Kwanini wanawake wanene wanapenda sana kufanya mapenzi?

Kwanini wanawake wanene wanapenda sana kufanya mapenzi?

MBONA SIJATOMBANA MIAKA 2 SASA?
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] UKU FB AU MEKOSEA[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]

Mungu Ni Mwema
 
Kuna kipindi nilikua naonekana kama mmama aseeeh .. Saiv thanks nimepungua sio kwa kumaintain huku!! Mungu anisaidie


Mahondaw wa Smart911



Mahondaw wa Smart911
 
Mambo yakuoa mwanamke amabaye humpendi kiviilee,akikifu anaboa kinoma,wanabaki wa nje tu ndiyo wanamtamani,na wao siyokwamba wanataka awape kila siku,wanataka maramojamoja tu.Tuoe wanawake tunaowapenda.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mvumilieni ni mtoto huyo....mashine yake bado ndogo
 
Nyie haya mambo yanaendana na hisia zako kwa yule ulie nae kama unamfeel basi utatamani akutombe kila saa kila siku na kama haumfeel hutataka hata muda wa yeye kurudi nyumbani ufike..lakini sio kusema eti wanene ndo wanapenda sana kutiwa wala nini..naongea kwa eksipiriensi
 
Hawaridhiki kabisa,siku saba za week wanataka tu kufanya mapenzi.
Acheni hizo,wengine tunakazi ya kufanya siyo muda wote tuwafikirie nyinyi.
Nataka mwanamke wa dizain hiyo anaetaka muda wote kupigwa mashine huku mikoan hawapo msaada kwa dsm nataka na mie anaetaka kila siku

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyie haya mambo yanaendana na hisia zako kwa yule ulie nae kama unamfeel basi utatamani akutombe kila saa kila siku na kama haumfeel hutataka hata muda wa yeye kurudi nyumbani ufike..lakini sio kusema eti wanene ndo wanapenda sana kutiwa wala nini..naongea kwa eksipiriensi
Na wewe ni mnene?
 
Siyo kweli. Tumesuluhisha kesi nyingi za wanawake wanene wanaolalamikiwa kuwa wanawanyima waume zao unyumba. Asilimia kubwa ya hizo waume zao wamekiri kuwa wake zao hao ni waaminifu, hawana mahusiano nje ya ndoa, lakini hawapendi kufanya tendo la ndoa.
Kwel kabisa..huwa wagumu kutoa papuchi. Sijui hawana hisia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawaridhiki kabisa,siku saba za week wanataka tu kufanya mapenzi.
Acheni hizo,wengine tunakazi ya kufanya siyo muda wote tuwafikirie nyinyi.

ukiona hivyo ujue kazi yako ya ukunaji unaifanya vyema......😵😀 maan kila akikuona anatamani mechi...
 
Back
Top Bottom