Kwanini wanawake wanene wanapenda sana kufanya mapenzi?

Kwanini wanawake wanene wanapenda sana kufanya mapenzi?

Hawaridhiki kabisa,siku saba za week wanataka tu kufanya mapenzi.
Acheni hizo,wengine tunakazi ya kufanya siyo muda wote tuwafikirie nyinyi.

MALIZIA WANENE NA WAFUPIIII, pia jaribu mwangalia vidole vyake vya miguuni kama ni vinene na vimebanana basi kazi unayooooo... hao wanapenda kunjunjwa baraaa hadi wanachekaga wakati mpambano wakukata na shoka ukiendelea
 
Wanaume wa dar bana mnasikitisha sana hata kuhudumia wake zenu kwa ufasaha ni tatzo kutwa nzima mnashindia chipsi et na mahind ya kuchoma yaliyotiwa ndim na pilipili... Waambieni wake zenu wawaulize wanawake wenzao wa mikoani shughuli tunazowapa..

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi Rombo nayo ni Dar, mbona wanawake wanaazima dushe toka nji y'all jirani na watu wapo kimya.
 
Ni kweli wanawake wanene ni waaminifu sana, kwasabb ngono kwao ni kero. Wanawake wanene hawapendi ngono.
Sio kweli mkuu. Mapenzi inategemea na mtu na Umri. Kama mwanamke yupo kwenye Umri wa miaka ya 25 mpaka 18. Tena akiwa na mimba unaweza mkimbia kila dakika anataka kutiwa tiwa na akipata mtu ambae ana mtia kila dakika Lazima apendeze sana. Ana nawili na utasikia mimba yake Imependeza kumbe mashine iyo
 
Hivi jaman hao wanawake wanaotakaga rungu la pimbi muda wote wanakuwaga wapi mbona mie sijawahi kubahatika wangu wengi nikiwapelekeaga moto kidogo wanaanza kunikwepa wanahisi kama nawakomoa

Sent using Jamii Forums mobile app
Nenda hospital ukavalishwe Pete kabla ya kampeni ya Bill Gates aijaisha
 
Acha uvuvi kijana , mwanaume mzima unakuja mbele za watu unalalamika kwamba unashindwa kumhudumia mwanamke?? Aibu gan hii nnatuletea nyie wala chips na mihogo ya kukaanga??? Acheni ujinga hii ni aibu kubwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
kweli huyo hata mm ninamtaka kabisa. kila siku mara 6 angalau. huyu hayaki tena. njoo uchukue wangu mara 3 au 2 kwa wiki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom