Kwanini wanaume hupenda kuangalia makalio?

Kwanini wanaume hupenda kuangalia makalio?

[emoji4] [emoji4] [emoji4]
kuna mtu alinitishia jana kwamba nisipo deposit hela kwa ajili ya valentine atanitaja, na mimi najua mkuu Makonda kwa hasira alizo nazo hatakumbuka ku verify ataniita tu.

gud enough najua utanisindikiza
 
Tunataka tuangalie waliovaa madera humu ndani. Tuone kama yaliyomo yamooo? ??
Mmoja wapo huyu hapa anaitwa miss chaga
IMG-20160923-WA0015.jpg
 
Afu sio sisi tu wanaume siku hizi hadi wanawake wanapenda matako pia akiyakosa sasa hadi utamwonea huruma anavyohangaika
 
kuna mtu alinitishia jana kwamba nisipo deposit hela kwa ajili ya valentine atanitaja, na mimi najua mkuu Makonda kwa hasira alizo nazo hatakumbuka ku verify ataniita tu.

gud enough najua utanisindikiza
Hehe uende mwenyewe! Nani anapenda kushikwa tanganyika jeki kama nyandu tozi [emoji119][emoji119]
 
jaman unafumba macho mbona aliyemuumba hakufumba macho? acha kufuru pucheon
Una uakika gan kua aliemuumba still anamwangalia...afu mwingine aliumbwa vizr tu but anajimoderate ndo humtokea vya kumtokea apo huwez mlaumu muumba baba alie mbinguni
 
Kila siku najuliza sijui makalio yana uhusiano gani na macho utamkuta mtu yupo na mkewe nae anatako kubwa tu ila kakipita kabinti kengine kana kijikalio mtu lizima ageuke upo kwenye daladala mdada kakatisha lizima ugeuke.

Naombeni kujua uhusiano kati ya makalio na macho.
Ile kitu ni appetizer.
 
Ila mbona zama hizi migongo imeongezeka? Huku uswaz ndio balaa
 
Una uakika gan kua aliemuumba still anamwangalia...afu mwingine aliumbwa vizr tu but anajimoderate ndo humtokea vya kumtokea apo huwez mlaumu muumba baba alie mbinguni
Most of them is origin made, so we should at least keep mum
 
Back
Top Bottom