Kwanini wanawake wanene wanapenda sana kufanya mapenzi?

Kwanini wanawake wanene wanapenda sana kufanya mapenzi?

Tatizo siyo huo unene bali inategemea na homoni za mwanamke husika anaweza kuwa mnene au mwembamba
 
Aisee hii mada ina ukweli flani maana hapa ninapoishi kuna lijimama yani vijana wameligeuz uwanja wa taifa.
Kila anayetaka kuchez mechi anachezea kwa hilo jimama ni bonge.
Lilikuwa linaishi na mwanaume wanaendana umri alilikimbia kwa madai kuwa litamuua maana linataka kila muda wakati yeye anakuwa kachoka.
 
mpe number yangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
FB_20170807_13_09_34_Saved_Picture.jpg
FB_20170807_13_09_34_Saved_Picture.jpg
 
Back
Top Bottom