Kwanini wanaume wanatongoza mabinti wenye umri mdogo?

Kwanini wanaume wanatongoza mabinti wenye umri mdogo?

Huyo mzee ni hatari....ila nafikiri mpe tahadhari ya mwisho....
 
Ameanzaje kukwambia wewe na sio mkeo, au wewe ndio wale washkaji zetu wanaoitwa baba baby.....???
Mkuu hilo nalo neno kama huyo mkuu anamke inatakiwa zianze kwa wife...
 
Hapa mimi sioni kesi yoyote labda kesi ya bwana magode na huyo mzee kumgombania binti..

Hivi kwa mfano ukija kungundua kama mzee mwenzio alikuwa anamgegeda kwa miezi 6 iliyopita ila kwa sasa kuna terms fulani hawaendi sawa akaamua kukutumia wewe kama break up tool utafanya nini?? You never know.. with women
 
Haya masuala mwachie mke wako utapata kesi nakwambia shauri yako.
 
Anaogopa wakubwa wenzake wana rambo, yeye ana muwa iyampwelepwetaaa bureee, bora dogo dogo wanasumaku na cc tunachuma, full kunasiana

hahahahahahaaaaaa!!wee mtu ni shiidah!
 
Last edited by a moderator:
Binti mmoja wa kabila moja maarufu kutoka kaskazini alikuja kwa babake na kumwambia amepata mchumba. Msee akamwuulisa ana kasi gani? Binti akajibu ana kibanda soko kuu Arusha. Msee akamfukuza na kumwambia asichanganye mapensi na shule kwani binti alikuwa anasoma Uhasibu. Ikapita muda binti akarudi na kumweleza msee kwamba nimepata mchumba mwingine. Binti akaendelea kijana baba yake ana hoteli kubwa ya kitalii Arusha.Msee akamjibu najua mwanangu una akili sana kuchanganya mapensi na shule haiwesi kukupa matatiso. Mlete mkwe nyumbani. Chezea pesa. Funzo umemwona mzee kwa sababu pochi ndogo. Angekuwa na hoteli ya kitalii huyo binti ungempeleka mwenyewe.
 
Back
Top Bottom