Kwanini wakwe wanaogopwa kama simba mwenye njaa?

Kwanini wakwe wanaogopwa kama simba mwenye njaa?

Kalaudi

Senior Member
Joined
Apr 16, 2017
Posts
112
Reaction score
100
Habari wakuu,

Kwanini wakwe these days wamekuwa hawana thamani kabisa wanaogopwa kama Simba mwenye njaa? Utasikia bora kuachika kuliko kukaa na wakwe au kutakua na ugonvi au dharau.

Kwanini watu wana Judge kabla ya matukio?
 
Kwani uliolewa ukae na mume au ukae na wakwe?
Swali liko wazi kwa nini wamekua hawana THAMANI kama mzazi wa mume/mke wa pili .
mzazi wa mme/mke lazma wapewe Heshima kama kawaida .
 
neno la Mungu linasemaje kuhusu ndoa ?

sijaona mahali wamesema utaachana na wazazi wako ukakae na wakwe zako bali utaachana na wazazi wako uumbatane na mumeo au mkeo..

wanaume mmekuwa wabinafsi sana je ukiambiwa ukaishi ukweni kwa mwanamke mtaweza ? kama hapana kwa nini nikaishi kwa wazazi wako?

okey wengi tulishuhudia baadhi ya familia wakiteseka kisa wakwe na mawifi lakini kwa kuwa walifundwa kukaa kimya na kukubali tu waliweza .. mkuu kipindi hichi hatujafunzwa kukaa kimya ooh usiongee mbele ya wanaume especially kipindi hichi cha utandawazi .. tunajikuta tumewajibu wazazi wenu mnaanza kusema ooh sina adabu ooh sijui mwanamke gani bad enough wanaume wa karne hii hamjielewi wengi wenu mpo mpo tu kama mizigo ...

okey mama na mke wapo kwenye ugomvi utkaa upande wa nani? mkuu fuata neno la Mungu
 
Ndoa nyingi huvunjika sabbu ya kukaa na wakwe na hii utokana na mama mkwe kuwa na wivu na mwanae kuhudumia familia yake ambayo yeye mama mkwe au baba mkwe wanahisi hawapendwi tena. Na hapo ndio visa huanza ndani ya nyumba. Kwahiyo kukaa na wakwe kwangu mimi naona mwiko kama ni kutumiwa mahitaji watatumiwa na kusalimiwa watasalimiwa.
 
Way haina mashiko kukaa na wakwe mkuu... Unakosa Uhuru na ndoa yako huwez kujiachia maneno yakutosha, ntawapenda wakwe zngu nakuwajali sawa na wazazi wngu Ila cyo kukaa nao. I need to be free with my new family
 
neno la Mungu linasemaje kuhusu ndoa ?

sijaona mahali wamesema utaachana na wazazi wako ukakae na wakwe zako bali utaachana na wazazi wako uumbatane na mumeo au mkeo..

wanaume mmekuwa wabinafsi sana je ukiambiwa ukaishi ukweni kwa mwanamke mtaweza ? kama hapana kwa nini nikaishi kwa wazazi wako?

okey wengi tulishuhudia baadhi ya familia wakiteseka kisa wakwe na mawifi lakini kwa kuwa walifundwa kukaa kimya na kukubali tu waliweza .. mkuu kipindi hichi hatujafunzwa kukaa kimya ooh usiongee mbele ya wanaume especially kipindi hichi cha utandawazi .. tunajikuta tumewajibu wazazi wenu mnaanza kusema ooh sina adabu ooh sijui mwanamke gani bad enough wanaume wa karne hii hamjielewi wengi wenu mpo mpo tu kama mizigo ...

okey mama na mke wapo kwenye ugomvi utkaa upande wa nani? mkuu fuata neno la Mungu
Asante mkuu, mwenzio wikend wataka kulala na mumeo hadi saa3,4 hayo maneno yatakayoendelea humo ndani kwa mawifi na mama khaaaaa
 
ila hii naona ni tofauti kwangu mke wangu na mama yangu ni marafiki sana wanapigiana simu wanataniana wasup kuliko hata mimi ninavowasiliana na mama yangu, nahisi hii imechangiwa na mama kutufahamu uhusiano wetu tokea shule na pia familia yao na yetu ni marafiki, mke wangu anajua kilugha na mimi sijui kitu kinachofanya mama kuniponda!
 
Kweli?mi nilishaona mtu na mkwe wanapiga story tena zimekoleaaa utafikiri ni mtu na mwanae
Kama mm nisipoenda ukwen naambiwa mkwe tumekumiss,,,cz nilijifunza kuwafanya kama wazaz wngu,tunacheka na kuongea km mzaz na rafiki...
 
Kama mm nisipoenda ukwen naambiwa mkwe tumekumiss,,,cz nilijifunza kuwafanya kama wazaz wngu,tunacheka na kuongea km mzaz na rafiki...
Lazma iwepo BALANCE between two sides as one FAMILY .
 
Ni vizuri ukianza maisha yako, ukae n familia yako... wengine waje kutembea na kuondoka... labda kuwe na tatizo linalolazima wakae kwako kwa muda mrefu...


cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom