Kwanini wanaume wa Tanzania wapo hivi?

Kwanini wanaume wa Tanzania wapo hivi?

wanaume wa tanzania weng wana maneno machaf. hawajui mapenz. mnakataa lakin ukwel ndio huo. mnasema tamthilia nan amekwambia tamthilia?

Wafundishe basi....maana wasiojua ni sharti wajulishwe...au unataka kusema wanajua ila hawataki kutenda sawa na wajuavyo....
 
Ogopa sana watu ambao akili zao bado zimeshikwa na ukoloni. Kila kitu kizuri ni cha mzungu. mwanaume kama hana nia nzuri na wewe haijalishi ni mzungu au mwafrika. Umewahi kujiuliza kwa nini huko ulaya mahusiano hayadumu kwa muda mrefu? Rate of divorce ni kubwa kusiki huku kwetu. HAYA nu maswali ambayo wanawake wote wanaoamini mahusiano mazuri ni kuwa na mzungu.
 
mwanaume wa tanzania aktongoza akijbiwa maneno machaf nae anatoa maneno machaf. mwanaume wa kizungu akijbiwa maneno machaf ananyamaza anazidsha upendo mpk unaona aibu kwann ulkuwa unamjbu vbaya. mwishon mnajkuta mmefall in love. kwann inakua hv?

Culture ya kizungu na ya kibongo ni tofauti kabisa...cku zote ukimjibu tusi aliyekutukana hakuna mwenye utofauti kati ya watukananao..."all are uncivilized"
 
Wanawake wote wanaojibu matusi wakitongozwa huwa ni wabaya wa sura.
 
kwan haiwezekan kujifunza za watu km ni nzur?
Wewe unajichanganya umeuliza kwann wanakujibu unasema wajifunze, haya wewe uliyeish huko ulaya umeona wanawake wa kizungu wakitongozwa wanatukanaaa? tamadun zimetofautiana mwanamke wa kitanzania ili upime kama mwanaume anakupenda basi umzungusheee akivumilia ndo unajiaminisha wkt kwa wazungu haiko hivyo tena akikupenda hasubiri umtongoze anakuambia laiv bila chenga.

Swali ulilotakiwa kujiuliza ni kwamba kwann wanawake wa kibongo wakitongozwa hutoa majib mabaya au hata matusii wkt wanajuafika huwez pata mchumba/mpenzi bila kutongozwa na mbaya zaidi ukiwa humjui atakayekuoa?
 
Ogopa sana watu ambao akili zao bado zimeshikwa na ukoloni. Kila kitu kizuri ni cha mzungu. mwanaume kama hana nia nzuri na wewe haijalishi ni mzungu au mwafrika. Umewahi kujiuliza kwa nini huko ulaya mahusiano hayadumu kwa muda mrefu? Rate of divorce ni kubwa kusiki huku kwetu. HAYA nu maswali ambayo wanawake wote wanaoamini mahusiano mazuri ni kuwa na mzungu.

Akijib hapa nishitue niko kwa jiran hapa
 
Hata mimi nashangaa,wanawake wa Kitanzania sijui wakoje.Ukiwapenda watakuzungusha kama hawataki wakati wanataka,ukiwashit utakuta wanapiga vijembe.
Wakati wanawake wa Kizungu,wako straight,kama wanakutaka hawazingui wanakuambia moja kwa moja.Kama hawajaelewa,pia wanakuambia NO,tena BIG NO.

Mkuu umenifurahisha sana... Spot on the point....
 
mwanaume wa tanzania aktongoza akijbiwa maneno machaf nae anatoa maneno machaf. mwanaume wa kizungu akijbiwa maneno machaf ananyamaza anazidsha upendo mpk unaona aibu kwann ulkuwa unamjbu vbaya. mwishon mnajkuta mmefall in love. kwann inakua hv?


Achana na tamthilia za Kimexico (Marichui na nyinginezo), kule ni kuigiza tu, embu jaribu kutofautisha kidogo.
 
Mijanamke mingine bwana kama ina Coochie za Sufi kumbe mifupa imejaa.
Sasa cha kunitukania kisa nimekutongoza nini?
 
Back
Top Bottom