Kwanini wanaume wanatongoza mabinti wenye umri mdogo?

Kwanini wanaume wanatongoza mabinti wenye umri mdogo?

"Mtoto wa mwenzako ni mkubwa mwenzio"mtunzi wa huu msemo ni CHANGUDOA
 
Hekima huwa mshindi kuliko hasira wakati wote inanishangaza sana kama wewe mwanaume unaweza taka kufanya kitendo kama hicho,hivyo wanafanya wanawake wanaume huwa tunajenga fikra huru na hai zenye uwezo wakusimamia maamuzi mahali popote na kwa yoyote,leo huyo binti kakuambia hivyo kwa sababu ni huyo mzee,je akikutana na kijana wa rika lake asiye na mbele wala nyuma na akadungwa mimba na ikakataliwa na pengine apate magonjwa na pengine aje awaambukize nyie hapo nyumbani.

Shughulikia mzizi wa tatizo na siyo matokeo ya tatizo,mpe huyo bint yako elimu ya kujitambua ajue Kusema NO na awe na uwezo wakuisimamia,popote nakwa yoyote,kwa hiyo unataka kusema mkeo akipigwa sound huko akija kukuambia utajifungasha kwenda kwa huyo jamaa na siyo kumuweka sawa mkeo na labda nikuambie jambo moja kiwa siyo rahisi kwa ndoa ya huyo mzee kuvunjika kama ukifanya unachotaka.

Kwa sababu ya umri wao na pia hawajafanya sex na katika jamii hii ya kitanzania,mwanaume kutongoza siyo ajabu hata kidgo...kwa hiyo niseme tu kuwa fanya maamuzi kama mwanaume achana na maamuzi hayo ya wanawake,jenga fikra huru kwa huyo binti,je usipokuwepo siku nyingine na akakutana na mwingine?
 
Skendo hii imenikumbusha enzi za mzee kapuya,hivi iliishia wapi ile kesi,au ndo wenye nchi hawaguswi??halafu wakifa wanataka tuwamwagie sifa lukuki wasizostahili,na iwe mwisho kumpaka mafuta kwa


Mzee kapuyaaaa!!!hivi kesi yake iliisjia wapi
 
Ameanzaje kukwambia wewe na sio mkeo, au wewe ndio wale washkaji zetu wanaoitwa baba baby.....???
 
Sikuizi hakuna mtoto unaweza sema jirani msumbufu kumbe binti yako ndo mchokozi
 
Muitie wazee wenzake kwanza.ikiwa ngumu we haribu tu kama mbaya bola iwe mbaya tu ....!!!
 
psychological problems :A S 465::A S-alert1::A S-alert1::A S-alert1:

 
Hivi hayati Komba yule aliye pigwa nae picha alikua ana umri gani vile?Nauliza tu...
 
Sie wenye mababu ngoja tupite...!

Halafu mbona anakusaidia kazi za nyumbani???if she is 19....hakutakiwa kuwa hapo...

Huyu mzee amuoe tu kihalali ijulikane ila km huyo binti anampenda,muulize mwenyewe huyo.binti km anampenda huyo mzee....ahalalishwe lol i think sheria ya Tanzania inasema if you are above 18 ruhusa kuolewa............lol........km hampendi ndio ukampige mkwara huyo mzee,maana hivi vibinti vinavyochepuka sometimes huwa havieleweki ukute anakulalamikia wewe huko nje akikutana na huyo mzee anamchekea chekea tu....
 
Mfate tena huyo Mzee umuoneshe sms zake, then mkomalie unazipeleka kwake.
 
Ilisha tokea Kwa rafiki yangu kumsumbua msichana wangu wa Kazi nilicho fanya ni kutumia ile namba Ya mfanyakazi kumpigia na kumpiga mkwara Na nili mwambia kuanzia leo hii namba natumia mimi the endelea kunipigia na kunitumia sms nitakuumbua kwa mkeo.
Ilikua mwisho hakufanya hivyo tena.
 
Wewe umeoa? kama umeoa unaposema binti keshaleta malalamiko kwako una maana "kwenu we na mkeo"? kama ni kwako tu kwa nini si kwa mkeo?
kama unasema binti kazaliwa hapohapo mzee anamuona ina maana wazazi wa huyo bint wapo jirani. hiyo kesi kaipeleka kwa wazazi wake AU NI KWAKO TU? naona ilo game lina wahusisha watu watatu, huyo mzee, huyo binti na WEWE!
 
Mtu km huy inatakiwa umuweke waz hadi jina lake na anakoishi ili akome kwann uweke mafumbo kwa jambo km hili, mtaje tu jina kudadadeki.
 
Back
Top Bottom