Kwanini wanawake wanene wanapenda sana kufanya mapenzi?

Kwanini wanawake wanene wanapenda sana kufanya mapenzi?

Umenikumbusha enzi zangu chuo,, kuna mtoto wa kitanga mnene kila siku alikua akija ghetto kupata dushe....hara awe na test kesho Yake ila ilikua lazima ajee....
Nlikua namwita kibo means kibonge

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Napenda sana mwanamke mnene

mwanza kwetu
 
Wanakuwa na hormone ya **** nyingi
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377] [emoji377]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanangu unatutia aibu wanaume.kweli hii ni nshu ya kulalamika??bila shaka unatokea dar!!!uku mikoani tukisafiri wakr zetu wanapumua...kumbr uko mjini ni kinyume...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wenzako wana wanne na wote wanapigwa pichu na kinaika wewe kamoja lkn kinakuendesha

Siyo bure muombe mwenyezi atakusaidia

Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu hapo hapo anataka awe na mchepuko wakati huyu bonge 1analalamika kila siku yeye aseme tu hamridhishi ndiyo maana kila siku anataka wewe sekunde 8 hoi hapo anatakaje!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom