes
127
Points
60
hydarybairu

hydarybairu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
216 127 60
Write your reply...matusi yana saidia ufanyaji kazi na kuondoa stress
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
2,856
Likes
5,075
Points
280
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
2,856 5,075 280
Jf naona hakuna matusi sana bhanaa wee! Insta sijui ni matusi ya taifa gani ni mapya matupu hasa wanaume
Huko mimi sipo mkuu ila napo kama kuna matusi basi ni tatizo kubwa sana.
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,672