Kwanini wanawake wengi wanavuta bangi sikuhizi?

Kwanini wanawake wengi wanavuta bangi sikuhizi?

legalize ganja, its just a plant

Hakuna button ya like mkuu... Basi wacha nikulike namna hii. Sio tu jani, ila ni zao la biashara pia. Pesa mingi sana inapotea on black marijuana market wakati ingekuwa legal watu tungepiga ela ndefu sana na serikali ingepata mshiko mrefu tuu. Embu wenye sauti pigeni kelele huko bungeni, najua kuna wakuu wa nchi wanapita pita humu. Chukulieni hii siriaz, kama nchi tunaweze kupiga ela mingi sana from Marijuana farming and processing. Tena ya kwetu ni Baab Kubwa!

Alafu masista duu kuvuta isiwe jambo la kushangaza. Mbona ni stimu kama nyiningine tuu? Wacha wavute wapate stimu alaaah!
 
Wengi wao wanavuta ili wawe warembo, wanapenda wawe high wachnagamke wawe huru ku act wanacho taka.

Kuna ofisi flani niliwahi fanya kazi, boss wa kike alikuwa akipuliza vizuri tu...

Mfano ili aibu iondoke , uwe mchekeshaji mwenye points na kuuvaa uhalisia na kuwa serious, ili uweze kuwa play role yeyote ile ni lazima idhaniwe kuwa unavuta bangi...

Bangi imekuwa kama kisingizio au msaada wa hawa dada zetu katika swala la kujiamini...

Uzuri ni kwamba ni waoga mno...hata kama ni wavutaji bangi zao hazina tofauti na kilevi cha mrungi "handasi"
Yaani ukishtuliwa kidogo tu ..kwisha you turn in to normal conscious
 
Dah!
Ila Bhangi tamuuuuu kwakwelii...Acha tuu wavute, we usiyemfikisha aliyevuta bhangi nenda kwa dokta mwaka akakuongezee tatizo ili umfikishe mvuta sigara.
 
Nimefanya utafiti nimejiridhisha King'asti wangu hatumii jani.

Mada nyingine mtavunja ndoa za watu salaale!.....


(((kidding)))
 
Last edited by a moderator:
dah kuna mdada mmoja married stori zake kila mara anataka kujaribu bangi.... ngoja nkamvutishe fasta

Utamtia na utamfira.. Bhangi kwa masela, kwa wanawake duuuh.

Bhangi ume memwaga na pepa umechana masela utawambia Nini..
 
Hakuna button ya like mkuu... Basi wacha nikulike namna hii. Sio tu jani, ila ni zao la biashara pia. Pesa mingi sana inapotea on black marijuana market wakati ingekuwa legal watu tungepiga ela ndefu sana na serikali ingepata mshiko mrefu tuu. Embu wenye sauti pigeni kelele huko bungeni, najua kuna wakuu wa nchi wanapita pita humu. Chukulieni hii siriaz, kama nchi tunaweze kupiga ela mingi sana from Marijuana farming and processing. Tena ya kwetu ni Baab Kubwa!

Alafu masista duu kuvuta isiwe jambo la kushangaza. Mbona ni stimu kama nyiningine tuu? Wacha wavute wapate stimu alaaah!

Ihalalishwe tu..
 
Hivi kwanini masista duu wa mjini wamekua wala bangi sana?tena wasomi?tena they are proud?nini chanzo ya yote haya?

Mkuu ni mapinduzi ya kizazi cha leo , unaambiwa mpaka
wamefikia hatua ya "kuilevya K kwa kutumia bange" , yaani
ni ajabu na kweli.
 
Hii issue uanza pale unapotumia sana shisha mwisho unajikuta umeshavuta na ndumu. .. Mungu awasaidie
 
Bangi nibangue baba nimuone kama mtoto kitu cha ukelewe hicho kimechambuliwa mbuzi lazima ukae
 
Kama moshi wake wanaweka kwenye Papuchi unashangaa wakiivuta??? Hii haki sawa imeharibu utamaduni wetu sana
 
Jamani mnatuonea.......uongo tu.....

Kwahiyo Hata Huyu Mbunge Wa " Cow Way " Na Yeye Utabisha Kuwa Havuti JANI Wakati Kijiwe Chake Kikubwa Ni Pale Kituo Cha Mbele DAWASA Barabara Kuu Ya Kwenda Kwa " NIMESTAAFU Nipo Msoga ". Pia Nina Dada Rafiki Yangu Ambaye Ni Bosi Tena Wa Ngazi Ya Juu Kabisa Twiga Cement Ofisi Zao Za Kona Ya Masaki Ni Raia Wa Nchi Ya Akina Kalusha Bwalya Anaivuta Hii Kitu Nadhani Ana Undugu Pengine Kwa Mbali Na Hayati Bob Marley.
 
Back
Top Bottom